• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

ninhhot

Mấy hôm nay tự nhiên mình vào opera mini down file từ mediafire ko đc , vào trang thì nó hiện tới 15 dòng chữ : click here to start download , hix hix không biết bấm vô dòng nào hết , bấm thử mấy dòng thì nó chuyển sang trang web gì lạ hoắc
Mình thử opera mobile , ucweb 7.2 , mà cũng tình trạng giống như zậy , hồi trước thì chỉ hiện có 1 dòng click here to start download , bấm zô là down đc liền
Aj có bị gjống mình thì cho ý kiến nha !!!
Có nhìu phần mềm link mediafile mà chả down đc , máy tính nhà mình thì banh rùi , chỉ còn trông cây vào cái đt thui ak

Vẫn vào tốt mà b.b gỡ ra rồi vào thẳng trang chủ operamini.com.down bản 5.0 về cài lại xem sao.

leminhhai111

anh em nào có thể cho mình biết lý do tại sao mình cài cái này Adobe Flash Lite v.4.01 cho N95-8GB không dc vậy ? cứ báo lỗi cập nhập mặc dù không có file txt

tính năng

* Hỗ trợ các chuẩn video H.264
* Cải thiện trình duyệt web
* Hỗ trợ Flash 9
* Hỗ trợ cho tăng tốc phần cứng
* Hỗ trợ cho OpenVG 1,1
* Khắc phục hiển thị hình ảnh
* Hỗ trợ cho nghe mp3

nguồn từ V5
Adobe Flash Lite v.4.01
http://www.mediafire.com/?dtawynynorz

Kojiro

Super V.I.P
anh em nào có thể cho mình biết lý do tại sao mình cài cái này Adobe Flash Lite v.4.01 cho N95-8GB không dc vậy ? cứ báo lỗi cập nhập mặc dù không có file txt

tính năng

* Hỗ trợ các chuẩn video H.264
* Cải thiện trình duyệt web
* Hỗ trợ Flash 9
* Hỗ trợ cho tăng tốc phần cứng
* Hỗ trợ cho OpenVG 1,1
* Khắc phục hiển thị hình ảnh
* Hỗ trợ cho nghe mp3

Adobe Flash Lite v.4.01
http://www.mediafire.com/?dtawynynorz

Mình cũng vừa mới cài :) Có lẽ ko hỗ trợ cho S60v3 bạn à vì khi cài nó báo unable to install mà :)

leminhhai111

Mình cũng vừa mới cài :) Có lẽ ko hỗ trợ cho S60v3 bạn à vì khi cài nó báo unable to install mà :)

Bạn coi giúp lại dùm mình đi . Mình cài dc nhưng cài vô thẻ xong 1 lúc nó báo cập nhật bị lỗi mà . có 1 điều lạ là mình không thấy nó báo cài đè lên ta

Kojiro

Super V.I.P
Bạn coi giúp lại dùm mình đi . Mình cài dc nhưng cài vô thẻ xong 1 lúc nó báo cập nhật bị lỗi mà . có 1 điều lạ là mình không thấy nó báo cài đè lên ta

Thường thì mấy bản này trước của flash này mình cài cũng báo lỗi cập nhật. Mình cài trên N95 thường nhé, để ý từ đó giờ chưa bao giờ cài đè lên được hay cài thêm được bản khác trừ bản đã có sẵn. Mình nghĩ bạn ko nên cố làm gì :D

DinhTuan

sao mình cài fontrouter va fontrouterman vào bộ nhớ máy thì phím nguồn không sử dụng được, còn khi cài trên thẻ thì dúng bình thường. ai biết khắc phục không? giúp mình với, cảm ơn nhiều

Kojiro

Super V.I.P
sao mình cài fontrouter va fontrouterman vào bộ nhớ máy thì phím nguồn không sử dụng được, còn khi cài trên thẻ thì dúng bình thường. ai biết khắc phục không? giúp mình với, cảm ơn nhiều

Vậy tại sao ko cài vào thẻ cho chắc ăn vậy bạn :) Sợ dùng kết nối USB k được à :D Lỗi của bạn thấy lạ quá nên chưa thấy ai bàn luận để giúp bạn được.

DinhTuan

Vậy tại sao ko cài vào thẻ cho chắc ăn vậy bạn :) Sợ dùng kết nối USB k được à :D Lỗi của bạn thấy lạ quá nên chưa thấy ai bàn luận để giúp bạn được.
trước mình cài vô thẻ, nhưng tháo thẻ phải tắt nguồn,có khi tháo thẻ liên tục làm vậy thì mau hao pin, dẫn đến chai pin,mình mới mua pin mới nên lần này cài vào máy cho đỡ chai pin. mình chỉ sợ nếu có sự cố vô máy không được, phải 4mat, không biết 4mat 4 ngón có được không?:(:(

Kojiro

Super V.I.P
trước mình cài vô thẻ, nhưng tháo thẻ phải tắt nguồn,có khi tháo thẻ liên tục làm vậy thì mau hao pin, dẫn đến chai pin,mình mới mua pin mới nên lần này cài vào máy cho đỡ chai pin. mình chỉ sợ nếu có sự cố vô máy không được, phải 4mat, không biết 4mat 4 ngón có được không?:(:(

4mat 4 ngón được bạn à, ko sao đâu. Bạn thử dùng fontchanger để đổi font xem sao.

vodanhlangkhach

bạn cài vào thẻ dc là hay lắm rùi, như mình đây, thẻ hay máy đều ko ăn thua, chán quá, quên luôn cái vụ đổi font cho khỏe người

DinhTuan

@korijo dung la nut nguon co hoat dong nhung lai khong hien bang gi het, muon tat nguon thi phai thao pin, ma minh hay restart lai may,tat nguon khi may bi treo,ma treo thi phim nguon cung vo ich,nen cung phai thao pin. quyet dinh xai font tren may. Fontchanger khong co dieu chinh font nghieng,nen minh ko thich xai
@vodanhlangkhach may cua ban la may gi ma ki qua vay, neu dung fontrouterman thi thay font rat de, khong the sai duoc. Con fontchanger phai kem python,co the loi python,nhung cung it khi xay ra. Hay ban chi cai fontrouter thoi, roi tao 1 thu muc fonts trong thu muc resources o bo nho ban cai fontrouter,roi bo font ban thich vao thu muc fonts do. Khong duoc nua thi bo tay, het cach

lx76_solo

Mấy bạn cho mình hỏi, mình cài Jukebox 2.7 vào thẻ nhớ, sài một thời gian thì nó tự dưng nổi chứng tự động tắt. Mình remove và cài đặt lại, cài xong thì nó ko hiện icon trên menu, trong AppManager cũng ko hiện lên. Giờ làm sao để mình remove nó?? Ai biết chỉ giúp mình. Mong!!

ngoctrien

Member
tất nhiên phải hack rồi nhưng mà mình thắc mắc là ban đầu hack bằng hello 2.01 được,giờ format lại máy và cài lại hello 2.01 thì ko được.thế mình mới hỏi là vì sao đó

bạn cài lạj mà ko được àh.bạn cài thử tất cả các bản helloOX chưa nếu cài rùi mà ko được thì bạn xem lại xem máy mình app lên phiên bản mới nhất thì chưa có helloOX phù hợp bạn ạh!

Mấy bạn cho mình hỏi, mình cài Jukebox 2.7 vào thẻ nhớ, sài một thời gian thì nó tự dưng nổi chứng tự động tắt. Mình remove và cài đặt lại, cài xong thì nó ko hiện icon trên menu, trong AppManager cũng ko hiện lên. Giờ làm sao để mình remove nó?? Ai biết chỉ giúp mình. Mong!!

ko tìm thấy thì remove sao được nếu bạn ko tiếc thì nhấn *#7370# hoặc dùng 4 ngón sẽ hết luôn bạn àh!

pekuon

Mọi người ơi có ai dùng E63 không?
Sao bây giờ máy mình phần cài đặt cho Video không được nữa rồi, cứ vào là văng ra thôi. Làm bây giờ quay Video nó lưu trong bộ nhớ máy không chỉnh sang thẻ được,huhu:(:)|

huyhoan89

[Help] N73 ko nghe nhạc trực tuyến được

em dùng n73 mà dùng phần mềm socbay imedia để nghe nhạc mp3 trực tuyến thì nó chạy nhưng ko nghe thấy tiếng gì cả. mặc dù xem video trên youtube thì vẫn ình thường. thằng bạn em nó dùng 6300 thì nghe bình thường. huhuhuh

Caominh171

em dùng n73 mà dùng phần mềm socbay imedia để nghe nhạc mp3 trực tuyến thì nó chạy nhưng ko nghe thấy tiếng gì cả. mặc dù xem video trên youtube thì vẫn ình thường. thằng bạn em nó dùng 6300 thì nghe bình thường. huhuhuh

Bạn vào Profiles, sửa cấu hình đang dùng, ngay phần Warning Tone, chọn ON là được àh

ngoctrien

Member
Mọi người ơi có ai dùng E63 không?
Sao bây giờ máy mình phần cài đặt cho Video không được nữa rồi, cứ vào là văng ra thôi. Làm bây giờ quay Video nó lưu trong bộ nhớ máy không chỉnh sang thẻ được,huhu:(:)|

mình gặp nhiều trường hợp như vậy thấy vào là bị văng ra nhưng khả năng chính là do thẻ nhớ của bạn có vẫn đề bạn thử tháo thẻ ra rùi cho thẻ khác vào là được mấy con mình làm như thế rất ổn ko biết của bạn thì sao thử xem bạn nhé!

0938399557

Bạn nào có PM duyệt web opera browser bản mới nhất xin up lên cho mình xin với.Mình đã seach trên google nhưng ko tài nào down được = ĐT .Thank trước nha

Status
Không mở trả lời sau này.