• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Speedy CFW [C6-5800] | by Anther (Update 16/9)

pvtien7

(5. Theo mình thì có cách nào đó mà khi không khoá fím.đèn màn hình tắt chỉ cần chạm vào màn hình thì đèn sáng thì tốt và tiện hơn dùng fím cứng giữa. Tốt hơn là do sợ bấm nhìu fím cứng bị lờn.bị hư.hii)
nếu có cái này thì cái alo của bạn đang xài không còn là 5800 nữa mà nó là 580000000=))=))=)),IP còn chưa làm được chuyện này nữa chứ đừng nói gì 5800=))=))=))=))=))=))

pro xài 5800 chưa? Haha, Fw nguyên thuỷ cuả 5800 có chức năng đó mà.

nin1009

vậy à,mình không biết,bạn cho mình xin cái pm đó nhe,cám ơn bạn trước nhe

pvtien7

vậy à,mình không biết,bạn cho mình xin cái pm đó nhe,cám ơn bạn trước nhe

bácxin cại ? em không hỉu ? firmware chuẩn có chức năng đó rùi mà!!!

6. xài mod khác của anh chàng locolh0st (DM) luôn thì ok (mình cũng ghét bấm phím cứng lắm)

bác cho em xin cái đường dẫn đi. em không hỉu lắm

Anther1991

6. xài mod khác của anh chàng locolh0st (DM) luôn thì ok (mình cũng ghét bấm phím cứng lắm)

Sao em thấy có mod tắt đèn xanh khi sạc pin với rung 1 lần khi mở khóa à. A cho e xin mod đó đi. ;;)

@nobjtadjxega: fix lỗi cài ko được qt rồi nghen. Chờ gom góp thêm mod để ra update

Chỉnh sửa cuối:

JokerB

Sao em thấy có mod tắt đèn xanh khi sạc pin với rung 1 lần khi mở khóa à. A cho e xin mod đó đi. ;;)

@nobjtadjxega: fix lỗi cài ko được qt rồi nghen. Chờ gom góp thêm mod để ra update

do cái Open C+ đúng hem Anther :)
bung cái QT ra thì mới biết do cái này :)

Mình vẫn chưa hiểu nguyên nhân do đâu mà Vietmap không chỉnh được Settings :(

paulwoong

chủ thớt ơi.! sao bản cập nhật ngày 10 tháng 9 bị lỗi hiệu ứng vậy?? xem lai giúp nha.!

nin1009

Anther làm ơn cho mình xin cái MENU mặc định đi,cài phần mềm không bung ra ngoài ấy,;;);;);;);;)

vutaikt

@anther
bạn chỉ giúp mình cách hiện cột sóng pin.. Ở trong menu đc k?
Mình không thich kieu sap xếp ngày 16 lắm.à tiện thể share cho minh bản ovi map 3.6 đã bung dc k. Mjnh bung ra toàn lỗi thôy

Chỉnh sửa cuối:

JokerB

lạ nhỉ, k biết bản ovimap 3.06 này Rawand Kurdy lấy ở đâu vì mình vào trang chủ của Nokia cũng chỉ có 3.04 :(

kaka_nd

Hỏi ý không phải?chủ toppic bây giờ có dùng bản cook này không nhỉ?Mình đọc tham khảo thấy CFW C6 ăn pin lắm.mặc dù mình vấn đang dùng bản cook này nhưng rất lo pin sẽ tiêu sau khoảng 1-2 tháng lắm.

Anther1991

Hỏi ý không phải?chủ toppic bây giờ có dùng bản cook này không nhỉ?Mình đọc tham khảo thấy CFW C6 ăn pin lắm.mặc dù mình vấn đang dùng bản cook này nhưng rất lo pin sẽ tiêu sau khoảng 1-2 tháng lắm.

Mình hiện đang dùng bản cook này mà. Mình ko rảnh để cook 1 bản mà mình ko dùng tới. Pin hết thì sạc, chai thì mua pin mới, vô tư. Mình ko sợ vấn đề pin, vì mỗi ngày mình đều cắm sạc từ 21 tới 24 giờ đêm bất kể còn hay hết pin.

thiemspkt

Tất cả các bác hachker hình như vẫn dùng phiển bản v40 cho các bản hack phải không các bác? em thấy nếu ai dung phiên bản chuẩn của Nokia v51.0.006 thì khi chạy ứng dụng MobiTV sẽ xem ngon lành còn các bản hack của các bác hack tất cả đều không chạy được ứng dụng này! sao các bác không lấy phiên bản chuẩn V51.0.006 để hack sẽ đầy đủ chức năng hơn! chán quá!