• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Topic này tiếp theo Topic Này vì đã quá dài, Nơi các bạn yêu cầu, thảo luận thắc mắc về Soft khi sử dụng. Mong các bạn chấp hành tốt Nội qui bài viết khi tham gia tại Topic này.

Last edited by a moderator:

kute_1988

carm ơn mod , hiện tình hình này em đã trình bày trong topic của pm lac viet nhưng không ai giải đáp giúp em nên em mạo mụi hỏi chút ý kiến từ các anh em
tình hình là em có cài pm từ điển lạc việc, em đã mua bản quyền và đã nhận kkk bảnv quyền rồi và cũng dùng rất tốt nhưng đau khổ và kỳ lạ là khi vào lạc việt tra nội dung thì ko vẫn đế gì nguọc lại khi em chọn thoát ra thì máy tự động khởi động lại, máy em đã hack, các anh cho em biết là máy em bị sao vậy. nó cài các ứng dụng khác :signed hay unsign đều rất tốt , nói chung chưa bạn lỗi gì , em không có cài python , em nghĩ là kkk có liễn quan tới python vì em cũng ko cài được python cho máy, huhu

langtu24411

Speereo.Software.VoiceLauncher.v1.10.1.S60v3.S60v5 .SymbianOS9.x

Ai biết dùng cái này hướng dẫn với,link download đây
http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=146992&d=1255923042

sony

Có cách nào chặn cuộc gọi nhưng để chế độ tắt chuông và màn hình cũng không hiện thị có người đang gọi đến không nhỉ ?

MinhThang

Manager
Có cách nào chặn cuộc gọi nhưng để chế độ tắt chuông và màn hình cũng không hiện thị có người đang gọi đến không nhỉ ?

Các pm chặn cuộc gọi đều có cho phép cài đặt thời chặn, ví dụ như chặn ngay, hay sau bao nhiêu giây, hoặc báo âm bận.... Bạn dùng ACM đó.

killmanu

cho em hỏi có phần mềm nào way phim cho n81 mà màn hình nó ko sáng ko ạ (kiểu như way lén á cho dễ hiểu) nhưng ơ đây là em way lại bài giàng của thầy, ko cho màn hình sáng vừa tiết kiệm pin vửa ko gây chú ý cho các bạn thoi ạ, thanks

Kojiro

Super V.I.P
cho em hỏi có phần mềm nào way phim cho n81 mà màn hình nó ko sáng ko ạ (kiểu như way lén á cho dễ hiểu) nhưng ơ đây là em way lại bài giàng của thầy, ko cho màn hình sáng vừa tiết kiệm pin vửa ko gây chú ý cho các bạn thoi ạ, thanks

Bạn thử kết hợp với 1 Pm quản lý đèn màn hình xem sao :) mà nếu quay film thì đèn flash nó cũng sáng mà bạn :-?

killmanu

Bạn thử kết hợp với 1 Pm quản lý đèn màn hình xem sao :) mà nếu quay film thì đèn flash nó cũng sáng mà bạn :-?

em quên cái flash nữa chứ, ko tắt dc, mà hình như em nhớ hồi trc có cái phần mềm nào chụp ảnh mà màn hình ko sáng thì phải, kiểu chụp lén

MinhThang

Manager
em quên cái flash nữa chứ, ko tắt dc, mà hình như em nhớ hồi trc có cái phần mềm nào chụp ảnh mà màn hình ko sáng thì phải, kiểu chụp lén

Họ thiết kế chức năng Camera để chụp ảnh bình thường công khai hợp pháp:)), muốn chụp lén thì mua cái máy nào mà chuyên dụng đó bạn. Tắt đèn chỉ có nước lấy băng keo đen dán nó lại thôi.

magicter

máy n82 không đọc được tiếng trung

em đang dùng con n82 v31 đã hack, nhưng khi duyệt web bằng ucweb thì mấy chữ tiếng trung không hiển thị được, mà chỉ ra mấy ô vuông, bác nào có kinh nghiệm trong khoản này giúp em với :((

MinhThang

Manager
em đang dùng con n82 v31 đã hack, nhưng khi duyệt web bằng ucweb thì mấy chữ tiếng trung không hiển thị được, mà chỉ ra mấy ô vuông, bác nào có kinh nghiệm trong khoản này giúp em với :((

Tìm cái fonts nào hỗ trợ cả VN lẫn CN chép vào là xong thôi bạn.

duycst

Cài cái CoreCodec vào E52 coi phim .Avi thì giật hình khi nghe rõ tiếng, còn chọn Benchmark thì mượt hơn nhưng lại giật âm thanh, giống như âm thanh bị giãn... có bác nào biết cách khắc phục hem chỉ em với, cám ơn nhìu :(

MinhThang

Manager
Cài cái CoreCodec vào E52 coi phim .Avi thì giật hình khi nghe rõ tiếng, còn chọn Benchmark thì mượt hơn nhưng lại giật âm thanh, giống như âm thanh bị giãn... có bác nào biết cách khắc phục hem chỉ em với, cám ơn nhìu :(

Khác phục gì đâu bạn, do thông số khi converter đó thôi, dùng SM đi cho nó dễ, CoreCodec muốn xem chất lượng tốt nhất thì nên chọn Video đuôi DAT.

tuyetha

Bạn xem video .avi nào xem được mà bạn thấy ưng ý nhất,rồi xem thông số của nó và convẻt những video khác theo đúng thông số đó xem.
Bạn dùng short nào để convẻt vậy bạn

Posted via Mobile Device

canhma

mình có dùng qua nhiều chương trình smartmovie rất nhìu , nhưng dùng đc 1 thời gian là nó ko cho dùng nữa , ko hĩu tại sao luôn , mình có rất nhìu phim video.avi rất hay , vậy ai có chương trình nào xem phim avi suôn mượt ko giựt thi gữi cho mình thank liền , nếu chương trình đó xem đc wmv thì càng tốt , thân

MinhThang

Manager
mình có dùng qua nhiều chương trình smartmovie rất nhìu , nhưng dùng đc 1 thời gian là nó ko cho dùng nữa , ko hĩu tại sao luôn , mình có rất nhìu phim video.avi rất hay , vậy ai có chương trình nào xem phim avi suôn mượt ko giựt thi gữi cho mình thank liền , nếu chương trình đó xem đc wmv thì càng tốt , thân

Bạn dùng SM bản 4.10 hoặc dùng bản mới nhất 4.15 mua cái bản quyền sài cho nó đã, mình cũng đang dùng đây.

Cleonardo

ai chỉ cho em cách xóa icon ko, chả là em có càii mấy cái game nay ko thích nữa nên muốn xóa mà ko đc, vào icon đó bấm"c" thì nó báo là ko xóa đc???ai vui lòng chỉ dùm.thanks

Status
Không mở trả lời sau này.