• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem và Down phim trên nhiều trang Web = PPC...HOT HOT!

bocapdo11

mạng GPRS ở VN còn quá đắt! nếu dùng GPRS để kết nối thì chết tiền quá! dùng Wifi thì giật đùng đùng!

Bác ơi wifi mà dật thi gprs nó đứng lại luôn đó.gprs là chậm nhất trong các hình thức truy cập net ma.E down 1file 4mb = gprs mất 30 đến 40p đấy.

blackdoor

Manager
Đã check, Link 4shared vẫn tải bình thường. Bạn thử quay lại tải lúc khác xem sao nhé.

hoanglong2009

ban Tuấn ơi !!! minh dùng webvideo downloader Search tren cac web thi nó ra hình ảnh, nhưng đến khi bật thi nó báo thiếu video player định dạng m3u...ban giup tôi nhe

Cuongk30

Tớ cà rùi và ko sử dụng dc..Báo lỗi:The page cannot be displayed or download because the connection was lost.Check the connection and try again later. giup tớ.. tớ sài 02 Exec

Cuongk30

Mod Tuan Quang ơi..tớ cài phần mềm bạn up rùi ,nhưng khi vào bằng đường sync.cái video site đó vào dc mà ko xem dc.. báo lỗi ko soft xem flv va sfl)Có cách nào khác ko..xin cho ý kiến gửi về mail giúp tớ.
Thanks!

dcn2000

chỉ xem thôi chứ down biết chừng nào đc chứ ,thẻ thì nhỏ chứ ko phải pc vài trăm gigabyte

Cuongk30

Hiện nay có rất nhiều các trang Web upload video như Youtube, google video, mega video, Tv links, ...và rất nhiều các trang khác...nhưng việc xem và down phim, nhạc... trên các trang web này = PPC là rất khó khăn. Vì vậy Tuấn Quang xin giới thiệu phần mềm có thể thực hiện tốt các yêu cầu về xem và download các đoạn nhạc và phim từ các trang Web này ngay trên PPC của bạn.

Hướng dẫn cài đặt và sử dụng:

các bạn hãy down File mình gửi dứoi đây và cài vào PPC của bạn. ( trên main hoặc trên Card đều đc nhưng 2 file phải cùng 1 chỗ, hoặc cùng trên main hoặc cùng trên Card) sau đó reset PPC của bạn.

Đợi PPC khở động xong các bạn hãy vào Start >> Programe >> Video site rồi chọn trang mà mình muốn mở, khi bạn chọn bất kỳ File video hoặc phim nào sẽ có hiện lên thông báo cho bạn biết là bạn muốn xem hay muốn down để bạn chọn lựa.

Yêu cầu: Window 2005 hoặc 2006
Tốc độ kết nối tốt ( có thể chạy = đường sync hoặc Wi- fi )

Mong các bạn test và cho ý kiến.

Link Down
[HIDE="http://www.4shared.com/file/36462461/2429f05d/Download__xem_tren.html"]http://www.4shared.com/file/36462461/2429f05d/Download__xem_tren.html[/HIDE][/Q
hic sao tớ cài vào máy.. mà ko xem dc định dạng swf...tớ sài 02 XDA Exec WM6...và hic mỗi lần ranh tớ vào wed = kết nối với PC thì hầu như kko xem dc gì...Có ai bị giống tớ ko.. Cho tớ bít cách khắc phục lỗi để xem với.thanks

loicuagio

thay may bac khen vay tes thu cai coi sao

Đề nghị bạn viết bài bằng tiếng Việt có dấu, nếu tiếp tục thế này thì sẽ bị xóa đấy!

Last edited by a moderator:

meou19862006

Dù đã thank vẫn ko dow được,
Copy link trên nó bảo "Liên kết tập tin bạn đã yêu cầu không hợp lệ. "
Pác xem lại link hoặc chỉ chi tiếc hơn giúp mọi người nhé.
Thank Pác