• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu Cầu & Thảo Luận chung về các Games dành cho iPhone - iPod Touch

MX31214

xin hỏi mình cài game taptap revenge 3 nhưng sao lúc vô chơi chỉ hiện cái hình nền với âm nhạc,ko thấy các mục lựa chọn để chơi cũng như tinh chỉnh như option hay play.Ko bít nó bị gì nhỉ?

tuanbeck132

Mời các bác chuyên gia iPhone (HN or HP)

Số là em được nhượng lại con iphone của bà chị, nhưng là phiên bản lock mạng Viettel. Em cũng không có nhu cầu mở nhưng lại rất muốn cài Game, App, Themes mà không biết làm như thế nào vì từ trước tới nay em toàn xài Symbian.
Con của em là 3GS 32GB. Model MC134VN. Version 3.1.3 (7E18). Modem Firmware 05.12.01 ( Vì chẳng có chút kinh nghiệm nào nên em nói như vậy, mong các bác đừng cười :D )
Nay có bác nào có thể xử lý dùm em để cài nhiều game (em khoái Game mà), App, Themes (Nói chung là Full khả năng của các Pro) thì cho em xin cái địa chỉ hoặc số điện thoại để em liên lạc ( Hà nội hoặc Hải Phòng nha ) vì em ở Hải Dương mà....Em bận quá nên không có thời gian vọc máy và cũng do chẳng hiểu gì về cái con này nữa....nên cũng run lắm :)
Mong các bác giúp đỡ ... Em xin lỗi vì gửi bài sai Forum vì em muốn xử lý con này ngay mà vì trong máy chẳng có cái gì cả, không khác gì 1200... híc.
Cho em xin cái giá luôn nhé? Vì em sinh viên nghèo mà. Full luôn nha !

Đây là số DT của em: 0989 39 38 35... Cứ nt hoặc Phone em sẽ gọi lại...
Rất mong được giúp đỡ của các bác !

_m4k3t_

Giúp mình với I phone 3gs bản viettel.
Muốn cài game quá mà toàn lỗi
The application "tên game" was not installed on the iPhone because an unknown eror occurred( 0xE8008001)
Pó tay. Bản 3.1.3 Cydia cũng ko có nên ko biết cài mobie intall thế nào đc :))
Ko lẽ ko cài đc game à :))
Muốn đập máy quá :))

Chỉnh sửa cuối:

sam_licepo

mình đang dùng iphone 3GS 16G phiên bản quốc tế. nhưng mình không biết cách cài game như thế nào. ai biết cgir cgo mình với. cảm ơn

tronghuy1609

các bạn ơi, mình là lính mới, có thể cho mình xin 1 số game nhẹ nhàng cho bạn gái mình như xếp hình, tìm lối sai, rồi nghiêng qua nghiêng về con iphone để đưa viên bị chạy đúng chỗ...và các app như bật lửa, bia...đc ko? mình đang rất cần, mong các bạn giúp đỡ, có thể gửi mail cho mình, honghuy1609@yahoo.com, xin cảm ơn các bạn.

tronghuy1609

Cho mninhf xin game resco bubble, rất hay và ghiền trên E75, nay đc biết iphone có nhưng ko sao tìm thấy đc, mong các bạn giúp đỡ, mà sao ko ai nói gì vậy??????

nonobita

Mình là lính mới. Cho mình hỏi nếu sync game free down trên Itune về cùng với game hack, free down trên mạng về vô Iphone thì có bị seo hem ....

Nobita

_m4k3t_

Cho mình hỏi là mình có dow game ở bài " Bộ Sưu Tập Game LoFt".
Có những game chia làm 3 file. Mà tui dùng hjsplit ko ghép đc vào làm 1 file. Đã vào join nhưng ko thấy file đã dow ( Đã vào đúng thư mục )
Thank

Zenki

Super V.I.P
File phải có dạng .001 thì mới Join được, lúc Join thì chỉ thấy 1 file thôi, chọn Join thì nó sẽ tự động Join chứ không thấy hết đâu!

_m4k3t_

Cho tôi hỏi tôi vào Cydia add source pdaviet mà nó cứ gần đầy rồi đứng im luôn vậy. Cứ dowload packages. Add source lâu vậy sao.

vip_boy963

Bạn nào có game lăn bóng resco-bubbles thì cho mình xin với. Tìm game này mãi rồi mà không thấy ở đâu có !!!!

TieuQuanGia

Mấy Bạn cho mình hỏi down game về PC rùi làm sao copy vào Iphone zay, nghe nói phải cài thêm itunes hay gì đó thì phải.Mình từ symbyan wa đây nên cái gì cũng mù tịt, mọi người giúp mình zoi

waitinglov3

Mình chỉ tìm thấy có Secret of the Lost Cavern Episode 1 là free thôi còn E 2-3-4 thì không thấy.
Ai có lòng thì cho mình xin 3 E còn lại nha.