• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem file swf dễ dàng hơn!

671988

các bạn down file này về chép vào C:/resource/app
các bạn chép xong nhớ reset máy lại nha
còn file flash các bạn để trong D:/document
cái này sẽ có biểu tượng icon chữ F trong multimedia đó!!!!khá tiện dụ nhỉ!!
chúc các bạn vui vẻ

Chỉnh sửa cuối:

calvinklein87

thank de minh thử xem ,mình giải nén ra rui thấy moi file( c ) đâu thấy file flass đâu ma cài vào ổ D chu ??

671988

file flash bạn có thể lên mạng kiếm!!!!hoặc vào trên web nào đó có file flash các bạn tìm chỗ nào trống nhấn chuột phải rùi chọn view page source rùi bấm ctrl + f để tfim kiếm xong đấnh vô thdduwowtroosng đó ".swf" rùi tìm từ từ để kiếm link down copy link đó paste vào chương trình download nào đó rùi down thui

671988

AH!!!!BẠN VÀO THƯ MỤC BẠN ĐÃ CÀI CHƯƠNG TRÌNH SAU ĐÓ CHÉP ĐÈ LÊN LÀ ĐƯỢC !!!CÁI NÀY LÀ FILE CRACK MÀ

thanhnhut87

sao mình dùng soft để giảm bớt dung lượng file .swf mà sau khi làm xong còn nặng hơn file cũ nữa????chỉnh cách nào cũng nặng hơn hết

671988

vậy là bạn ko bít sử dụng rùi!!!!ở những phần như video,image,sound,....các bạn chỉnh số phần trăm càng cao thì nó sẽ càng nén cao!!!!đừng chỉnh O% vì như vậy sẽ ko nén gì hết!!!!!!
còn cái file thuốc mình mới test link vẫn tốt mà

dragon_usa

trong P1i, cái hình đi trước cả phút lun, nó mới hat nhac, pó tay, dù gi củng coi đươc,

ai có website down load nhac viet flash hok vay.
thanks

dragon_usa

hix, xem gi dau, chi nghe đươc có nửa bài vậy ta. làm sao cho cái flash này hình và nhac chay chung nhau và hềt môt bài hát đây.

671988

mình ko chuyên về flash nên ko thể giải quyết vấn đề này cho bạn đựoc!!!!hix!!!bạn thử up vài flash lên để anh em tham khảo chắc sẽ có người giúp được bạn đó!!!!!mình thì chịu!!

thanhnhut87

trong P1i, cái hình đi trước cả phút lun, nó mới hat nhac, pó tay, dù gi củng coi đươc,

ai có website down load nhac viet flash hok vay.
thanks

hihi P1 cũng bị giống vậy ah,mình tưởng p1 ram nhìu hơn nên chạy tốt chứ,vậy là chung hoàn cảnh rùi:D