• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

duy8889

mình đang cần tìm game Dungeons and Dragons (thấy ovi nó có mà mình google k ra), bạn nào có bản đầy đủ cho mình xin link down nha, thx nhìu nhìu

congkhoi3

Hic.Không ai có game " Global Race Raging Thunder Additional Track" à????
Hình như là game mặc định của 5800

lehung1

Có Quynh nào biết key của MauMau 3.0 5800 s60v5 cho minh xin với số id 353205039240880 xin cảm ơn

quancaka1

Help me .Games c5-03.

mấy anh giúp em với ,em cài game của hãng polarbit nhưng không thể play được trên c5-03 ,em đã cài GameAPI nhưng vẫn ko thể play được.ai có cách nào giúp em với.

lmrltee

xóa game API đi. ông cài cái Racing thunder ấy. nó có sẵn cả game API chuẩn rồi. hoặc ToonWarz cũng được

quang_hoan

vấn đề cần giải đáp converter game của iphone va androi cho symbian

cho mình hỏi có phần mềm nào chuyển đuôi các game trên iphone, va androi sang cho may symbian để chạy ko;;):-?:-?:-?:-?X_XX_XX_X

napoleon1989

ko có đâu bạn, nếu bạn biết lập trình thì xem source code rồi tự viết trên nền tảng cần chạy

Collider

lão này lại được cớ spam, Iphone chạy trên nền tảng MacOS, Android dựa trên nền tảng Linux, Symbian chạy trên nền tảng lập trình C+\+, kiểu quái gì mà nó lại convert được với nhau nhỉ? Nếu nó kết hợp được thì ít ra các lập trình viên thật là đẳng cấp vì họ đã lập trình bằng ngôn ngữ C thành tiến hóa cải tiến nó lên thành một loại lập trình mới.

namcon

Xin game Mega Tower Assault đã mode xoay ngang màn hình cho 5800

Các bác làm ơn cho em xin game Mega Tower Assault bản đã mode tự xoay ngang màn hình với. Em dùng 5800

luckyno2

Các bác làm ơn cho em xin game Mega Tower Assault bản đã mode tự xoay ngang màn hình với. Em dùng 5800

thêm dòng "Nokia-MIDlet-App-Orientation: landscape" vào file MANIFEST.MF là được mà :)

ngoanrazor

Well-Known Member
lão này lại được cớ spam, Iphone chạy trên nền tảng MacOS, Android dựa trên nền tảng Linux, Symbian chạy trên nền tảng lập trình C+\+, kiểu quái gì mà nó lại convert được với nhau nhỉ? Nếu nó kết hợp được thì ít ra các lập trình viên thật là đẳng cấp vì họ đã lập trình bằng ngôn ngữ C thành tiến hóa cải tiến nó lên thành một loại lập trình mới.

Ko biết ko nói bậy người ta đọc cười cho

phamnamhoang2

ban bat cam bien tu xoay man hinh roi vao game la choi dc ma. minh cung dung 5800 choi game nay binh thuong ma. co phai mod gi dau