• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
ai chỉ cho em cách xóa icon ko, chả là em có càii mấy cái game nay ko thích nữa nên muốn xóa mà ko đc, vào icon đó bấm"c" thì nó báo là ko xóa đc???ai vui lòng chỉ dùm.thanks

Bạn vào quản lý ứng dụng tìm đến cái tên ứng dụng hay Game mà bạn muốn xóa, hoặc restart phone rồi vào xóa.

Cleonardo

Bạn vào quản lý ứng dụng tìm đến cái tên ứng dụng hay Game mà bạn muốn xóa, hoặc restart phone rồi vào xóa.

mình xài n95,mình làm rồi nhưng ko bít nó nằm ở đâu,bạn nói rõ hơn đc ko ,fai vào fonder nào vậy?

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình xài n95,mình làm rồi nhưng ko bít nó nằm ở đâu,bạn nói rõ hơn đc ko ,fai vào fonder nào vậy?

có một số PM chạy ngầm nên khi xóa nó báo là không thể xóa nhưng mà bạn cứ tiếp tục chọn xóa tiếp sau khi đóng PM là được.

canhma

giúp với

Bạn dùng SM bản 4.10 hoặc dùng bản mới nhất 4.15 mua cái bản quyền sài cho nó đã, mình cũng đang dùng đây.

có chương trình nào free ko bạn , send cho mình nha . chẵng biết mua o dau het

ilovekpop

Mấy bạn cho mình hỏi...mình dơn cái ứng dụng "hiển thị ảnh người gọi" cùng 1 số phần mềm khác nhưng ko cài đặt dc...Nó cứ báo lỗi Vậy làm sao để cài đặt dc ứng dụng đó...Giúp mình với ^^". Mình xài E65, 1 số game và thêm mình vẫn cài đặt dc bt
Nó báo lỗi như vậy "Certificate error. Contact the application supplier"

MinhThang

Manager
Mấy bạn cho mình hỏi...mình dơn cái ứng dụng "hiển thị ảnh người gọi" cùng 1 số phần mềm khác nhưng ko cài đặt dc...Nó cứ báo lỗi Vậy làm sao để cài đặt dc ứng dụng đó...Giúp mình với ^^". Mình xài E65, 1 số game và thêm mình vẫn cài đặt dc bt
Nó báo lỗi như vậy "Certificate error. Contact the application supplier"

Phải hack phone hay Sign cái pm đó mới cài được bạn à, các Topic Hack đã có trên Forum, bạn chịu khó tìm hiểu cách Hack như thế nào nhé.

ilovekpop

Ai nhận hack hay nâng cấp FW Ê65 giùm mình k? :( tự làm ở nhà mà ko dc....Nò ko nhận ra cái phone của mền :(

cmnd88

Pác nào bro về mấy vụ hackphone, cài đặt PM, update FW..v...vv. Có thể cho em nick Yahoo, em nhờ chỉ giáo khi gặp khúc mắc với. Rất mong có pro nào nhiệt tình giúp đỡ, em cảm ơn.:D

Kojiro

Super V.I.P
Pác nào bro về mấy vụ hackphone, cài đặt PM, update FW..v...vv. Có thể cho em nick Yahoo, em nhờ chỉ giáo khi gặp khúc mắc với. Rất mong có pro nào nhiệt tình giúp đỡ, em cảm ơn.:D

Tất cả đều có hướng dẫn đầy đủ hết rồi, bạn cứ làm đi, khúc mắc chỗ nào hỏi chỗ đó. Mình cũng muốn giúp bạn lắm nhưng mình ko 24/24 được :p

cmnd88

Tất cả đều có hướng dẫn đầy đủ hết rồi, bạn cứ làm đi, khúc mắc chỗ nào hỏi chỗ đó. Mình cũng muốn giúp bạn lắm nhưng mình ko 24/24 được :p

thank pác mod, có gì em cứ lên đây nhờ trợ giúp :p, tại topic nhiều trang quá, tìm rồi đọc cứ hoa hết cả mắt :D:D:D

ngovandang

bác cho em hỏi cứ vào phần nghe nhạc của N78 giờ cứ bị lỗi báo la "bình thường:lỗi hệ thống" dù em format lại máy nghe được tý lại bị thế hic

MinhThang

Manager
bác cho em hỏi cứ vào phần nghe nhạc của N78 giờ cứ bị lỗi báo la "bình thường:lỗi hệ thống" dù em format lại máy nghe được tý lại bị thế hic

Bạn dùng máy gì, format máy bằng lệnh nào, và có format thẻ luôn không.

thaolaking

cho mình xin pm convert đuôi avi mình có cài đi kèm smartmovie nhưng giờ ko convert đc nữa.thank nhìu nha

ngovandang

Bạn dùng máy gì, format máy bằng lệnh nào, và có format thẻ luôn không.

Hic N78 mà anh format máy bằng *#7370# format cả thẻ từ tối qua đền giờ làm 3 lần rồi hic vẫn không ăn thua nghe được vài bài là bị báo lỗi như thế khởi động lại máy thì nghe lại được vẫn vài bài rồi báo lỗi hệ thống tiếp hic,lúc nãy cài TTPod vào để tống thêm 1 trình nghe nhạc xem 2 cái có sửa cho nhau ko thì phần nghe nhạc của máy đã khỏi hihi:D.Thế nhưng huhu lại đến phần ảnh của máy die,xem được 2,3 cái lại lỗi hệ thống trong khi chụp thử vài cái ảnh rồi vào xem thì chỉ xem được nhưng cái y còn mấy cái copy từ máy tinh xem cái lại báo lỗi liền chắc em phát điên mất hic

linh_prs

Anh em nào có soft để đọc files có đuôi exe trên mobile dùng để lấy K***y. đỡ phải chạy trên PC. Máy mình E71, xin cảm ơn!

MinhThang

Manager
Hic N78 mà anh format máy bằng *#7370# format cả thẻ từ tối qua đền giờ làm 3 lần rồi hic vẫn không ăn thua nghe được vài bài là bị báo lỗi như thế khởi động lại máy thì nghe lại được vẫn vài bài rồi báo lỗi hệ thống tiếp hic,lúc nãy cài TTPod vào để tống thêm 1 trình nghe nhạc xem 2 cái có sửa cho nhau ko thì phần nghe nhạc của máy đã khỏi hihi:D.Thế nhưng huhu lại đến phần ảnh của máy die,xem được 2,3 cái lại lỗi hệ thống trong khi chụp thử vài cái ảnh rồi vào xem thì chỉ xem được nhưng cái y còn mấy cái copy từ máy tinh xem cái lại báo lỗi liền chắc em phát điên mất hic

Format bằng lệnh 4 ngón mới ăn thua, nếu vẫn bị thì chỉ có đường úp fw mới thôi.

Cleonardo

có một số PM chạy ngầm nên khi xóa nó báo là không thể xóa nhưng mà bạn cứ tiếp tục chọn xóa tiếp sau khi đóng PM là được.

nhưng nó báo và tắt tự thoát,ko can thiệp lúc đó đc.có ai bít chỉ mình ko,ai làm chầu cafe rồi ra tay dùm ,thank

thanhbinhle1

Mình sd nokia n85, thấy trình mđ xem ảnh rất hay, nhưng rất hay bị mờ hình, khi đó phải khởi động máy. Bạn nào biết cách khắc phục the lỗi hay có pm nào tương tự chỉ dùm mình. Thank nhiều.
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.