• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem phim, truyền hình trực tuyến trên 33 quốc gia. Có VN

ThaiChienvn

Diamond TV v2.1 - Xem truyền hình trực tuyến với 215 kênh

Với phiên bản mới Diamond TV v2.1 bạn có thể dễ dàng xem tới hơn 215 kênh trên 33 quốc gia. xem truyền hình trực tuyến qua Internet. Hơn thế nữa bạn có thể tùy chọn ứng hỗ trợ xem trực tuyến qua Windows Media, CorePlayer hay TCPMP.

Phần mềm chỉ hỗ trợ WM6.x
Yêu cầu cài đặt .Net Framework 2.0

• Cho phép lựa chọn mặc định ứng dụng để xem trực tuyến VTV1, VTV2,VTV3,....
  • Menu giao diện chuyển đổi với Windows Media, CorePlayer, TCPMP
  • Đã Đk Với phiên bản V2.1 có thể xem được với các kênh trên Wb phim *NL* sử dụng mặc định password: 56.
  • Có thêm phím bấm cập nhật từ About.
  • thêm nhiều kênh mới không có trong danh sách.
    VTV1: mms://210.245.126.153/VTV1
    VTV2: mms://210.245.126.153/VTV2
    VTV3: mms://210.245.126.153/VTV3
    VTV4: mms://www.vtc.com.vn/VTV4_2816
    VTC1: mms://www.vtc.com.vn/VTC1_2812
    VTC2: mms://www.vtc.com.vn/VTC2_2813
    VTC3: mms://www.vtc.com.vn/VTC3_2814
    VTC5: mms://www.vtc.com.vn/VTC5_2817
    HTV7: mms://210.245.126.153/HTV7
    HTV9: mms://www.vtc.com.vn/HTV9_2818
    HTV-movie: mms://210.245.126.153/HTVCMOVIE
    HTV : mms://203.162.1.217/HTV
Muốn chuyển sang tiếng Việt thì các bạn vào Settings Vô Ui... chọn Vietnamese

Nhớ Thansk nhé..!=D>=D>=D>

Last edited by a moderator:

ThaiChienvn

Link còn rất tốt đấy các bạn a`!!!!
Mới sửa đó... Hiii..!
cái này dung rất đơn giản xem tvt1,2,3.. vô tư mình đã tesst. phim gì cũng có hay sao ó.? ở wb nhé.! Bản đã ĐK roài nhé.! các bạn tải về sài thôi.
Posted via Mobile Device

ThaiChienvn

Không được rồi!
Discovery có ai xem được không vậy,chỉ cho mình cách xem với.Thank!
Posted via Mobile Device
Tuyết đang tést trên máy nào mà ko được zday?! tìm đi người ta chưa ăn gì cả đói chết đây nát online chi thêm cho. sài thằng này miễn chê rùi.!
Posted via Mobile Device

oplat

links die rồi bác ơi! bác xem lại để a e test nhe!

link:truc tiep day:http://www.diamondtv.fr/

thêm nhiều kênh mới không có trong danh sách.
VTV1: mms://210.245.126.153/VTV1
VTV2: mms://210.245.126.153/VTV2
VTV3: mms://210.245.126.153/VTV3
VTV4: mms://www.vtc.com.vn/VTV4_2816
VTC1: mms://www.vtc.com.vn/VTC1_2812
VTC2: mms://www.vtc.com.vn/VTC2_2813
VTC3: mms://www.vtc.com.vn/VTC3_2814
VTC5: mms://www.vtc.com.vn/VTC5_2817
HTV7: mms://210.245.126.153/HTV7
HTV9: mms://www.vtc.com.vn/HTV9_2818
HTV-movie: mms://210.245.126.153/HTVCMOVIE
HTV : mms://203.162.1.217/HTV

Chỉnh sửa cuối:

ahojmimi

bác nào giúp em nhé. em đã cài và thiết lập địa chỉ cho các kênh truyền hình viêt nam đúng. nhưng không sao vào được. phần mềm vẫn chạy tốt các kênh nước ngoài. máy em có kết nối 3g sóng đầy căng. ngay cả những địa chỉ đó em chạy trên máy tính nó cũng báo không vào được, là sao vậy ? em muốn các kênh việt nam chứ mấy kênh nước ngoài thì em có spb tv rồi.( sống xa nhà nên đói văn hóa việt quá). ngoài ra em chỉ dùng được skyfire chứ tcpmp cũng chưa bao giờ dùng được luôn. thank !

hanoiwap

Super V.I.P
Posted via Mobile Device
Để xem TVVN,bạn nên dùng Skyfire vào địa chỉ
vnpda3g.blogspot.com

saauddo

bác làm ơn cho mấy xu hướng dẫn SD đi nào, chỉ thấy chọn canal XXX, rồi cả mấy chục kênh 01...1xx mà chả xem đc cái nào, nhập cái pass : 56 chả thấy gì, thank bác, sốt lắm rồi

ThaiChienvn

bác làm ơn cho mấy xu hướng dẫn SD đi nào, chỉ thấy chọn canal XXX, rồi cả mấy chục kênh 01...1xx mà chả xem đc cái nào, nhập cái pass : 56 chả thấy gì, thank bác, sốt lắm rồi
Phiên bản VH này đã được dk rồi các BẠN ạ.! páss 56 đó là xem phim cấm khác ko cần thiết.! từ ngày đến giờ mình vẫn dùng tốt PM này.!
Posted via Mobile Device

ThaiChienvn

mấy cái địa chỉ mms của pác không còn connect được nữa..mong pác tác giả update địa chỉ mới để có thể xem được
Hiện tại chưa có cách khắc phục bạn à.! bên trềuyn hình thay thong số roài.

ThaiChienvn

Xin lỗi pác chủ. em hơi gà, nên nhờ bác giúp đỡ, em cài xong chạy cái biểu tưọng thì nó báo lỗi "Error loding settings: TypeLoadException" Thế là saop vậy bác? Có ai bị giống mình ko? Mình xài SS I600. pác chủ và anh em giúp đỡ dùm. Thank mọi ngưòi.
Máy đó mình chưa thử, nên chưa biết hiện tượng đó. Trang đầu đã có giới thiệu hết các yêu cầu.?!