• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore v1.31 dùng đến năm 2039 không cần xác thực

JuRay-Duan

ko biết bản 1.32 này dùng được bao lâu thì hết hạn nhỉ ! em tìm bản 1.31 mà chẳng thấy anh nào có cho em với ! đành dùng tạm bản 1.32 này vậy

Nói gì mà hok hỉu gì hết :-? bản 1.31 ở trên đó kìa pạn

manhtu

ko biết bản 1.32 này dùng được bao lâu thì hết hạn nhỉ ! em tìm bản 1.31 mà chẳng thấy anh nào có cho em với ! đành dùng tạm bản 1.32 này vậy

muốn biết 1.32 bao giờ hết hạn thì bạn làm như anhtam ấy chỉnh năm lên thì sẽ biết ngay thôi mà

nguyenphuc71

anhtamhcm ơi xem lại sao mình cũng cài theo hướng dẫn vẫn không có tiếng việt là seo......:(:)(:)-??

TruBic

Well-Known Member
anhtamhcm ơi xem lại sao mình cũng cài theo hướng dẫn vẫn không có tiếng việt là seo......:(:)(:)-??

bạn có thể đưa hình ảnh minh họa để anh em nhìn và dễ biết đường giúp bạn
nếu lỗi font bạn có thể tìm trên diễn đàn nhé

JuRay-Duan

Nếu đã làm như hướng dẫn mà vẫn chưa có TV thì bạn vào phần "About" (Tool --> About) nhấn lần lượt các số "8" "0" "0" là Tiếng Việt sẽ hiện ra cho bạn, muốn trở về tiếng Eng thì cũng làm tương tự. Thật ra đây là dạng phím tắt để chuyển cho chương trình dùng font hệ thống của máy. Chúc thành công.
:)

MinhThang

Manager

Làm theo hướng dẫn mà làm có đúng không chứ, bạn chép vào E/ LCG lang seret phone lại cái cho chắc ăn.

onlylove80

Bạn đã cài Lang TV cho Xplore nhưng vẫn chưa hjển thị đc TV.. Vậy bạn hãy nhấn phím 0 để vào cài đặt. Sau đó chọn phần có chữ "Language" rồi gạt sang trái or phải để chọn Việtnames. Vậy là ok.

Posted via Mobile Device

nguulangkiem

sư huynh cho e hỏi sao e sư dụng vẫn bt sao tự nhiên hôm nay vào nó loadding rồi out ra lun. Hôm nay cài thêm một số theme của china hok biết có phải tại cái này hok. Ai bit chỉ giáo dùm :(

hunterviet

Well-Known Member
sư huynh cho e hỏi sao e sư dụng vẫn bt sao tự nhiên hôm nay vào nó loadding rồi out ra lun. Hôm nay cài thêm một số theme của china hok biết có phải tại cái này hok. Ai bit chỉ giáo dùm :(

Bạn remove đi rồi cài lại là lại dùng như cũ

phuonggm

Mình đang dùng 1.34 nhưng mà lỗi wá. Ai post dùm 1.31 cái. Huhuhu
Posted via Mobile Device

thusinhbuon

Chắc phải quay lại dùng bản 1.22 cho ổn đinh bạn à, mình vẫn đang dùng v1.22 từ lúc ra bản crk tới giờ và ok bạn nhé

thế anh up lên cho mọi người nếu ai ko muốn dùng các bản mới thì có các bản cũ để dùng ! =D>

bawbtk

đúng là dùng 1.22 ổn định lại có crk. mấy lần máu me thử dùng 1.33 và 1.35 cuối cùng lỗi be bét, nào là nút Pen k dùng được, file bắn qua blue Cut rồi mà còn chán!chắc là do chưa có crk.k biết tới bao h mới có bản crk của 1.35 nhỉ?