• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin phục vụ các bác một số game em sưu tập được

hoanghai1992

tadiepthu xem lại hộ tớ trò pandemonium đi trò đấy 30 MB cơ mà, sao chỉ có file 1,09 MB trong link. :D hồi trước muốn down lắm nhưng cái link cũ bị lởm, chẳng đc j luôn :|

hoanghai1992

còn vấn đề nữa, Assasin Creed đoạn lv 1, đứng trước cổng thành thì lấy đồ của thàng đứng trước cái nhà kiểu j thế ;) nó cứ hiện lên số 8 hoài mà bấm 8 thì lại là nút đi ra ngoài :-?? chảng qua đc, chán quá :((

smiler

Well-Known Member
tadiepphu ơi .
Mấy cái game dow ở trang 1 và 2 có dùng được cho P9 hem vậy ???
Mình cài thử khoảng 20 cái, cái nào cũng báo lỗi phiên bản.
Còn Java thì hem đủ màn hình, hình như 128x128 thì phải.
Hôk biết cài sao vậy Pro

tadiepthu

bác thông cảm cái này lẫn giữa uip 3 và 2 em bận bù đầu chưa tác ra được em xin giả bù bác ở các bản mới bản java nào lỗi bác cứ yêu cầu để em sửa thật xấu hổ quá

smiler

Well-Known Member
bác thông cảm cái này lẫn giữa uip 3 và 2 em bận bù đầu chưa tác ra được em xin giả bù bác ở các bản mới bản java nào lỗi bác cứ yêu cầu để em sửa thật xấu hổ quá

Cảm ơn bạn nhé. Mình cũng đang lọc xem cái nào cài được.
Bạn có mấy cái game xxx nào hay hay hôk, post cho mình xin mấy cái :p. Thank bạn nhiều .

hoanghai1992

pác tadiepthu còn pandemonium trong máy ko, up lên ziddu đi :D tớ ko down nổi ở cái web tiếng Nga, cứ chờ lùi 10s xong là nó quay về page cũ, ghiền mấy trò dung lượng cao ghê mà chẳng phải cái nào cũng dễ down >"<

tadiepthu

sozy pro hoanghai host ziddu đang sửa nến chưa up ngay được
@ pro smile : sẽ cố gắng tìm để đáp ứng mong muốn của pro

Chỉnh sửa cuối:

hoanghai1992

bằng đấy games thì minh họa sao nổi hả pác, đây là games theo pack mừ, pác muốn coi hình thỉ có gu gồ chấm kơm thôi =))