• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore v1.31 dùng đến năm 2039 không cần xác thực

Nynk_102

haha đúng là chào thua thật.Với bạn này thì phải đóng gói lại rồi send thôi :)
rất muốn ấn nút thanks cho anhtam nhưng vào PV bằng mobile k có đầy đủ tính năng như pc :( .Chỉ mỗi PV thế,các 4rum khác vẫn bt. Thích nhất những bài của anhtam vì tệp đính kèm lại k có mã khoá.Các pm của SympViet thì chưa sài đc 1 cái nào vì dùng đt down và xplore giải nén k đc
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
Với các pm có pass của SymPViet thì bác dow pm Winrar và handyzip về mà jải nén là ok mà, em vẫn dùng mà.winrar đây ah, http://pdaviet.net/showthread.php?goto=newpost&t=56384

trang11111

Sax !Cái tệp ngôn ngữ ấy phải cho vào ổ E: thì mới có tác dụng thảo nào không tìm thấy Vietnames đâu thế mà bác anhtanhcm bảo là cài X-plore vào đâu thì cho vào ổ đấy pó tay :|làm cho máy tui hôm qua rs lại nhiều quá loạn hết cả lên

anhtamhcm

Sax !Cái tệp ngôn ngữ ấy phải cho vào ổ E: thì mới có tác dụng thảo nào không tìm thấy Vietnames đâu thế mà bác anhtanhcm bảo là cài X-plore vào đâu thì cho vào ổ đấy pó tay :|làm cho máy tui hôm qua rs lại nhiều quá loạn hết cả lên

Do bạn không chịu đọc kỹ còn trách ai. Đúng thật là bó tay luôn! Có cả hình hướng dẫn mà còn không biết làm. Lần sau đọc kỹ rồi hãy hỏi nhéX-(X-(X-(

trang11111

Do bạn không chịu đọc kỹ còn trách ai. Đúng thật là bó tay luôn! Có cả hình hướng dẫn mà còn không biết làm. Lần sau đọc kỹ rồi hãy hỏi nhéX-(X-(X-(
Sau khi cài X-plore các bạn down tập tin ngôn ngữ đã Việt hóa giải nén và copy vào !:\LCG Lang. Ví dụ cài X-plore vào C: thì phải chép thư mục vào C:\LCG Lang nếu cài vào E: thì chép vào E:\LCG Lang
Tui cài X-plore vào C: nhưng phải chép vào E:\LCG Lang thì mới được lại còn bảo tui không đọc kĩ hướng dẫnX-(X-(X-(X-(X-(

MinhThang

Manager
Tui cài X-plore vào C: nhưng phải chép vào E:\LCG Lang thì mới được lại còn bảo tui không đọc kĩ hướng dẫnX-(X-(X-(X-(X-(

Anhtam chắc bị nhầm đó bạn, cài ở đâu nhưng LCG Lang vẫn là E.

tiephien1

em đã cài và thấy rất ổn. anh tam có thể thay đổi icon cua x-plore thành icon 3d không? và cả các biểu tượng của folder,các ổ đĩa... cúng là 3d như ở bản 1.22 anh đã từng việt hóa ấy!em thấy nó rất đẹp! rất mong tin hồi âm của anh!

Nynk_102

Posted via Mobile Device
Chúc mừng bác đã có xplorer tjếng vjệt, mà đã ....!

JokerB

em đã cài và thấy rất ổn. anh tam có thể thay đổi icon cua x-plore thành icon 3d không? và cả các biểu tượng của folder,các ổ đĩa... cúng là 3d như ở bản 1.22 anh đã từng việt hóa ấy!em thấy nó rất đẹp! rất mong tin hồi âm của anh!
Posted via Mobile Device
Muốn thế bạn chỉ cần copy tệp data.dta của bản icon 3d 1.22 sang 1.31 là đc

tiephien1

các anh nhiệt tình quá! anh tam nhanh chóng làm cho anh em PV thưởng thức nhé! mong bản x-plole 3d của anh!

anhtamhcm

các anh nhiệt tình quá! anh tam nhanh chóng làm cho anh em PV thưởng thức nhé! mong bản x-plole 3d của anh!

Của chú em đây:D
Down về giải nén copy tập tin Data.dta vào đường dẫn!:\System\Apps\X-plore\Explorer

JuRay-Duan

Cái X-ploer này để ý 1 tý là xài đc mà, kô cần phải đăng ký vì đây là pm chia sẻ, em dùng lâu rồi từ lúc nó mới ra :( mỗi tội chưa đc VH, thanks nhất là các icon 3D của anhtamhcm :D
Trích dẫn: X-plore
X-plore is a file manager for mobile devices, with a wide range of functions on the phone's file system. This software is shareware, with a friendly price and a relaxed registration option.

tiephien1

cảm ơn anh tam nhé! anh nhiệt tình thật đấy! từ trước đến giờ em luôn thích nhưng pm mà anh đã việt hóa.em đã up bài của anh sang led để các bạn bên ấy có thể sử dụng.mong rằng anh không trách em!mà sao anh không cho x-plore co icon 3d luôn cho đủ bộ luôn anh :D:D:D

tanpossible

Mình cũng chịu thôi.Đầu là Chinese cuối là gì đó khộng thấy chỗ VN đâu cả

jimmi_qyu

cảm ơn anh tam nhé! anh nhiệt tình thật đấy! từ trước đến giờ em luôn thích nhưng pm mà anh đã việt hóa.em đã up bài của anh sang led để các bạn bên ấy có thể sử dụng.mong rằng anh không trách em!mà sao anh không cho x-plore co icon 3d luôn cho đủ bộ luôn anh :D:D:D

Vấn đề này bạn up bài cảu anh tám lên forum khác thì mình giám thay mặt anhtams trả lời là " không có gì " <<<<<<<<<vì anhtam làm ra cũng muốn chia sẽ nên mới up ở các forum ai muốn chia sẽ dù không tự làm ra nhưng mượn của người khác để chia sẽ cũng là 1 điều tốt

manhtu

skin cho X-plore 1.30, 1.31
giao diện N5800 touch

Nynk_102

Mình cũng chịu thôi.Đầu là Chinese cuối là gì đó khộng thấy chỗ VN đâu cả
Posted via Mobile Device
Bạn down cái LCG Lang.rar ở bài #1 về rồi dùng luôn Xplorer extract cả folder đó vào ổ E ,sau đó chọn lại ngôn ngữ nhé, tjếng việt ở cuối cùng đấy. Nhớ ko axtract nó lên ổ C hay ổ nào khác ngoài ổ E nếu muốn dùng TV.

thusinhbuon

ko biết bản 1.32 này dùng được bao lâu thì hết hạn nhỉ ! em tìm bản 1.31 mà chẳng thấy anh nào có cho em với ! đành dùng tạm bản 1.32 này vậy