• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

raishin9999

tình hinh thế này: e đã xóa hết pm liên quan đến hack phone rồi nhưng vẫn k ổn??? mà khi em kích vào camera thi thấy máy đơ mất khoảng 2s nhưng sau đó vẫn k vào được mà cũng không thấy máy báo lỗi gì cả??? mà trong romp e cũng xóa mất tiêu cả rồi thế ma vẫn k đk kể cả khởi động lại máy??? các a ơi giúp e với. help me:|

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

mà nếu 4mat máy thì có cần 4mat cả thẻ luôn k hả anh??? ma 4mat máy thì có ảnh hưởng gì đến các pm đã cài k hả anh??? mấy bữa nay e mất đau đầu vì chuyện này đây các a ak??? các anh đi trước kinh nghiệm nhiều xin hướng dẫn cho đàn e đi sau với. e xin đa tạ trước!!!

Chỉnh sửa cuối:

nguyenhoa01

tình hinh thế này: e đã xóa hết pm liên quan đến hack phone rồi nhưng vẫn k ổn??? mà khi em kích vào camera thi thấy máy đơ mất khoảng 2s nhưng sau đó vẫn k vào được mà cũng không thấy máy báo lỗi gì cả??? mà trong romp e cũng xóa mất tiêu cả rồi thế ma vẫn k đk kể cả khởi động lại máy??? các a ơi giúp e với. help me:|

mà nếu 4mat máy thì có cần 4mat cả thẻ luôn k hả anh??? ma 4mat máy thì có ảnh hưởng gì đến các pm đã cài k hả anh??? mấy bữa nay e mất đau đầu vì chuyện này đây các a ak??? các anh đi trước kinh nghiệm nhiều xin hướng dẫn cho đàn e đi sau với. e xin đa tạ trước!!!

Theo mình thì bạn làm theo 2 cách này: 1 là bạn format máy và thẻ luôn, nhớ backup dữ liệu nhé, sau khi format mà vẫn không được thì chắc chắn firmware có vấn đề, bạn hãy chạy lại firm, mình khuyên bạn nên tham khảo xem firm nào ổn định nhất mà dùng, như mình đây dùng đi dùng lại vẫn trở về cái cũ

raishin9999

thế cho e hỏi là muốn 4mat máy thì làm cách nào ak??? Mà lưu dữ liệu trước khi 4mat thì làm như thế nào ak??? e mới đổi dùng con E71 này nên chưa tìm hiểu kĩ lắm. Các anh chỉ giùm e nha

nguyenhoa01

thế cho e hỏi là muốn 4mat máy thì làm cách nào ak??? Mà lưu dữ liệu trước khi 4mat thì làm như thế nào ak??? e mới đổi dùng con E71 này nên chưa tìm hiểu kĩ lắm. Các anh chỉ giùm e nha

Để 4mat thì bạn ấn *#7370#, sau đó thẻ nhớ thì bạn vào phần thẻ nhớ trong các tiện ích mà 4mat, và bạn hãy 4mat thẻ trước khi 4mat máy nhé, còn backup thì bạn dùng Pcsuite mà đưa dữ liệu quan trọng ra máy tính

Chỉnh sửa cuối:

mafiavn

Có phần mềm đổi tên ứng dụng ko bạn! ví dụ như cái OPERA ta đổi thành Internet.! hì! còn nhiều nữa.

manhthang599gtb

có bác nào có soft gõ tiếng Hàn cho s60v3 không hiện giờ em đang học tiếng Hàn , trong máy có cái từ điển mà chỉ tra được việt - hàn thôi không thể tra được hàn - việt vì không thể nhập được chữ .
ai có hoặc có cách nào gõ được tiếng Hàn cho máy C5-00 thì chỉ em với , em cám ơn nhiều !

longxech2

Em dùng ttpod 3.7 eng,tên bài hát bị lỗi font chữ,mà e dùng e52 có tiếng Việt.a.các bro giúp e với...

Kenkute93

Mấy anh ơi ucweb dowload ở trang 4share kiểu gj vậy em dow mấy kái pm mà cả tiếng đồng hồ mà ko dowload nổi ai gjúp em voj

boyshockrock16

cho minh hoi cai lay file cer va key de lam j zay may ban chi jup zoi

bac nao bit hack phone huong dan jup lun nha minh xai 5800 fw v50 huong dan chi tiet dum nha

Chỉnh sửa cuối:

sieutocdo1994

MỌi người cho mình xin phần mềm sử dụng đèn flash làm đèn pin trên N79 nha. Mình thử vài pm oy` mà sao chỉ bật đèn đỏ. thanks

mafiavn

có phần mềm làm bảo vệ màn hình ko?

Thành viên cấp 3 mà post bài hỏi thế sao ai giúp được?

MinhThang

Manager
Em dùng ttpod 3.7 eng,tên bài hát bị lỗi font chữ,mà e dùng e52 có tiếng Việt.a.các bro giúp e với...

Bị lỗi fonts tiếng Việt đó bạn, tìm cái font khác hỗ trợ Unicode cài vào là xong thôi mà.

mafiavn

Bạn nên hỏi cho có chủ ngữ vị ngữ nhé, muốn người ta giúp mà hỏi câu cộc lốc ai mà muốn trả lời.

uk! xin lổi nè! hihi! hum qua ngồi nhấn bàn phím ảo(key bi hư) hihi! lười nhấn dài! hehe! chụt chụt! xl anh 2 nha! rút kinh nghiệm
!

thinh994

Cho mình hỏi về nokia E71

Máy mình cài game postar babe thì bị lỗi
K cài lại đc phần mềm snaptu , ebuddy
Mà xóa cái postar babe đi thì lại bị đơ máy 1 lúc rồi nó vẫn còn
Bạn nào chỉ cho mình cách khắc phục với

Status
Không mở trả lời sau này.