• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

littlecat

Anh em làm ơn giúp mình cách cài game vào máy 5800 dùm với. Mình down file game về, xong rồi extract ra, thì được một folder chứa rất nhiều file!
Làm sao để cài vào máy? Bình thường mình thấy game là 1 file .sis hay gì đó rồi install vào máy thôi mà.

Nếu file đó có đuôi là RAR thì bạn đổi tên nó lại thành JAR nhé, sau đó "chọt" vào nó là cài đặt được thôi!

tctung12

Thật sự là mình rất thích 2 game của GBA là Kirby - Nightmare in Dream Land và game Advance wars 2. Mình ko down được từ trang http://www.3roms.com/ nên mình down từ trang http://www.romulation.net/ . tình hình là khi mình bỏ vào máy mình ( n97) thì ko chơi được như những game Nouvo đã post. Game Kirby thì ko chạy được, treo máy màn hình trắng lun . Còn Advance wars 2 thì chạy được tới chỗ start game , bấm nút stars cái --> y chang game kirby luôn , trong khi những game khác như mộc đế hay tam quốc chí nouvo đã pót thì mình chơi rất mượt. Mình rất thix 2 game này . Mong anh em ai bít cách khắc phục thì chỉ mình. Hoặc ai có file 2 game này mà chơi được thì share mình với nhé. Thanks mọi người trước.

huynhthanhphu09

xin game chơi bằng cảm biến.

Mình mới gia nhập lại diễn đàn sau 1 tg dài mất tích,mình mới hốt 1 em 5800,rất thích game chơi bằng cảm biến,bạn nào có cho mình xin vài game nhé,xin cảm ơn các bạn rất nhiều.

teo264

Cách cài game vào máy!

Sao mình chuyển thành file .jar rùi mà cài vào 5800 vẫn không được vậy bạn? Nó báo lỗi file .jar bị lỗi?:((
Thanks bạn nhé!

teo264

Cách cài game vào máy!

bạn ơi đó là game java,bạn chỉ cần chép file nén đó vào máy dđ rồi cài đặt trong máy luôn

Bạn ơi! Mình chép vào máy rùi cài đâu có được đâu. Mấy file đó có đuôi .rar hay .zip. Giúp mình với. hic

tctung12

Bạn ơi! Mình chép vào máy rùi cài đâu có được đâu. Mấy file đó có đuôi .rar hay .zip. Giúp mình với. hic

nếu bạn down về là file ***.jar thì bạn copy vào máy rùi cài. còn nếu là ***.rar hay ***.zip thì bạn phải xài winrar để giải nén ra, trong đó sẽ có file .rar cho bạn. [winrar thì bạn lên google search nhé, rất dễ tìm]
Chúc bạn thành công. Thân :D

tankinh

Bác nào có game online này không, share cho em xin với (HappyFram trên FaceBook.com), thank!

tctung12

Mod ơi cho tui hỏi. N97 có game con rắn của nokia giống như n73 ko? search quá trời mà hok thấy. có thì mod up giùm nhe. còn game con rắn của n73 cài vô n97 có chơi đc hok dzạ ?

madnguyen

Cho tớ hỏi! nếu cài Helloox2 rồi thì có down tự do phần mềm trả phí trên Ovi store cua Nokia được ko???Helloox2 co nhiệm vụ ntn khi hack xong?nó chỉ sign được phần mềm có sẵn trong máy hay ntn hả các bạn?

Khoaaa

hinh như trên ovi có down free 1 số game Ngage đấy hôm trước đọc trên báo thấy nó quảng cáo. Các bạn thử vào ovi game trên mobile thử xem
Posted via Mobile Device

tuantrana