• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU, THẢO LUẬN, ĐỀ NGHỊ VIỆT HOÁ CÁC PHẦN MỀM

LamAnhThu

Các anh làm ơn giúp em Việt hóa SPBtime với! Bản của em toàn tiếng Đức nhìn hoa hết cả mắt!!! Em cảm ơn

cuongbeovtx

Có bác nào việt hóa được bản smartdialing 2.5 (Build 26948) không giúp em với. Bản này có thể chạy được với ROM BA 3.5 nhưng tiếc là không search được tiếng Việt.

Khuong

Phần mềm chặn cuộc gọi bằng tiến việt thì ko nhưng việt hóa thì có đó bác ạ cố tìm lại mấy trang trước đi.

exec1984

Active Member
Xin phần mềm SPB Mobile Sell Việt hóa ,em thấy phần mềm này rất hay
hi vọng anh Hà Châu có thể Việt hóa trong thời gian sớm nhất

dienht

Active Member
Xin phần mềm SPB Mobile Sell Việt hóa ,em thấy phần mềm này rất hay
hi vọng anh Hà Châu có thể Việt hóa trong thời gian sớm nhất

cái này Bác Hà Châu đã làm rồi mà, bạn vào thư viện phần mền đã việt hóa trang 4 đó là thấy thôi

namket

Bạn nào có TCPMP việt hóa cho mình với mình tìm ko thấy. Thakss....

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Bạn nào có TCPMP việt hóa cho mình với mình tìm ko thấy. Thakss....

Bác này giờ còn dùng TCPMP làm gì dùng CorePlayer đi đảm bảo sẽ không hối tiếc đâu vì nó là bản phát triển của TCPMP. Mà hình như TCPMP không có bản tiếng việc thì phải (vì chưa thấy bao giờ). Các dùng thử xem nhé, chúc vui!!!!

stephen87

Mấy bác cho em hỏi cái phần mềm mà mình click vào Phone ấy ,mình bấm 1 con số nó hiển thị ra contacts ấy có tiếng việt kg ,vì mình dùng bảng tiếng Anh nó ba hồi dùng dược ba hồi kg dùng được ,em dùng O2 Life xin mấy bác chỉ giúp,và thanks nhiều

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Mấy bác cho em hỏi cái phần mềm mà mình click vào Phone ấy ,mình bấm 1 con số nó hiển thị ra contacts ấy có tiếng việt kg ,vì mình dùng bảng tiếng Anh nó ba hồi dùng dược ba hồi kg dùng được ,em dùng O2 Life xin mấy bác chỉ giúp,và thanks nhiều

Bạn muốn hỏi phần mềm nào thì phải nói tên thì mới tìm được chứ với lại click vào phone nó nằm ở đâu phải nói rõ ra thì mới trả lời được bạn hỏi chung chung vậy khó trả lời lắm. Bạn đang dùng bản tiếng Anh mà nó vậy thì dùng bản tiếng Việt cũng vẫn bị vậy thôi vì nó chỉ thay đổi phần giao diện tiếng Việt còn bản thân phần mềm vẫn vậy bạn thử dùng một bản khác hoặc phần mềm khác xem có bị không nhé. Thân!!!

tiennam

Có bản phần mềm việt hóa chương trình đuổi muối Amaogi không?
Ai làm ơn việt hóa phần mềm đó với, nó toàn tiếng trung. Em chả hiểu nổi!

stephen87

Bạn muốn hỏi phần mềm nào thì phải nói tên thì mới tìm được chứ với lại click vào phone nó nằm ở đâu phải nói rõ ra thì mới trả lời được bạn hỏi chung chung vậy khó trả lời lắm. Bạn đang dùng bản tiếng Anh mà nó vậy thì dùng bản tiếng Việt cũng vẫn bị vậy thôi vì nó chỉ thay đổi phần giao diện tiếng Việt còn bản thân phần mềm vẫn vậy bạn thử dùng một bản khác hoặc phần mềm khác xem có bị không nhé. Thân!!!

Ý em muốn hỏi là.khi em bấm vào nút Phone ( tức là gọi điện thoại ấy )và màn hình sẽ ra bảng gọi điện thoại (chỗ bấm số điện thoại ấy ) khi em bấm 1 con số nào đó nó phải hiện tên hoặc con số có trong contacts ,nhưng giờ nó có khi hiện thị mà có khi kg hiện thị ,anh có phần mềm nào mà nó hiện thị kg ? thanks anh nhiều

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Ý em muốn hỏi là.khi em bấm vào nút Phone ( tức là gọi điện thoại ấy )và màn hình sẽ ra bảng gọi điện thoại (chỗ bấm số điện thoại ấy ) khi em bấm 1 con số nào đó nó phải hiện tên hoặc con số có trong contacts ,nhưng giờ nó có khi hiện thị mà có khi kg hiện thị ,anh có phần mềm nào mà nó hiện thị kg ? thanks anh nhiều

Vậy bạn dùng ezDial đi nhé sẽ giúp bạn được rất nhiều đấy
Link tải: http://pdaviet.net/showthread.php?t=109 ở đây nè. Chúc vui!!!!

hsoncd

Bác Hà Châu ơi vui lòng Việt hóa PM Opera 8.65 đi Em thấy nó khá hay đó

thanhsu73

Hà Châu ơi bác việt hóa Magicall bản mới nhất đi, mình thấy cái này dùng hay lắm đó.

ktp

Mình nghĩ để thuận tiện hơn, có lẽ các bác nên đưa luôn link dẫn để đỡ mắc công tìm kiếm...

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Mình thấy bản Mobile Backup Windows Mobile 2007 v1.0.0.2 vừa ra rất hay các bác thử việt hóa thằng này xem có được không nhé. Thanks !!!!

NhatNguyen

Hà Châu thân!
bạn có thể việt hóa cho mình phần mềm Pocket mechanic ko
và cả SK Tools nữa nhé, chắc cũng có nhiều bạn cần lắm đó
Chúc vui vẻ! =D>

NhatNguyen

Pocket Mechanic đã được Việt hóa ở đây rồi mà bạn.

mình thấy bản việt hóa này là của WM3 mà bạn, bạn này có dùng đc cho WM5 ko ta :-/ nói thật mình cũng chưa thử, và bản SK TooL nữa chứ!!
Thank bạn!