• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

cubi11

Các bạn có thể cho mình 1 số game nhập vai cày Level cho nokia 5800 XM thì mình Thanks rất nhiều

Last edited by a moderator:

Hoden

Super V.I.P
ở trên có topic yêu cầu và thảo luận cần gì post vào đó ,không mở topic như vậy.
rất nhiều game thể loại đó đa số là nhập vai . tìm bên ngoaoì vào xem hình post là biết liền

nhờ mod di chuyển giúp

cubi11

Bạn ơi sao mình cài game : HEROES LORE WIN of Soltia trên máy mình khi cài đặt là nó báo bộ nhớ ko đủ cần tắt 1 vài ứng dụng.

Nhưng trong khi đó mình ko mình xem thì ko có ứng dụng nào chạy cả

Hoden

Super V.I.P
Bạn ơi sao mình cài game : HEROES LORE WIN of Soltia trên máy mình khi cài đặt là nó báo bộ nhớ ko đủ cần tắt 1 vài ứng dụng.

thì bạn cứ ấn ok là nó chạy thôi,ai cài cũng vậy.học hỏi thêm đi nhé

xuandung11a2

Well-Known Member
Thích thì chơi gảm giả lập bạn à,nhiều lắm,cốt truyện lại hay nữa....Ko cứ gì game java hay.sisx

cachuoik

5800 thì có game giả lập gì nhỉ.Vbag không chơi được,ngage cũng không ._.

cau3dtn

cho xem xin link dow những game cho 5800 full màn hình đi ?? nghiên cứu ở diễn đàn hỗm rài vẫn ko thấy mấy cái game full như trong máy

lovecontracl

bạn có thể cho mình game đó ko hả kiếm hoài ko gặp :(:( làm ơn:-??:))
thank trước nghe

Chỉnh sửa cuối:

iluvromance

cho em hỏi sao em down game .rar hay .jar về cho 5800 thì lúc install trên máy lại thông báo file type not support??? vậy khi down game về phải đổi đuôi file lại là j ạ?

Hoden

Super V.I.P
cho em hỏi sao em down game .rar hay .jar về cho 5800 thì lúc install trên máy lại thông báo file type not support??? vậy khi down game về phải đổi đuôi file lại là j ạ?

xem đuôi file nếu là rar thì giải nén ,jar thì chép vào luôn.

iluvromance

xem đuôi file nếu là rar thì giải nén ,jar thì chép vào luôn.

giải nén sao vậy ạ? e double vào thì nó hiện ra cái bảng windows cannot open this file rồi có 2 cái options use the web vs chọn cái app khác j j đó :-?? (túm lại là e ko bik làm >"<)

Hoden

Super V.I.P
giải nén sao vậy ạ? e double vào thì nó hiện ra cái bảng windows cannot open this file rồi có 2 cái options use the web vs chọn cái app khác j j đó :-?? (túm lại là e ko bik làm >"<)

bạn trúng file 7z rồi ,bạn tải wirar 390 về đi là xong ngay giải nén 7z luôn khỏi phải rename lai

teo264

Cách cài game vào máy!

Anh em làm ơn giúp mình cách cài game vào máy 5800 dùm với. Mình down file game về, xong rồi extract ra, thì được một folder chứa rất nhiều file!
Làm sao để cài vào máy? Bình thường mình thấy game là 1 file .sis hay gì đó rồi install vào máy thôi mà.

binhgja83

Anh em làm ơn giúp mình cách cài game vào máy 5800 dùm với. Mình down file game về, xong rồi extract ra, thì được một folder chứa rất nhiều file!
Làm sao để cài vào máy? Bình thường mình thấy game là 1 file .sis hay gì đó rồi install vào máy thôi mà.

bạn ơi đó là game java,bạn chỉ cần chép file nén đó vào máy dđ rồi cài đặt trong máy luôn