• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore 1.30

lehieppr

uh, PM hay đấy (mặc dầu mới format lại máy vì cái 1.3 với 1.22). Thôi thì xài 1.22, đợi khi pác nào post version mới và hoàn chỉnh hơn thì mới dùng. :D

thanhtungsx

uh, PM hay đấy (mặc dầu mới format lại máy vì cái 1.3 với 1.22). Thôi thì xài 1.22, đợi khi pác nào post version mới và hoàn chỉnh hơn thì mới dùng. :D

Hi , nếu thấy hay sao bạn ko khám phá thêm nữa . :D

gily4ever

Thắng đại hiệp ơi!Em thấy cài xong nó cứ yêu cầu em phải update anh ạ?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tính chất của bản này là vậy, sài không ổn đâu bạn. Chưa có bản hoàn chỉnh.

MOD ơi, bản này có LOADER như Smartmovie 4.0 chưa? Hãng LONELYCAT này lợi hại quá. Nó bắt kiểm tra qua mạng nên khó xài dữ.

vao_day_choi

mình mới kiếm đc bản này của mấy bác gsm, nghe nói là hạn đến 2039 lận, các bác down về xài tạm đợi 1.30 full nhé, đây là bản bác manhtu bên gsm post, đã test okie trên n72

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

hihi, có thể bản này giống như bản X-Plore 1.22 hacked của UIQ, chỉ cần chuyển về năm 2008 và cài, sau đó thì sẽ được sử dụng mãi mãi ko bao giờ hết hạn!

letdance543

mấy bác ơi bản 1.30 su dụng key của 1.22 được nhưng cứ thoát ra vào lại nó lại bắt dăng kí vậy là sao?:-/ bác nào khắc phục được thì post lên cho anh em chứ dùng thế này khó chịu lắm

MinhThang

Manager
mấy bác ơi bản 1.30 su dụng key của 1.22 được nhưng cứ thoát ra vào lại nó lại bắt dăng kí vậy là sao?:-/ bác nào khắc phục được thì post lên cho anh em chứ dùng thế này khó chịu lắm

Hiện tại bản 1.30 chỉ là Trial thôi, nên bạn có đăng ký thì nó cũng cứ là vậy, chưa full đâu bạn.

droit

đúng là bó chim thật .mình cũng đang trong tình cảnh đó đây.ac ac

chẳng hiểu sao tất cả các bản đều bắt update newer version trừ bản 1.3 trial đáng ghét

thachtuanh88

Máy em đã hack phone nhưng sao cài cứ bị báo Installation of 'X-plore.v1.30' not supported
Bác nào biết làm ơn chỉ dùm em với

panrai

Super V.I.P
Máy em đã hack phone nhưng sao cài cứ bị báo Installation of 'X-plore.v1.30' not supported
Bác nào biết làm ơn chỉ dùm em với

là nó ko hổ chợ cho dòng máy cùa bạn,đây là khu vực s60 mà bạn.còn theo bạn nói là máy bạn s60v3 đó:D

gily4ever

em thấy cứ cài vào nó bắt up chương trình qua GPRS ko biết giải quyêt sao đây các anh??