• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore 1.30

gily4ever

Anh Thắng ơi!Em cài mấy phiên bản x-plore rồi nhưng lần nào cài nó cũng bắt em update anh ạ!Anh giúp em với!

linh2911

Anh Thắng ơi!Em cài mấy phiên bản x-plore rồi nhưng lần nào cài nó cũng bắt em update anh ạ!Anh giúp em với!
Bạn tắt auto update của X-plorer đi nhé. Bạn vào theo đường dẫn nè : Tool/Program update. Xong chọn Menu, đánh dấu bỏ chọn Automatic Update nhé

Nếu còn bắt check GPRS nữa thì bạn có thể down bản mình gửi trong file đính kém cài nhé. Đây là bản X-Plorer 1.22(dùng verison cũ cũng đc) được gia hạn đến 31/12/2039 :D sướng chưa:D.
Note: remove bản cũ rồi cài nhé bạn. xóa đuôi 7z rồi cài nhé bạn

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
lam the nao de dat nen cho x-plore duoc pac

Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé!

Chọn chức năng dùng chủ đề, nếu X-Plore có chức năng này, sẽ hiện nền theo chủ đề bạn đang dùng.

Cáinày là phiên bản mới 1.30 ......Chúc các pác zui zẻ b-)

Anh ơi!khi sử dụng phần mềm nay, các file *.pdf có hiện biểu tượng nhưng sao ko khi kích vào thì báo lỗi ko a!

zagthylama

cho m hỏi tí. hum qua m update soft cho cái N73. Chả hiẻu sao up xong thi` bị mất hết các ctrình. Bây giờ cài lại thì không được. Cài cái xplorer thì cứ hiện thông báo là Installation not supported :(( giúp mình với. Thanhk nhìu !!!

poison071089

cho m hỏi tí. hum qua m update soft cho cái N73. Chả hiẻu sao up xong thi` bị mất hết các ctrình. Bây giờ cài lại thì không được. Cài cái xplorer thì cứ hiện thông báo là Installation not supported :(( giúp mình với. Thanhk nhìu !!!
N73 thuộc S60v3 bạn qua đó lấy phần mềm này nhé !
Đây là soft cho S60v2!

Posted via Mobile Device