• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ GAMES CHO IPHONE FW 2.x ‎

Zenki

Super V.I.P
cho mình xin game

Algebra Caculator
version 1.1.2
Price : $9.99

mình thankz trước nhé

2 ngày rối ai cũng làm lơ cả:-/:-/ :(:(
Thứ nhất: Algebra Calculator không phải là GAME mà là APP

Thứ hai: Ai có sẽ Share chứ không phải nơi đây yêu cầu cái gì cũng có cả.

dh0824

Các a cho e hỏi là link chỉ dẫn cách tải game cho Ipod ạ. Ipod của e FW 2.2.1 và ko có Cydia. Cảm ơn ạ.

Zenki

Super V.I.P
Các a cho e hỏi là link chỉ dẫn cách tải game cho Ipod ạ. Ipod của e FW 2.2.1 và ko có Cydia. Cảm ơn ạ.
Nếu iPod Touch chưa Jailbreak thì tải Game về cũng không cài được đâu bạn. Bạn tìm hiểu cách JB cho nó trước rồi mới tải Game về cài được. Không thì bạn cũng có thể vào Appstore để cài các Game FREE ;)

tal0v3t

các bạn có thể share cho mình game [ mình ko biết tên ] nhưng nội dung game là game phòng thủ,xây ụ súng, quái vật theo kiểu phim hoạt hình, quái vật tiến vào theo 1 đường cho trước ,cuối con đường( mục tiêu của quái vật ) là 1 thằng bé đăng nằm trên giường ngủ..=)) tả thế này ai mà hiểu giúp đc thì em cám ơn lắm , nhưng chả bít tả thế nào dễ hiểu hơn :mad:)

ladata2006

Mình quên tên một Game chiến thuật rất hay, Down trong Box Game 2.x này. Trước đây mình chơi nhưng mà khi Up lên FW.3x thì bị mất. Mình tiếc lắm vì chưa chơi được hết các bản đồ. Rất may là mình có chụp hình một số nhân vật trong Game.
Game này là Game đánh chặn quái vật. Chọn các lá bài tạo ra các quái vật để chặn đường tiêu diệt các quái vật khác. Qua mỗi Bản đồ thì được tiền để mua các lá bài cấp cao hơn. Các bạn nếu đã chơi rồi thì chỉ dùm cho mình tên Game hoặc Link download nhé. Cám ơn rất nhiều:

happydays

Anh Xuan Truong oi! Cho em hoi!! Em cai app nhu vao no noi "the application cannot be opened" em da lam theo cach tren forum da chi! Cai 1 app free nhung ma van y nhu cu~! Em cung thu restart lai may luon roi nhung van ko mo duoc!

hoangphi57

vì mình rất thích game xếp kim cương và đặc biệt hơn là phiên bản mới nhất của nó đang choi trên pc là bejelweled twist . Mình đã lục tìm rất nhiều nhưng chưa thấy , bạn nào có cho mình xin link nhé . hoăc nhắn tin qua yahoo dùm mình : phi5789@yahoo.com.vn . CÁc bạn đừng tưởng lầm là Bejelweled 2 như mod khác nói nhé .