• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin phục vụ các bác một số game em sưu tập được

yeu_doi

phục bác ấy thật, thử hết những games bác ấy phục vụ chắng tiêu luôn em nó các bác nhỉ, rất cảm ơn tadiepthu.

tadiepthu

vâng cảm ơn bác em chẳng qua cũng là vì anh em, vì cùng nhau xây dựng diễn đàn thôi, em post bài bác cảm thấy được thì down mà ko được thì thôi mắc gì mát mẻ nhau thế. em xin lỗi chứ nhà em nó cũng mát sẵn rồi bác ạ em là em éo cần thêm điều hòa mồm đâu

at007

vâng cảm ơn bác em chẳng qua cũng là vì anh em, vì cùng nhau xây dựng diễn đàn thôi, em post bài bác cảm thấy được thì down mà ko được thì thôi mắc gì mát mẻ nhau thế. em xin lỗi chứ nhà em nó cũng mát sẵn rồi bác ạ em là em éo cần thêm điều hòa mồm đâu

???:-/:-?:((

hoanghai1992

bác thông cảm em là cứ thích nói thẳng mất lòng trước được lòng sau, diễn đàn còn hoạt động anh em còn nói chuyện với nhau còn nhiều
chẳng hiểu các pác nói j luôn ;)

smiler

Well-Known Member
chỗ này là sis hết đó bác trừ một số phải dùng java. Bác thông cảm em đóng hộp từ hồi mới mua mấy nên quả thực là có một vài game đã cũ so với thị trường. Còn các game còn lại thì bảo đảm là độc. ví dụ như sexy... ;)

Bro cho mình hỏi những game sexy là những game gì vậy. Bro liệt kê tên cho mình tìm đỡ mất công ^^
Dow hết về rùi, nhưng không biết đến lúc máy hỏng có chơi hết được hôk
Cảm ơn bạn nhiều.

hoanghai1992

Bro cho mình hỏi những game sexy là những game gì vậy. Bro liệt kê tên cho mình tìm đỡ mất công ^^
;;) trài, các pác cũng ham mấy game nhạy cảm ghê nhờ ;)

tadiepthu

Duke Nukem 3D : M600, P990 and W950 UIQ 3.0

đấy còn một game nữa này các bác tự test nhá hướng dẫn crack ở dưới

Controls are bit confusing, game's bit slow and sometimes buggy, but it's playable.

Just unzip data on your card (folders name's d:/shared/duke3d), install application and run!

down ở đây
http://www.ziddu.com/download/1819538/ISO-8859-1__Duke3dUIQ3.rar.html

à còn nữa vì game này nặng nên cụ tỉ là có khi các bác phải restart máy hoặc tắt các chương trình khác đi trước khi chơi nhá

tadiepthu

cái này dành cho uiq3 nhé
http://www.ziddu.com/download/1819665/Pandemonium.rar.html

đây là hướng rẫn nhé các bác thực hiện đúng mới chơi được
if you cant install the .sis at first:
you need to install Capsswitch, then "turn it off" and copy installserver.exe on c:/sys/bin
that is easy if you use Swiss manager to move the files.
Install swiss manager
install capsswitch, turn "off" capsswitch, copy installserver.exe from your computer to d:/other (in the phone) and then copy/paste to c:/sys/bin using swiss manager. Maybe you need a reset.

tadiepthu

http://www.ziddu.com/download/1819847/ascd.signed.Exp.02.03.2028.rar.html
một game nữa nè đẹp vãi chưởng nhé

tiếp tục là hướng rẫn cài
if you cant install the .sis at first:
you need to install Capsswitch, then "turn it off" and copy installserver.exe on c:/sys/bin
that is easy if you use Swiss manager to move the files.
Install swiss manager
install capsswitch, turn "off" capsswitch, copy installserver.exe from your computer to d:/other (in the phone) and then copy/paste to c:/sys/bin using swiss manager. Maybe you need a reset.