• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem và Down phim trên nhiều trang Web = PPC...HOT HOT!

TuanQuang

Hiện nay có rất nhiều các trang Web upload video như Youtube, google video, mega video, Tv links, ...và rất nhiều các trang khác...nhưng việc xem và down phim, nhạc... trên các trang web này = PPC là rất khó khăn. Vì vậy Tuấn Quang xin giới thiệu phần mềm có thể thực hiện tốt các yêu cầu về xem và download các đoạn nhạc và phim từ các trang Web này ngay trên PPC của bạn.

Hướng dẫn cài đặt và sử dụng:

các bạn hãy down File mình gửi dứoi đây và cài vào PPC của bạn. ( trên main hoặc trên Card đều đc nhưng 2 file phải cùng 1 chỗ, hoặc cùng trên main hoặc cùng trên Card) sau đó reset PPC của bạn.

Đợi PPC khở động xong các bạn hãy vào Start >> Programe >> Video site rồi chọn trang mà mình muốn mở, khi bạn chọn bất kỳ File video hoặc phim nào sẽ có hiện lên thông báo cho bạn biết là bạn muốn xem hay muốn down để bạn chọn lựa.

Yêu cầu: Window 2005 hoặc 2006
Tốc độ kết nối tốt ( có thể chạy = đường sync hoặc Wi- fi )

Mong các bạn test và cho ý kiến.

Link Down
[HIDE="http://www.4shared.com/file/36462461/2429f05d/Download__xem_tren.html"]http://www.4shared.com/file/36462461/2429f05d/Download__xem_tren.html[/HIDE]

TuanQuang

cái này rất tiện đấy, Các bạn cứ test rồi truyền đạt kinh nghiệm cho mọi ngừoi

thuongthoi

tôi cài như TuánQuang nói, nhưng khi xem trên youtube kô xem được " youtube swf args not found" là sao thê'?

TuanQuang

tôi cài như TuánQuang nói, nhưng khi xem trên youtube kô xem được " youtube swf args not found" là sao thê'?

hiện nay trên Youtube bị lỗi hay sao ý, hoặc có thể do mạng bạn ah. Mình cũng bị như bạn nhưng khi vào các trang khác thì lại bình thường, bạn thửi lại xem sao nhé

dungvietsec

chào các Bác, Em cũng không xem được trên youtube. Có ai biết cách khắc phục không phổ biến cho anh em nhé!

lucky000

mạng GPRS ở VN còn quá đắt! nếu dùng GPRS để kết nối thì chết tiền quá! dùng Wifi thì giật đùng đùng!

dusa_guangzhou

Link die

Bác Tuan Quang xem lại hộ em với. Link die rồi bác ơi. Em thanks bác rồi mà vẫn không down được.:-/

trung151087

Em dị ứng vơi 4share:( pro nào down được và test ok xin đính kèm hoặc up lên www.mediafire.com cho em với có được không,rất thik fần mềm nài xin các pro chiếu cố để sớm được "vọc"

teohuyen

Bạn ơi mình muốn nghe nhạc trên trang wep, như trang www.nhac.vui.vn chẳng hạn.thì cái ứng dụng này có thể làm được điều đó không bạn.