• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU FILM VÀ THÔNG BÁO LINK DIE!!!

lamtoanhong

Hungnokia3300

Well-Known Member
1. Ai có biết chỗ nào có phim Mỹ: ngày độc lập không làm ơn chỉ cho mình với nhá. Thanks

2. Cái phim mà nó bắn nhau với bọn phi thuyền của quái vật ngoài hành tinh khác đến như là trong cao bồi không gian ấy. Mình cũng chả biết tên phim tiếng anh là gì nữa :(

3. Có cái demo phim ma Mười của Việt Nam và Hàn Quốc nghe có vẻ hấp dẫn nên đưa ra cho mọi người cùng nghiên cứu.

XEM ONLINE

Thấy nói hè là có mà không biết đã có chưa nữa :)

4. Trong một phòng học tối lạnh của khoa giải phẫu, 6 sinh viên là trợ lý giải phẫu đang tham gia thực tập là: Sun Hwa, Ki Bum, Joong Suk, Eun Joo, Ji Young và Kyung Min. Họ là những sinh viên mới của trường Đại học Y.

Sun Hwa thông minh và đáng tin cậy; Ki Bum là nhóm trưởng, Joong Suk là con trai của Viện trưởng, Kyung Min là một người khá nhút nhát để trở thành 1 bác sĩ, Ji Young thì lại là một cô gái khá gợi cảm và bướng bỉnh nhưng học hành thì rất tệ, Eun Joo thì rất chăm chỉ. Họ đang tranh tài với nhau để trở thành một bác sĩ phẫu thuật giỏi, nhưng họ lại liên kết với nhau rất chặt chẽ như là một đội bạn..

Bài thực tập đầu tiên của họ là tiếp xúc với một xác chết xinh đẹp và cơn ác mộng từ đó cũng bắt đầu...Họ phải chịu đựng những hồn ma và ảo giác. Sau một lọat những tai nạn, cái chết bắt đầu đến với từng thành viên trong đội, họ nhận ra rằng những việc kinh khủng đang đến với họ. Họ cố gắng sống sót và đã tìm ra được một manh mối: Những tai nạn này đều có liên quan đến xác chết nữ đó...

Đây là nội dung của phim "THE CUT", phim kinh dị của Hàn Quốc. Ai có thì cho mình OSIN với nhá :D , Thanks.

Last edited by a moderator:

Badamgiak23

Super V.I.P
Anh em cho hỏi có phim "Tâm lý xã hội Đài Loan" nào không,em khoái mấy phim này lắm.:D

Linh_t885

Cho mình xin film "sex is zero" của Hà Quốc với! có thuyết mình thì tốt quá!

TuanQuang

bác nào có phim Sống còn do nữ diễn viên gốc Việt Magie Q thì cho mình xin với.Mình đang rất cần.Thanks

Hungnokia3300

Well-Known Member
Có ai có phim công viên kỷ Jura trọn bộ 3 tập thì cho mình xin với nhé. Link mega cũng được, đừng cho link rapid. Cái topic phim này link die hết rồi.

Thanks

Hungnokia3300

Well-Known Member
Hix. Topic này yêu cầu phim khó quá đi mất. Ai có biết ở đâu có phim chưởng bộ tên là "Huyết Ma" (tên chính xác như vậy luôn) của hãng VTB được phát cách đây khoảng 18 năm về trước.

Nội dung phim:

Một thanh niên bị một ma đầu đánh dấu ấn huyết ma, khi mà dấu ấn đó chạy lên tận vai là sẽ chết nếu không được tắm trong suối máu ma. Khi người này được tắm suối máu thì người này lại bị trở thành huyết ma nhân đi gieo tai hoạ cho giới giang hồ. Chỉ nhớ được đến đấy thôi :D

Mọi người cố gắng giúp nhé :D thanks

nguyenvansang

Well-Known Member
các bác post cho em cái phim Trân Châu Cảng (Hay Chân Trâu Cảng ko rõ) giùm với. dịnh dang AVI cho N73 ấy. có thuyết minh tiếng Việt thì tốt. em ra mấy quán bán CD-VCD-DVD tìm hoài mà ko thấy :D

NguyenQuang

Super V.I.P
Có ai có phim chưởng của Kim Dung như thần điêu hiệp lữ, tiếu ngạo giang hồ... thì cho mình xin nhé

hieu_mobilehn

Xin phim Biệt động Sài Gòn 4 tập

Bác nào gửi cho em lại phim Biệt Động Sài Gòn 4 tập với , em down nhưng link bị die mất rồi , em Thank Nhiều Nhiều

YÊU CẦU BẠN LẦN SAU ĐỌC KỸ QUY ĐỊNH TRƯỚC KHI POST BÀI TRONG BOX NÀO ĐÓ.
ĐÃ CÓ BOX YÊU CẦU PHIM SAO KHÔNG YÊU CẦU MÀ MỞ TOPIC NHƯ THẾ NÀY. MOVE!!!

Last edited by a moderator:
Cảm ơn bạn.Nhưng một file maximum upload trên uploadarmy.com là 50mb trong khi bi giờ 4shared cho up tới 100mb rồi bạn :D. Dù sao cũng thank bạn, mà link phim khoảng tầm >90Mb/file con, up trên 4shared, cũng như người down chắc chết luôn :D nếu muốn down nguyên một bộ phim.
Nay mai có thể mình sẽ up fim định dạng cho Mobile thì may ra lúc đó có thể up lên host free được. Bạn có thể yêu cầu chuyển link direct megaupload cho bạn tại ĐÂY.
Sẽ có người giúp bạn, và được trả công bằng "Thank" :D:D:D. Thân!!!

Hungnokia3300

Well-Known Member
Mình đang tìm phụ đề tiếng Anh cho phim DHOOM (những tay đua siêu hạng) hoặc tiếng Việt càng tốt. Down về thì tiếng nó lại là tiếng Đức :(
Ai có hoặc biết trang nào có cho down phụ đề tiếng Việt thì chỉ mình với. Thanks

Kojiro

Super V.I.P
E tìm con phim Transformers (Người vận chuyển) và Cướp biển Caribe P3 ko? Share Kojiro với! Hic báo cáo là e không chơi được với Mega và rapig :((