• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xyzMusic Control- Lắc tay chuyển nhạc dễ hơn mọi phần mềm khác

cuongpham208

Hic em có con n93i hỗ trợ cảm biến chuyển động nhưng lại không có nút gallery thì dùng nút nào để thay thế ah?

P

phamcan50

Guest
Mấy cái phần mềm lắc tay đổi nhạc nhiều khi nó trơn tru quá nên khó dùng lắm!
Lắc nó cứ lung tung chẳng theo ý mình gì cả! Hy vọng phần mềm này khắc phục được!

calvinklein87

mình ko hiểu vì sao ko cài dc ..nó toàn báo lỗi chứng chỉ mặc dù mình đã sing và hack ...ko hiểu vì sao mình xài n95

nonstopvn

các bác ơi giúp em với ! em dùng N82 nhưng sao không cài được vậy?tớ đã làm đúng như những gì mà các bác nói mà . em đã cài python 1.45 sau đó cài pythonscriptshell nhưng ko cài được file này ? ngay cả cái file key@ gì đó cũng kô dc ? mong các bác giải đáp ?

vosathanh

Mình là lính mới tò te chuyển từ O2 qua xài N95-8G . Cho mình hỏi cái này : N95 8G có cần phải Hack ? Mình đã cài đi cài lại cả chục lần đều thành công hết nhưng vẫn không xài được :| . Chỉ hiện ra tên phần mềm chứ không có Icon . Khi kích vào thì bật ra lại chứ ko hiện thị phần mềm ==> Nhức đầu . Có thể nào la do chưa hack ?

Mong các pro cho 1 lời khuyên .

Chân thành cảm ơn và hậu tạ 1 lon 333 :D

Caominh171

Mình là lính mới tò te chuyển từ O2 qua xài N95-8G . Cho mình hỏi cái này : N95 8G có cần phải Hack ? Mình đã cài đi cài lại cả chục lần đều thành công hết nhưng vẫn không xài được :| . Chỉ hiện ra tên phần mềm chứ không có Icon . Khi kích vào thì bật ra lại chứ ko hiện thị phần mềm ==> Nhức đầu . Có thể nào la do chưa hack ?

Mong các pro cho 1 lời khuyên .

Chân thành cảm ơn và hậu tạ 1 lon 333 :D

Mình đoán máy bạn chưa cài Python thì phải, với lại muốn xài được cái này còn phải cài thêm cái Plugin + keypress nữa!

vosathanh

Cái Python 1.41 mình đã cài rùi mà. keypress cũng vậy. còn cái plugin là gì? mong bạn chỉ rõ hơn tí. Cảm ơn = 10 cái click Thanks.:p

Caominh171

Cái Python 1.41 mình đã cài rùi mà. keypress cũng vậy. còn cái plugin là gì? mong bạn chỉ rõ hơn tí. Cảm ơn = 10 cái click Thanks.:p

Muốn xài được những pm hỗ trợ cho máy có cảm biến chuyển động như N95, N82,... thì ngoài cài các pm yêu cầu khi cài, máy bạn phải có N95 Accelerometer plugin để có thể hoạt động được. Mình up cái plugin cho bạn luôn đây
Thân!!

manle

Mình dùng N82 ko cần cài Accelerometer plugin vẫn dùng tốt mà.Máy mình có sẵn python rồi nên ko cài, python nó đi theo chương trình menueditor, sau đó cài modul rồi cài keypress rồi đến cái xyzmusic là xong.Cài 1 lần là thành công.

hungbli

tình hình là đã remove hết mấy cái python, sau đó cài lại đúng hướng dẫn cài xong hết lun rồi, chạy cái xyz nó ko hiện ra, giữ phím menu cũng ko thấy hắn chạy lun, lắc hoài mà cũng chưa đc, bro nào biết chỉ em với :p

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
tình hình là đã remove hết mấy cái python, sau đó cài lại đúng hướng dẫn cài xong hết lun rồi, chạy cái xyz nó ko hiện ra, giữ phím menu cũng ko thấy hắn chạy lun, lắc hoài mà cũng chưa đc, bro nào biết chỉ em với :p

Bạn cài trên máy gì thế?

hungbli

em cài trên N95 8gb-3 đó anh, mà lúc cài cái megaPyModulePack em có bỏ chọn nhiều cái chứ ko riêng mình keypress, ko biết có bị sao ko :D

cấp báo cấp báo, cài vào N81 tới bước 3 là lỗi cập nhật, mình đã làm theo hướng dẫn là bỏ dấu stick ở hàng keypress roi mà bấm ok cái nó Lỗi cập nhật, đã làm đi làm lại 3 lần. có lẻ các bạn nói N81 xài ko đc sensinor j đó nhưng hồi đó mình cài cái quơ tay để cho điểm sáng trong Menu qua lại đc mà, xài cái đó còn lắc tay wa bài trong ứng dụng nghe nhạc trong máy đc lun. chỉnh tiếc là tác giả chỉ viết ra mà quơ tay có 2 chiều thôi là qua trái và qua phải.

manle

cấp báo cấp báo, cài vào N81 tới bước 3 là lỗi cập nhật, mình đã làm theo hướng dẫn là bỏ dấu stick ở hàng keypress roi mà bấm ok cái nó Lỗi cập nhật, đã làm đi làm lại 3 lần. có lẻ các bạn nói N81 xài ko đc sensinor j đó nhưng hồi đó mình cài cái quơ tay để cho điểm sáng trong Menu qua lại đc mà, xài cái đó còn lắc tay wa bài trong ứng dụng nghe nhạc trong máy đc lun. chỉnh tiếc là tác giả chỉ viết ra mà quơ tay có 2 chiều thôi là qua trái và qua phải.

N82 làm gì có cảm biến sensor mà cài chi hả bạn.Nếu cài được bạn có lắc cũng ko thấy gì đâu.Còn cái mà bạn nói là phần mềm Handware, đây là phần mềm dựa vào chuyển động của camera phía trước mà

N82 làm gì có cảm biến sensor mà cài chi hả bạn.Nếu cài được bạn có lắc cũng ko thấy gì đâu.Còn cái mà bạn nói là phần mềm Handware, đây là phần mềm dựa vào chuyển động của camera phía trước mà

N81............. ........

zippi

hix sao lúc trước cài đc, bi giờ cài lại ko đc nhỉ @_@

Đã xóa hết python rùi mới cài lại mà T_T