• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X6^C6 Remix (RM-559 v31.0.004) VH by vuducthanh2007 ngay 4-3-2011

samiboy007

để mai ra nét flash lạj pản này xem sao.ak.pạn nój fix đc 1số lỗj là sao?zị còn lỗi j chưa fix đc zị?

vpkado

Bạn nào dùng bản này rồi cho nhận xét với,bản này so với bản cuả vuhien mod từ code binh24 thì bản nào chạy nhanh hơn

vuducthanh2007

2 bản này chạy như nhau, mỗi bản có nét riêng, tuy nhiên bản của mình add thêm nhiều ứng dụng hơn và đẹp hơn.

link nay chet roi chu thớt pót lại giùm http://www.mediafire.com/?i099jhudqshtj66
à mình quên link này mình đã trót delete trên Medìaile rồi vì mình đã fix và up vào phần sau rồi, nếu bạn vẫn thích bản trước thì mình up lại cho.

Mình đang định làm một bản CFW x6 gốc theo yêu cầu bạn nào cần cứ đưa ra để mình tổng hợp cook 1 thể.

samiboy007

hjện tại pản này bị lỗi bộ nhớ đầy khj lướt web.mình đã cook thêm mod chuyển cacche qua E nhưng vẫn bị.pạn test lạj dùm mình nha.

vuducthanh2007

hjện tại pản này bị lỗi bộ nhớ đầy khj lướt web.mình đã cook thêm mod chuyển cacche qua E nhưng vẫn bị.pạn test lạj dùm mình nha.

mình đã fix được lỗi này rồi vừa up lên hôm qua, line ở trên ấy, mình đã test từ hôm qua đến hôm nay RAM không bao giờ dưới 40M

prinz

2 bản này chạy như nhau, mỗi bản có nét riêng, tuy nhiên bản của mình add thêm nhiều ứng dụng hơn và đẹp hơn.

à mình quên link này mình đã trót delete trên Medìaile rồi vì mình đã fix và up vào phần sau rồi, nếu bạn vẫn thích bản trước thì mình up lại cho.

Mình đang định làm một bản CFW x6 gốc theo yêu cầu bạn nào cần cứ đưa ra để mình tổng hợp cook 1 thể.

bạn có thể làm riêng cho mình 1 bản CFW ko có các thành phần VD như: office,games,.... nói chung các phần mềm cài sẵn của NOKIA.
Thêm vào cho mình Brightlight và mobireader là dc :D máy mình chỉ dùng để SMS lướt web và đọc sách thôi mà.

vuducthanh2007

bạn có thể làm riêng cho mình 1 bản CFW ko có các thành phần VD như: office,games,.... nói chung các phần mềm cài sẵn của NOKIA.
Thêm vào cho mình Brightlight và mobireader là dc :D máy mình chỉ dùng để SMS lướt web và đọc sách thôi mà.

Bạn định dùng FW gốc hay của bản này
còn 2 phần mềm bạn yêu cầu thì của bạn đây:http://www.mediafire.com/?8yzad22dothhoa9
down về giải nén và cài đặt bình thường.

Còn lỗi gì k vuthanh,mình đợi fix hết lỗi rồi cook luôn.thank

Phải nói bản này đẹp, nhiều ƯDụng hay, chạy khá mượt, tuy nhiên còn 1 số lỗi, đang tìm hiểu thêm để fix một thể.

Chỉnh sửa cuối:

vpkado

Bạn có thể thêm HS SAMSUNG vào k vu thanh,nếu tiện bạn có thể hướng dẫn mình làm củng được.thank

vuducthanh2007

Bạn có thể thêm HS SAMSUNG vào k vu thanh,nếu tiện bạn có thể hướng dẫn mình làm củng được.thank

Mình đang định thêm Voyager Home Screen(vHome) v2.7 vào, nếu bạn thích thì mình sẽ làm cho . còn chỉ dẫn thì dài lắm mà phải biết nhiều, chấp nhận lấy ĐT làm vật thí nghiệm thì mới được.

vpkado

Hi,tại củng muốn học hỏi thêm đó mà,tại thấy mấy cai HS sam sung cho 5800 đẹp qúa nên tò mò ý mà

vuducthanh2007

Lưu ý này: down cả 3 file ở trên về ( không cần thêm file nào cả vì đã đủ tất cả rồi) giải nén, chép vào đường dẫn như trên, Flash chú ý tích vào theo đúng hướng dẫn ở trên. mình đã test nhiều lần rồi không có lỗi đâu. nhớ đọc thật kỹ hướng dẫn.

samiboy007

pản này ok rùi đó pạn.ram k cao lắm nhưng chạy khá mượt.
Ak.pạn fix lỗi dùm pản c6.x6 của vuhjen dc k ? Thằg pạn e thjx pản đó.e vớj nó mò mẫm nãy gjờ nhưg chưa đc nữa.hjc

vuducthanh2007

pản này ok rùi đó pạn.ram k cao lắm nhưng chạy khá mượt.
Ak.pạn fix lỗi dùm pản c6.x6 của vuhjen dc k ? Thằg pạn e thjx pản đó.e vớj nó mò mẫm nãy gjờ nhưg chưa đc nữa.hjc
Phải nói rõ là fix chỗ nào có lỗi chứ, hoặc cần thêm bớt gì để còn biết mà làm.
thông báo thêm là đã sửa được lỗi cảm ứng camera và tăng thêm cache rồi, đang fix thêm 1 số lỗi khác và add thêm cái HS sam sung , sẽ up vào ngày mai.

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

Phải nói rõ là fix chỗ nào có lỗi chứ, hoặc cần thêm bớt gì để còn biết mà làm.
thông báo thêm là đã sửa được lỗi cảm ứng camera và tăng thêm cache rồi, đang fix thêm 1 số lỗi khác và add thêm cái HS sam sung , sẽ up vào ngày mai.

ak.lỗi j thì e đã ghi bên pic ấy r đấy ạh.