• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

vaydima

anh em cho minh xin soft mà gọi điện full màn hình (hình người gọi ý). hôm pữa em em down ở chỗ nào em không biết nữa, nhưng tháy tốn RAM nên em delete nó ùi, hic. giờ thay hay hay nên em định xài lại. (cũng không hẳn hay, thấy thằng bạn xài nên GANH Tỵ =]]) anh em nào biết thì giúp mình nha. em thanks trước nha

Windowslovely

cho mình hỏi là mình cài OfficeSuite 5.0, khi edit thì ko cho xóa Backspace bằng phím C, mà khi chuyển qua nhập theo tiên đoán thì mới xóa đc và còn một lỗi nữa là khi thêm dấu thì nó tạo tới 2, 3 kí tự. Vd: eêế. Mong sự giúp đỡ từ các bạn, THANKS!!!

MinhThang

Manager
anh em cho minh xin soft mà gọi điện full màn hình (hình người gọi ý). hôm pữa em em down ở chỗ nào em không biết nữa, nhưng tháy tốn RAM nên em delete nó ùi, hic. giờ thay hay hay nên em định xài lại. (cũng không hẳn hay, thấy thằng bạn xài nên GANH Tỵ =]]) anh em nào biết thì giúp mình nha. em thanks trước nha

Sang box Việt hoá nha bạn, tìm trong Topic TỔNG HỢP CỦA SYMPVIET.

phamdacthanh

cần flash player 9.0 for E71

không hiểu sao máy E71 của em lại không nghe được nhạc online và xem film online nữa,ở các trang như nhaccuatui.com hay hayghe.clip.vn đều k xem dc!chỉ có trang youtobe.com thì xem được!em xem thì thấy nó bao thiếu flash player 9.0 các bác có thì giúp em với nhé.thank các bác nhìu

hai8668

không hiểu sao máy E71 của em lại không nghe được nhạc online và xem film online nữa,ở các trang như nhaccuatui.com hay hayghe.clip.vn đều k xem dc!chỉ có trang youtobe.com thì xem được!em xem thì thấy nó bao thiếu flash player 9.0 các bác có thì giúp em với nhé.thank các bác nhìu

Dow cái flash cho PC về mà dùng,xem đc onl hết đấy =)) :)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.