• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XDA Flame ROM WM6.5

nhattuong

Active Member
Anh blackdoor nói đúng. Tôi cũng vẫn up đi up lại WM6.1 VÀ WM6.5 bình thường mà. tại sao các bạn lại gặp rắc rối nhiều vậy ? có thể trước khi up rom bạn nên format thẻ nhớ chuẩn FAT cho trơn tru. góp ý cùng các bạn

Chỉnh sửa cuối:

ndnva

Anh blackdoor nói đúng. Tôi cũng vẫn up đi up lại WM6.1 VÀ WM6.5 bình thường mà. tại sao các bạn lại gặp rắc rối nhiều vậy ? có thể trước khi up rom bạn nên format thẻ nhớ chuẩn FAT cho trơn tru. góp ý cùng các bạn

Đúng vậy. Sau khi up lên 6.5 tôi quay lại 5.0 (up bằng máy tính chứ chưa thử bằng thẻ nhớ) thì không được. Nhưng mà dùng thẻ nhớ down về 6.1 thì vô tôi chưa gặp vướng mắc gì.

Vẫn chưa sửa được radio, Chán...................

ndlinh

mình mới tải về bản WM 6.5. Thanks bạn nhattuong nha , mà sao file tải về lớn quá vậy(hơn 100M bình thường có khoảng 40M)đợi hơi lâu.

Chỉnh sửa cuối:

VUNHATVAN

Đây không phải là bản Rom đâu, chỉ là phần data dùng để build Rom thôi.

pavilionnt

Hix em up rồi nhưng toàn tiếng Trung chả hiểu gì cả lại phải úp lại. Dài cổ đợi bản 6.5 tiếng anh hihihhihihih!

pbcnguyenbang

Mình đã up, nhưng vẫn tiếng trung. Cứ tưởng tiếng anh đã vội mừng.

Chỉnh sửa cuối:

blackdoor

Manager
Bản build 21198 này tốc độ chạy nhanh hơn build 21159 các ứng dụng chạy khá mượt, lỗi không thoát được khỏi camera đã được fix, nghe gọi tốt. Có một số lỗi như thỉnh thoảng treo khi vào setting rồi chọn power, clock hoặc set nhạc chuông phải SR mới hết. Một điểm nữa là thời gian dùng pin phải nói là tệ hại, pin theo máy sạc đầy căng lúc 11h30 mà đến 8h30 chỉ còn 16%.
Nói chung bản này chưa có cải tiến nào rõ rệt, ai thích cảm giác mới lạ thì dùng thử thôi.

pavilionnt

Bác ơi cho hỏi bản build 21198 này là ngôn ngữ tiếng Anh hay tiếng Trung ạ? Em đang đợi bản tiến Anh vọc thử chơi hihihi