• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU CÁC THỂ LOẠI NHẠC & THÔNG BÁO LINK DIE

JongZiZi

Mình tìm cả ngày hôm wa rồi. Nghe bảo do Đan Trường hát.
Mà chưa tìm ra đc. Nhạc họ up bi giờ búa xua wá. :(

tinhco01

Nhạc chuông kem Wall

Ten tén tèn, ten tén tèn, ten tén tèn tèn tèn ten ten...

Mình tìm mãi mà không có bản nhạc chuông này, bác nào có up lên giúp mình với nhé.

Thanks các bạn rất nhiều

=D>=D>=D>=D>=D>

Kenji1992

ai có nhạc chuông của 8800 thì cho mình xin , bất kể định dạng gì cũng đc

kennho

Anh em có ai rành nhạc Hoa có biết bài này tưa gì không ? hoặc nếu có cho mình xin luôn nha (thông cảm ghi âm từ Tivi nên hơi rè và ngắn nhưng ai rành chắc sẽ biết vì giai điệu rất quan thuộc) Thanks

JongZiZi

Bạn cho 1 cái link down 1 đoạn nhạc vừa ko fải tiếng Việt, mà chỉ dài 6 giây.

Ko biết ai sẽ giúp đc bạn. Bó tay.
:))

kennho

Bạn cho 1 cái link down 1 đoạn nhạc vừa ko fải tiếng Việt, mà chỉ dài 6 giây.

Ko biết ai sẽ giúp đc bạn. Bó tay.
:))

Bởi vậy mới nói ai rành nhạc Hoa mà :p thật tình giai điệu rất quen nếu biết sẽ nhận ra ngay , hy vọng sẽ có người nhận ra :|

eminem2802

Mod ơi ! Cho tôi xin bản Karaoke chuẩn của bài nhạc "Tình yêu khuyết " do ca sĩ Nhật Thăng thể hiện Mod nhé

JongZiZi

Đoạn cuối bài bạn đưa có hát It's not so bad. Search Google thì ra là bài Thank you của Dido.

[video=youtube;cUZyFphrG3s]http://www.youtube.com/watch?v=cUZyFphrG3s&feature=related[/video]

motsinhvien

ai có bài nhạc có đoạn là "em và con có tội tình gì..." cho mình xin với! sorry nhé biết là cung cấp rất ít thông tin, nhưng mình nghe bài đó 1 lần rồi thấy hay qua mà ko biết tựa và nhớ chỉ đc 1 đoạn đó hic hic

DreamLand

ai có bài nhạc có đoạn là "em và con có tội tình gì..." cho mình xin với! sorry nhé biết là cung cấp rất ít thông tin, nhưng mình nghe bài đó 1 lần rồi thấy hay qua mà ko biết tựa và nhớ chỉ đc 1 đoạn đó hic hic
Ngắn quá, cho mình sorry, hình như bài này thể loại nhạc hơi sến sến phải hem bạn ?

JongZiZi

Bạn có chắc đoạn bạn nhớ đúng hay ko. "Em nào có tội tình gì .. " thì may ra mình biết. "Em và con có tội tình gì..." thì hông. :D

motsinhvien

Bạn có chắc đoạn bạn nhớ đúng hay ko. "Em nào có tội tình gì .. " thì may ra mình biết. "Em và con có tội tình gì..." thì hông. :D

bài bạn nói tên là tội tình phải ko? mình biết bài đó mà hic hic