• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ SOFT CHO IPHONE

hugononameee

Đúng rồi Source đó đã bỏ iSteamy v3.2 THUỐC MEN đi rồi.:)) Bạn Add Source này vào Cydia để cài bản mới v3.3 có điều chỉ xem Online được thôi chứ không Download về máy được:D => http://repo.codegenocide.com/cydia
Theo Như lời Bác trường nói thì Là bó tay.com roài.Buồn ghê:((

Mà Bác trường ơi.Cho Tôi Cái File.ipa đi Để cài bằng itune cho tiện(isteamy)=D>

hoang0810

Cho hỏi cách cài CYDIA VÀ INSTALLER trên iPhone 3G?

Tình hình là như thế này mình mới mua iPhone 3G, sau đó cài itune và nó bảo up len version mới nhất là 2.2.1 khi up xong ko có CYDIA VÀ INSTALLER !!
vậy bây giờ mình mốn cài 2 thằng này vo iPhone thì phải làm sao nhờ các đại ca giúp đỡ.

thongtin26

SAU KHI EM CÀI MCLEANER 1.6.3 NHẬP KEY VÀO THÌ APP BỊ MẤT KHÔNG BIẾT TẠI SAO, EM VÀO CYDIA CÀI LẠI THÌ KHÔNG ĐƯỢC VÌ CHƯƠNG TRÌNH ĐÃ CÀI RỒI MÀ EM XÓA NÓ ĐI THÌ NÓ BÁO LỖI NÀY "MCLEANER Subprocess pre-removal script returned error exit status 127 " có bác nào biet cách khác phục chỉ em với

XuanTruong

Super V.I.P
SAU KHI EM CÀI MCLEANER 1.6.3 NHẬP KEY VÀO THÌ APP BỊ MẤT KHÔNG BIẾT TẠI SAO, EM VÀO CYDIA CÀI LẠI THÌ KHÔNG ĐƯỢC VÌ CHƯƠNG TRÌNH ĐÃ CÀI RỒI MÀ EM XÓA NÓ ĐI THÌ NÓ BÁO LỖI NÀY "MCLEANER Subprocess pre-removal script returned error exit status 127 " có bác nào biet cách khác phục chỉ em với

Bạn coi lại xem có đụng với Soft nào có cùng chức năng với MCleaner không?

hoang0810

Tình hình là như thế này mình mới mua iPhone 3G, sau đó cài itune và nó bảo up len version mới nhất là 2.2.1 khi up xong ko có CYDIA VÀ INSTALLER !!
vậy bây giờ mình mốn cài 2 thằng này vo iPhone thì phải làm sao nhờ các đại ca giúp đỡ.

ko ai trả lời sao, các mod đâu hết rùi :(

XuanTruong

Super V.I.P

ko ai trả lời sao, các mod đâu hết rùi :(

Bạn tìm QuickPwn2.2.5-2 (Tìm bên khu FW 2.x sẽ có) để chạy JB sẽ có thôi mà! ;;)

chanchukk

Cứu, cứu... mình vừa reset all settings thì mất cái Cydia và Installer trên iPhone của mình luôn và có hiện tượng lạ là nhấn biểu tượng Phone thì nó hiện ra cái bảng số nhưng bấm vào các chữ số k có tác dụng và tự động sau 3 giây là out ra ngoài màn hình Home luôn. Các bác sỹ trên diễn đàn chỉ mình cách khắc phục làm sao add lại Cydia và Installer, và làm sao cho cái bảng nhấn phím số để gọi đthoai, chứ bây giờ chỉ có gọi được từ danh bạ vì có số sẵn rồi, huhu. Bệnh lạ của bàn phím số xuất hiện sau khi mình cài chương trình Kate và Hook trong App. Mình đã xóa mấy cái chương trình Kate và Hook rồi nhưng vẫn k có tác dụng, thế là mình reset all settings cũng vẫn vậy. Cái phím màu xanh Call bị mất cái dấu hình điện thoại mà chỉ là một ô hình chữ nhật xanh lè.
Okie mình đã cài lại được Cydia và Installer rồi. Giờ chỉ còn bệnh là cái bàn phím gọi điện thoại vô là sau 3 giây là out ra màn hình Home, và các phím số k có tác dụng. Vậy sao gọi điện thoại được bây giờ, chỉnh giúp mình cái bàn phím đi các bác sỹ ơi...

Chỉnh sửa cuối:

HaChau

Super V.I.P
Hiện tại, đã có sản phẩm đầu tiên của Spb cho iPhone.
Spb Wallet

Đây là tin tốt khi hãng này nhảy vào thị trường phần mềm cho iPhone. Với truyền thống làm phần mềm đầy sáng tạo của Spb cho dòng Windows Mobile, hy vọng sắp tới sẽ có bản Spb Insight (đọc báo điện tử) cho iPhone và các phần mềm hữu ích khác.

phuonghoan3009

Xin phầm mềm sent dữ liệu bằng bluetooth

Bác nào có phần mềm sent dữ liệu bằng bluetooth của iphone ko cho em xin với!
Thank các bác nhiều!

dungeasy

cái này chưa có bạn ơi , chuẩn bị sắp phat hành phầm mềm này thôi , chờ nhé

E

evnd1

Guest
Cứu, cứu... mình vừa reset all settings thì mất cái Cydia và Installer trên iPhone của mình luôn và có hiện tượng lạ là nhấn biểu tượng Phone thì nó hiện ra cái bảng số nhưng bấm vào các chữ số k có tác dụng và tự động sau 3 giây là out ra ngoài màn hình Home luôn. Các bác sỹ trên diễn đàn chỉ mình cách khắc phục làm sao add lại Cydia và Installer, và làm sao cho cái bảng nhấn phím số để gọi đthoai, chứ bây giờ chỉ có gọi được từ danh bạ vì có số sẵn rồi, huhu. Bệnh lạ của bàn phím số xuất hiện sau khi mình cài chương trình Kate và Hook trong App. Mình đã xóa mấy cái chương trình Kate và Hook rồi nhưng vẫn k có tác dụng, thế là mình reset all settings cũng vẫn vậy. Cái phím màu xanh Call bị mất cái dấu hình điện thoại mà chỉ là một ô hình chữ nhật xanh lè.
Okie mình đã cài lại được Cydia và Installer rồi. Giờ chỉ còn bệnh là cái bàn phím gọi điện thoại vô là sau 3 giây là out ra màn hình Home, và các phím số k có tác dụng. Vậy sao gọi điện thoại được bây giờ, chỉnh giúp mình cái bàn phím đi các bác sỹ ơi...
Bạn jailbreak lại bằng QuickPwn 2.5 với đúng firmware bạn đang sử dụng, vì bước này không làm mất những app và thông tin bạn đang có, tuy nhiên nó sẽ cài lại cydia từ đầu. Bước này mà không được thì làm lại từ đầu vậy, restore về fw rồi jailbreak bằng quickpwn, vì không biết bạn đang dùng ip 2G hay 3G, world hay lock nên chỉ biết gợi ý thế

tenchu_712

em sync ảnh bằng iphone PC suite thì folder others nó lại bị phình to chiếm hết dung lượng bộ nhớ la sao :(

ohlala

Mới xài iphone cần các sư huynh chỉ giáo

Tình hình là ông anh mới để lại cho con iphone 2G-16Gb.Đã up lên 2.1 .Em đã tự mày mò vọc và đã biết cách cài nhạc + hình + phim nhưng chỉ biết xài itunes
và thấy là iphone nó chỉ nhận hình + nhạc + phim nào có trong itunes của mình còn cái nào trong máy mà kô có trong itunes sẽ bị remove sạch.
Giờ em đang muốn tự cài ứng dụng + game cho nó = itunes ,đã nghiên cứu các tài liệu và đã hỏi ông anh ổng đã cài jaibreak rồi .h chỉ việc cài file *.ipa vào thôi nhưng kô rõ liệu khi syn thì những ứng dụng cũ trong máy có bị mất kô.Có tài liệu nào hướng dẫn cụ thể cách cài game kô chỉ em với + 1 vài cái ví dụ lun .
Thanks tất cả mọi người

quynho64

mấy anh cho em hỏi tí nhé.iphone của em đang xài fimware 2.2 nhưng khi cài ứng dụng bằng iTunes mở lên thì nó báo lỗi.mấy anh giúp em nhé

thongtin26

XIN TỪ ĐIỂN CHUYÊN NGÀNH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN

Bác nào có từ điển chuyên ngành công nghẹ thoong tin cho em xin nhé em đang rất cần cám ơn các bác