• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XDA ATOM/ATOM PURE - PDAVIET ROM WM6.1 (Core 20757)

abcviet

giúp em với ạ
tình hình là em up rom.tất cả các bước đều ok.cắm sync đàng hoàng chọc đưa về bootloader.nhưng khi em chạy bản rom toàn báo lỗi createfile c:\windows\temp fail là sao ạ.bác nào giúp em với

Xem bài này, có cách up rom từ thẻ nhớ, nhanh và tiện lợi hơn.... http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=33301 ... con ATOM đó vẫn dùng ngon chứ ông?

Ah, tab MUSIC khó điều chỉnh âm lượng, phải dùng phím cứng... các bác có thấy thế không?
Photo album thì đẹp, nhưng xem hình, quay và chuyển ảnh bằng cách vuốt, khá chậm... tuy nhiên đẹp...

meomeo1563

Em nhớ có cái bản nào của Bác Sơn mà có chế độ rung mỗi khi gọi đến máy khác.
VD: Khi gọi từ máy mình đến máy của bx mình, nếu bx nhấc máy thì tự nhiên nó rung lên 1 cái. Rất thích hợp khi vừa đi xe máy gọi điện, Thật tiện lợi cho những ai vội vàng.
Bác nào nhớ đó là bản gì hoặc làm cách nào mà tạo ra được nó thì giúp em zvo'i
Thanks

AnhPheCT

VD: Khi gọi từ máy mình đến máy của bx mình, nếu bx nhấc máy thì tự nhiên nó rung lên 1 cái. Rất thích hợp khi vừa đi xe máy gọi điện, Thật tiện lợi cho những ai vội vàng.
Thanks

===> 4 hay 5 Bản Rom sau cùng Bản nào cũng có báo rung khi kết nối cuộc gọi!! Bạn thử Bản cuối cùng đi hình như v20765 nhé!
Tham khảo ở đây:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=47095

meomeo1563

Để em thử xem, có gì nhờ Bác tìm giúp em nhé. Em nhớ là nó giao diện màu đen.

thanh_s90

mong mỏi !

tôi rất muốn có một bản rôm6.5 cho xda atom bác nào có lòng hảo tâm cho em xin một đường nik với . xin trân thành cảm ơn trước!=D>

phongvan1987

bản rom này đẹp wa, có nhiều tính năng mới nữa.cảm ơn bác sơn nha

Chỉnh sửa cuối:

vbclg

Thanks

Chỉ cần cài Inesoft address book là ok.

THCN

Nội dung là mình không thể download được, nhập username và password là PDAVIET đều không được, có bác nào chỉ giúp mình với, mình down bằng IDM!

vghost

mình upload link mới cho mọi người nè.... chúc vui vẻ

Mã:
http://www.mediafire.com/?gcnt1uiemyy

Mrxuanthai

Em là thành viên mới muốn up rom cho con atom .Nhưng mà khi em copy link dowload vào IT rồi nhập user +pass la PDAVIET thì không vào dow được .Xin các bác chỉ dùm xem em co sai sót nào không ạ .Mún thử up rom lần đầu mà không dow được về cú ghê:((

Sonblack

Super V.I.P
Em là thành viên mới muốn up rom cho con atom .Nhưng mà khi em copy link dowload vào IT rồi nhập user +pass la PDAVIET thì không vào dow được .Xin các bác chỉ dùm xem em co sai sót nào không ạ .Mún thử up rom lần đầu mà không dow được về cú ghê:((

Link chứa ROM đã không còn hoạt động! Mọi thứ được đưa lên khá lâu, vì thế việc không còn hay hết hạn sử dụng cũng là lẽ thường tình.
Hiện tại, mình không còn bản ROM này trên máy nên đành chịu không giúp bạn được. Mọi thứ bạn làm đều đúng!

Mrxuanthai

Vậy hả bác .Con ATON của em không vô được wifi nên em muốn up ROM .Bác giúp em với được không ạ .Bác cho em xin cái file ROM này vào mail của em được không ạ .Mail của em là anhvanphongtran@yahoo.com .Cám ơn bác nhiều