• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

phuctho

uh7m thay đổi theme tự động thì có, mà thay hình nền tự động lại không có. thank bro nhiều hen.

zazzaixx

cho e hỏi có cách nào để bộ sưu tập chỉ hiển thị hình có trong thư mục Images trên thẻ nhớ không ạ

minh_duc2902

Có đầy đủ file cert & key rồi sign với HelloOx và cuối cùng là thịt nó thôi...:))

Có đầy đủ cer key rồi và đã signed tất cả các hello ox từ 1.03 đếnh 2.03 lun rối mà cài vô nó chạy tới unpatking file là nó chạy hoài lun k chạy hoàng tất dc.có ai hack thành công e71 ver 300 thì vui lòng hướng dẫn dùm mình ti nhé

MinhThang

Manager
Có đầy đủ cer key rồi và đã signed tất cả các hello ox từ 1.03 đếnh 2.03 lun rối mà cài vô nó chạy tới unpatking file là nó chạy hoài lun k chạy hoàng tất dc.có ai hack thành công e71 ver 300 thì vui lòng hướng dẫn dùm mình ti nhé

Focmat máy và thẻ lại sau đó làm lại, nếu không được thì ý kiến anh em giúp.

nguyenhoa01

Nó chạy hoài thế là vì nó không thể cài được rompatcher đấy, khi nó chạy thế khoảng 2 phút thì bạn thoát ra, vào E\patcher hay E\hack gì đó và cài thủ công rompatcher là được, dễ mà Thank nếu bạn thấy hay

Chỉnh sửa cuối:

minh_duc2902

Focmat máy và thẻ lại sau đó làm lại, nếu không được thì ý kiến anh em giúp.

Vẫn k đc minh thắng ơi.mình thử làm từng cái lun.vd như mình signed và cài hello ox 1.03 cài vào chạy k đc m format máy và the xong lại signed va cai hello ox 2.01 vẫn k đc cứ như thế cho đếnh hello ox 2.03 mà vẫn vậy.tức quá đi chạy lại fimware rồi làm lại mà củng k đc lun.bạn đã làm thành công đc e71 ver 300 chưa ban chạy bằng hello ox mấy chấm co thể nói cu thể để mình theo đó làm 1lần nửa thử xem.thanks bạn

nguyenhoa01

Vẫn k đc minh thắng ơi.mình thử làm từng cái lun.vd như mình signed và cài hello ox 1.03 cài vào chạy k đc m format máy và the xong lại signed va cai hello ox 2.01 vẫn k đc cứ như thế cho đếnh hello ox 2.03 mà vẫn vậy.tức quá đi chạy lại fimware rồi làm lại mà củng k đc lun.bạn đã làm thành công đc e71 ver 300 chưa ban chạy bằng hello ox mấy chấm co thể nói cu thể để mình theo đó làm 1lần nửa thử xem.thanks bạn

Bạn up hình nên thì mọi người mới biết vấn đề chứ

MinhThang

Manager

Bạn làm theo cách của nguyenhoa01 bạn nhé, bài trên đó.

nguyenhoa01

Cảm ơn các bạn rất nhiều.m đã làm đc rồi.up version lênh 500. Chạy hello ox 2.01 là ok.thanks các bạn

Chúc mừng bạn đã thành công, ngày mình mới dùng symbian mình còn phải cài thủ công, khó hơn nhiều

raishin9999

các anh ơi cho e hỏi 1 chuyện là: con E71 của em hack xong thì mọi phần mềm đều cài ngon ơ nhưng k hiểu sao cái camera lại k vào dk??? nên các anh giúp e coi xem sao mà máy e cài pm hack la helloOX2 nhé. có cách nào để máy như ban đầu k các a??? nếu xóa pm này thì các pm đã cài có bị ảnh hưởng gì k ak????

AlyCuong

Active Member
các anh ơi cho e hỏi 1 chuyện là: con E71 của em hack xong thì mọi phần mềm đều cài ngon ơ nhưng k hiểu sao cái camera lại k vào dk??? nên các anh giúp e coi xem sao mà máy e cài pm hack la helloOX2 nhé. có cách nào để máy như ban đầu k các a??? nếu xóa pm này thì các pm đã cài có bị ảnh hưởng gì k ak????

Hack xong rồi thì xóa cái HelloOx đi k sao hết bạn. Để máy như ban đầu thì Format máy, mà khi đó thì mất háckphone. Còn cái camera thì chắc bị lỗi gì đó mình cũng hem biết. :D

nguyenhoa01

Khi bạn vào camera thì nó báo thế nào, có phải là tính năng không được hỗ trợ không?

Status
Không mở trả lời sau này.