• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

namcon

tại vì cứ mỗi lần muốn chơi lại phải vào bật lên nên hơi phiền,topic cũng có bài viết về game này và cũng có bản đã mode rồi nhưng link lại die mất nên ko down được,nên mình muốn xin bản đó,ai có thì up lên cho mình với,Thanks

lehoanzxc00

lão này lại được cớ spam, Iphone chạy trên nền tảng MacOS, Android dựa trên nền tảng Linux, Symbian chạy trên nền tảng lập trình C+\+, kiểu quái gì mà nó lại convert được với nhau nhỉ? Nếu nó kết hợp được thì ít ra các lập trình viên thật là đẳng cấp vì họ đã lập trình bằng ngôn ngữ C thành tiến hóa cải tiến nó lên thành một loại lập trình mới.

ngu còn tỏ ra nguy hiểm, sau này chém gió thì chém vừa vừa thôi nha

congkhoi3

thêm dòng "Nokia-MIDlet-App-Orientation: landscape" vào file MANIFEST.MF là được mà :)

Nói rõ cách làm được không bạn???
Mình hay để máy ở chế độ Màn hình không xoay tự động nên cài nhiều game bắt phải xoay màn hình thấy rất phiền phức.

boy_online01

Bạn dùng X-plore hoặc Winrar trên máy tính, mở file có đuôi .jar lên, trong file jar sẽ có một file tên là MANIFEST.MF. Bạn mở file này bằng NotePad hoặc chế độ chỉnh sửa của X-plore, rồi viết thêm dòng Nokia-MIDlet-App-Orientation: landscape vào là được (cái này thì mình cũng chưa thử :D, nhưng cách làm là thế)

nhoem_nhoem219

Micromaze map 58? Đi như nào?

Mình chơi đến map này thì không biết thế nào cho nó qua, mặc dù đã mở được các khóa nhưng vào chỗ cái đèn nhấp nháy thì nó vẫn không tắt, ai qua map này rồi chỉ với:-?:-?

huyhieu901

ai có game Robinson Crusoe: Shipwrecked

mà dành cho dt cảm ứng ko hay đại loại như vậy cũng đưộc

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Pro nào có game xếp hình share mình với dc ko,dạng từ trên chạy xuóng ,mình xoay,xếp vào cho kín các hàng để nó xuống ý

duyvan159

cho mình hỏi ở pc với game boy có trò Pokemon k biết trên đt có k nếu có thì cho mình cái link

kuboy95

Thật sự là chơi game ké có nhìu bất lợi wa', mấy cái skill bên số 1 3 7 9 làm sao mà dùng được đây, nó chỉ hiện lên có ABCD thui chẳng làm ăn j được hết haizz

tnhoanglong

Mấy bác cho em đường link mấy game hay hay mà full màn hình đc k? Em đang dùng N5233