• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

ronglua95c

Làm r... Ý mìh là đổj font thêm 1 lần nữa ák....vd mìh đã thay font a bằng cách đổj thàh 4 file r....h muốn thay font b vào thì làm sao???
Không thể paste đè lên đc

Radium

Moderator
Làm r... Ý mìh là đổj font thêm 1 lần nữa ák....vd mìh đã thay font a bằng cách đổj thàh 4 file r....h muốn thay font b vào thì làm sao???
Không thể paste đè lên đc
Bạn dùng fontrouter để đổi

ronglua95c

cho mình xin pm mail đi....
pm nào đầy đủ đọc và check lun nhá
pm ProfiMail này, Gmail Nokia 2.0 này

Chỉnh sửa cuối:

ronglua95c

Nếu tìm đc thì mìh đâu cần júp.... Profimail không tìm thấy bản full, nokia mail không tìm thấy lun...

gai

Well-Known Member
hi, xin được giúp đỡ, bác nào có pm xem tử vi dành cho E72 thì cho mình xin nha, đa tạ rất nhiều.

tmlv

Cho em hỏi là có cách nào làm cho ứng dụng chạy ngầm không ợ.tức là ứng dụng vẫn hoạt động nhưng icon nó k hiển thị đang chạy và khi mình giữ phím menu nó k hiện trong d.sách ưd đang chạy ấy.em tải cái threadsms nhưng nó lại k chạy ngầm đc như cái belle topbar.ai đi qua giúp em

nguoicodon16

em dùng Nokia 5233, cho em hỏi có ứng dụng chặn số nào mà nó chặn triệt để luôn không ạ.
Vì em dùng Mcleaner cứ mỗi lần có người gọi đến thì nó lại nhá lên rồi mới tắt, giờ em không muốn cho màn hình nhá lên nữa mà muốn nó tắt triệt để luôn ấy ạ.
em xin cảm ơn.

MinhThang

Manager
em dùng Nokia 5233, cho em hỏi có ứng dụng chặn số nào mà nó chặn triệt để luôn không ạ.
Vì em dùng Mcleaner cứ mỗi lần có người gọi đến thì nó lại nhá lên rồi mới tắt, giờ em không muốn cho màn hình nhá lên nữa mà muốn nó tắt triệt để luôn ấy ạ.
em xin cảm ơn.

Soft nào cũng vây thôi bạn, nếu bỏ trong túi quần thì không biết. :D