• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN & SỬ DỤNG DRIVERS CHO PC - LAPTOP

thaikidhe

em đang dùng máy toshiba l510 s402B nhưng em không thể nào mà cài được card wifi của em,không biết là do có phải hỏng phần cứng không mà cài chẳng thấy động tĩnh gì,từ lúc mua máy chưa bao giờ bắt được wifi,toàn dùng mạng dây,ai dùng dòng máy l510 này gặp trường hợp như em chia sẻ với nhé!quangthaivp92@yahoo.com!

thanchetdepchaj2

Mình mới mua 1 vaio VPPCEG28FG được tầm 2 tháng, đang dùng bình thường tự nhiên hôm nay xem phim = GGchrome thì nó ra cái màn hình quái lạ như thế này, không biết có phải do driver không vì mình cũng mới cho máy autoupdate

mình xem = các trình duyệt khác thì không bị, màn hình máy bình thường, chỉ có mà hình xem video mới bị :(
Mong mọi người giúp đỡ

Taki7610

Unlock_GSM
Mình mới mua 1 vaio VPPCEG28FG được tầm 2 tháng, đang dùng bình thường tự nhiên hôm nay xem phim = GGchrome thì nó ra cái màn hình quái lạ như thế này, không biết có phải do driver không vì mình cũng mới cho máy autoupdate

mình xem = các trình duyệt khác thì không bị, màn hình máy bình thường, chỉ có mà hình xem video mới bị :(
Mong mọi người giúp đỡ

Xem phim bằng window media xem có bị giống vậy không, gỡ bỏ trình duyệt này sau đó cài lại xem có hết không bạn.

rkshin

KO bít post ở đâu nên post ở đây mấy bác thông cảm. Em mới dc gửi 1 cái Laptop bên Mỹ xài điện 110v , em thấy cục adapter ghi Input 100v-240v , em có thể cắm thẳng vào cái ổ điện ko hay cần cục biến áp !! Việt nam mình xài 220v !!

AndyCuong

Supper Moderators
KO bít post ở đâu nên post ở đây mấy bác thông cảm. Em mới dc gửi 1 cái Laptop bên Mỹ xài điện 110v , em thấy cục adapter ghi Input 100v-240v , em có thể cắm thẳng vào cái ổ điện ko hay cần cục biến áp !! Việt nam mình xài 220v !!

không cần dùng biến áp nhé bạn