• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU CÁC THỂ LOẠI NHẠC & THÔNG BÁO LINK DIE

O2XDAEXEC

Ai có bài hát chỉ có nhạc thôi không có lời dùng để biểu diễn trên sân khấu cho mình xin với, tìm hoài không thấy bài này nhưng sắp biểu diễn rồi. Bài "Hao ren hao meng".
Thanks thật nhiều!!!

Quypho

Cần giúp gấp !!!

Em rất cần bài hát kết thúc trong phim " Mối tình nồng thắm " đang chiếu trên VTV3 vào lúc 12h. Bác nào có thì giúp em với !

0903626599

cho mình xin âm thanh của xe!!!!

mình đang học PowerPoint ở trường bắt kiếm các loại âm thanh của xe ai có giúp mình hoặc cho mình cái link cũng được.seach trên google hoài ko thấy.cám ơn trước.(tiếng của xe chạy nha):-??

thienhocon

cho mình xin clip quảng cáo Trà Dr Thanh "Nóng trong người" với.Tại con mình thích nghe quá.Anh em cho mình xin nghe

anhtien

Anh em có bài "thằng gù nhà thờ đức bà" cho em xin! Lời Việt nha! Thanks

MinhTien

Well-Known Member
Có ai có bản : Về Quê ( NS. Phó Đức Phương ) Xuân Hinh hát share cho mình nhé ! Thanks !!!

MaDemCT

Xin hỏi bài Mười Ngón Tay Tình Yêu Như Quỳnh Nhạc Hoa Tên Gì?

Cho mình hỏi bài Mười Ngón Tay Tình Yêu của Như Quỳnh Nhạc Hoa Tên Gì? Mình tìm trên google hoài mà không thấy ai nhắc đến, Bài hát lời Việt nghe hay hay nhưng mình lại thích nghe tiếng Hoa hơn.Nếu có thể cho mình xin link của bài hát đó luôn. Chân thành cám ơn các bạn.

romano81

Bạn nào có video bài hát Like to move it, move it trong phim Madagascar tiếng chuẩn không? cho mình xin với. Mình có 1 bản nhưng tiếng kém quá

dylaner

Mấy bác cho em xin cái nhạc chuông tiếng Hoa mà thường có trong mấy cái đt Trung Quốc đi, nhạc giống giống hiphop vocal nữ với thằng đầu trọc đọc Rap em không biết tiếng Hoa nên ko biết tựa !

PhuongAnh

Bạn nào có bài "Sao Băng Khóc" của Huỳnh T.ú P.hương thế hiện k?Cho mình xin với.Thanks nhiều :D

Chỉnh sửa cuối:

tinh_la_gi

Administrator
Tối nay up bài của CS khác nhé ...
Thu xếp vào www.123viet.net xem nhé .. khi nào có sẽ update link !!
Vào thăm chừng từ giờ đến tối là vừa ;)

bsnttm

Xin nhạc chuông!

Bạn nào có nhạc chuông là một đoạn thông báo bằng tiếng anh kiểu như là "bạn đang có cuộc gọi"... thì làm ơn cho mình xin với! Mình đang rất cần một nhạc chuông như thế nhưng chưa tìm thấy! Cám ơn các bạn!

Joker2Go

Bạn nào có nhạc chuông hoặc cách lấy nhạc chuông tin nhắn mặc định của máy SE W890i thì giúp mình với nhé.
Thanks !

hanemnhieu

Active Member
Ai có nhạc chuông như tiếng lò xo của nhân vật trong phim "lập trình cho trái tim" hình như của Mạnh Quặp hay sao ấy, cho mình xin với!!!

thanhtu8888

bạn nào có bản nhạc kỳ nghỉ của mrbean khúc hát nhép ấy thì cho mình xin nha
(mit ta lo bờ lô bờ lô bờ) viết đại thôi :D