• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem phim, truyền hình trực tuyến trên 33 quốc gia. Có VN

ThaiChienvn

bữa giờ mình không để ý nên xóa mất File của Diamond TV v2.1. Em cảm ơn anh Toại nhé.!

vuchicuong123

tại sao khi minh muốn xem vtv3 gõ vào địa chỉ mms://210.245.126.153/VTV3 nó báo lỗi không tìm thấy tệp!
mms://210.245.126.153/VTV3(FFFFFFF8)?

ngoctuyen

mình dùng Windows Media thì báo : your connection timeed out due to inactivity or the requested content coul not be found.try to connect again

mình vào trực tiếp bằnng link các kên như VTV VTC mà không được. mình kết nói qua WI-FI

còn vào bằng 2 kênh mặc định trên máy thì chỉ có kênh INFO TV là vào được

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

Đã sửa lại lick, Mời bạn vào lại nhé.!
Thân.!
P/S: Bữa trước có bạn xin mình KKK nhưng bản V2.1 này đã có vừng rùi nhé.!

Mình DK nhưng không được bác nào đã DK rồi xin chỉ giáo

Chỉnh sửa cuối:

ThaiChienvn

mình dùng Windows Media thì báo : your connection timeed out due to inactivity or the requested content coul not be found.try to connect again

mình vào trực tiếp bằnng link các kên như VTV VTC mà không được. mình kết nói qua WI-FI

còn vào bằng 2 kênh mặc định trên máy thì chỉ có kênh INFO TV là vào được

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

Mình DK nhưng không được bác nào đã DK rồi xin chỉ giáo
Trước bản Diamond TV v2.1 đã đăng ký rồi nếu ai còn dữ thì up lại giúp mình nhé. !:D

congaway

lick die rồi bạn ơi, xem lại giúp mình nhé. Thank

;;) :p, đánh nhầm chữ link (chứ không cố ý spam nhé).

ghone1990

Mấy kênh truyền hình di động này từ 2010 đều thay đổi phuơng thức phát sóng rồi mà.mms:// không dùng được nữa thì phải tùy 1 số kênh nước ngoài vẫn giữ thì xem được

chaudk245

Diamond TV v2.1 - Xem truyền hình trực tuyến với 215 kênh

Với phiên bản mới Diamond TV v2.1 bạn có thể dễ dàng xem tới hơn 215 kênh trên 33 quốc gia. xem truyền hình trực tuyến qua Internet. Hơn thế nữa bạn có thể tùy chọn ứng hỗ trợ xem trực tuyến qua Windows Media, CorePlayer hay TCPMP.

Link die rồi mà bạn, up lại giùm mình với. thanks.

Last edited by a moderator:

cfbarca

Active Member
@Search trên Net thấy có thêm PM này xem TV online cũng khá nhanh, nhiều kênh (mình thử chọn 1 số kênh thấy thấy load khá nhanh và rõ (dùng wifi trên HD2) nhưng hình như ko có các channel của VN thì phải các bạn test thử xem link dưới có kèm file DL nên tui ko up lên nữa) cũng ko rõ là trial hay free nữa
link : http://mobile.onlinetvx.com/HTC/HD2/

coolpixs4

mấy cái ct này đề nghị MOD quy hoạch lại vào bảo tàng khảo cổ học thôi

Giờ đa số các Online TV đều dùng html5 với dạng file flash *.flv và source rtmp://...còn mấy ct dùng mms:// nữa đâu