• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ GAMES CHO IPHONE FW 2.x ‎

phucnt

Mình tìm Texas Hold'em mấy hôm mà không có(link toàn die)
bác nào còn thì cho minh xin nhé.
cám ơn nhiều

saolauthe

Ko cài game được!!!

Tính hình là mình mới sắm 1 em 2g 8g 2nd máy lúc đầu là 2.2 mình up lên 2.2.1
và đến khi cài game thì nó báo lỗi như hình

http://img248.imageshack.us/i/1114.jpg/
Bro giúp mình khắc phục với

tuxedo211

máy mình là IP 3G FW 2.2.1 xài Xsim,mới up lên FW 3.0 fix các lỗi của bản xài Xsim thì thấy chơi các game dùng FW 2. có vẻ chậm lại,ko nhạy như trước khi up FW.vậy có bt ko?máy mình h có chơi được các game dành cho FW 3.0 rồi đúng ko?

AnhTu

Super V.I.P
Mình tìm Texas Hold'em mấy hôm mà không có(link toàn die)
bác nào còn thì cho minh xin nhé.
cám ơn nhiều
Khi rảnh sẽ up link giúp bạn, chờ nhé.
máy mình là IP 3G FW 2.2.1 xài Xsim,mới up lên FW 3.0 fix các lỗi của bản xài Xsim thì thấy chơi các game dùng FW 2. có vẻ chậm lại,ko nhạy như trước khi up FW.vậy có bt ko?máy mình h có chơi được các game dành cho FW 3.0 rồi đúng ko?
FW 3.0 thì bạn đã có thể chơi tất cả các games support các FW của iPhone.

zitacheung

Ai có game chỉ những điểm khác nhau (giống như trong diamond người ta hay chơi đó) sr e k biết tên. Nếu có cho e xin luôn thuốc nhé. thanks

anhkhoa0502

em rất thích chơi mấy trò giống DINER DASH, bác nào có trò giống vậy cho em xin với, em cám ơn nhiều...Cho em xin file .ipa nha...em cám ơn các bác nhiều...

tokiet

các anh ơi cho em xin cái game cờ tướng và chỉ em cách cài vào máy luôn, em rất cám ơn.

gizz143

cho em xin game aquaslots,và game nào giống như vậy nữa,em thĩ chơi mấy game này lắm,thanks

teen_hot_crazy

ko chơi đc các game tải từ pdaviet về ????

Mình tải các game từ pdaviet về iTunes nhưng khi đồng bộ iphone thì ko thấy các game đó trên IP , vậy cho mình hỏi các game đó cần chỉnh sữa gì ko ??
Có ai biết xin chỉ mình với !!!! thanh nhìu nhìu

phucnt

bạn nào có game pinball cho mình với

pinball của bạn đây
Mình tải các game từ pdaviet về iTunes nhưng khi đồng bộ iphone thì ko thấy các game đó trên IP , vậy cho mình hỏi các game đó cần chỉnh sữa gì ko ??
Có ai biết xin chỉ mình với !!!! thanh nhìu nhìu

theo mình thì game k có bị gì mà phải chỉnh sửa,chắc bạn chưa cài mobileinstall.nếu chưa có thì vào cydia search nhé sau đó cài 1 app free trên itune rồi mới cài được các app đã được cr@ck trên diễn đàn

conanak99

Cho tớ hỏi là có bạn nào có Assasin Creed bản cũ cho iphone FW 2.2 kô >.<. Bản trên pdaviet nó bắt phải FW 3.0 mới cài được >.<

baopalex

cho mình hỏi với, con itouch mình xài firmware 2.2, 1 vài game sync được nhưng 1 số game thì nó ko thèm sync, vậy là bị gì ạ. có cách nào khắc phục ko? hay là phải down xuống 2.1

timnhacchuong

cho mình xin game

Algebra Caculator
version 1.1.2
Price : $9.99

mình thankz trước nhé

Chỉnh sửa cuối:

nicky205

Cho mình hỏi là tại sao khi synch các game vào máy thì nó lại báo là ko thể sync do không thể verify :(