• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU, THẢO LUẬN, ĐỀ NGHỊ VIỆT HOÁ CÁC PHẦN MỀM

phongthanminh1

mình post chậm thui,nhưng bạn nóng tính lắm đợi 1 lát thôi là mình post rồi ,chưa kịp post thì bạn đã xóa rồi,chỉ vì mình chưa bít cách,lần sau nươnng tay 1 tý nhé,hihi,thì các mem mới tích cực post bài chứ,thế bạn nhé

N

ntd

Guest
Mình đã xem thử thì chưa thể việt hóa được, vì pm đã bị mã hóa hết rồi bầuwr Thông cảm nhé.......wait...

Sau khi mở nén các file exe (dùng UPX) thì mình thấy hình như nó có đầy đù̉ text tiếng Anh để Việt hóa đấy.

anhhung08

Không biết bạn nào có chương trình Kinh Thánh tiếng Việt cho PPC không? nếu có xin bạn up load cho mình được không? Còn nếu chưa, bạn nào có thể việt hóa chương trình này được không? Cám ơn thật nhiều.

nguyenphucondao

thế hả bạn ,hay bạn cứ pót bản đó đi,có còn hơn không,hihi

Việt hóa ko hết nhưng bạ kêu thì post luôn.

tuanty

Các bác Việt hóa dùm em S2U2 v1.05 được không ạ
Cảm ơn các bác nhiều lắm :D

tuanpro_hl

các pro ơi!
em thích game "Ai Là Triệu Phú" wa.mà tìm ở tất cả mọi nơi mà ko co game nào có tiếng việt cả.toàn tiếng Anh.chả hỉu j cả.hix!
em mong các pro giúp em việt hóa game này với nha!
thank các pro rất nhiều!

HaChau

Super V.I.P
các pro ơi!
em thích game "Ai Là Triệu Phú" wa.mà tìm ở tất cả mọi nơi mà ko co game nào có tiếng việt cả.toàn tiếng Anh.chả hỉu j cả.hix!
em mong các pro giúp em việt hóa game này với nha!
thank các pro rất nhiều!
Hiện mình chưa tìm thấy cách nào Việt hoá game này cả (mình cũng rất thích thể loại đố như thế này : ( ).

hoangbim

xin hướng dẫn cách đăng ký Resco Exproler 2008 v7.03

Các bác giúp em đăng ký cái phần mềm này cái, em kiếm mãi không được. thanks!

phongthanminh1

Hoan hô, mình rất muốn bác Hachau trổ tài,em mong sớm có bản việt hóa của game "ai là triệu phú" này,

halo

ai có bản việt hóa của opera 8.65 cho em xin,em dùng o2i nên chỉ dùng được bàn này thôi.cám ơn các bác trước

takaru

Anh HACHAU có thể việt hóa ActiveKitten Chronos v3.9.2 được không anh . em thấy đây 1 là phần mềm khs hay về các vấn đề liên quan đến cái đồng hồ .
E xin cám ơn