• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

kuranh1368

bạn nào có game đẩy thùng (hay còn gọi là sokoban) full màn hình cho s60v5 không.THank nhìu

Lori_hd

ko có sao các bác :(
phải game này không bác

nếu đúng thì link đây
http://www.mediafire.com/?w7eb6zzla44hl2g

adaigia92nd

Có bác nào có soft n-gage cho 5233 code:0597962 không cho e với . E cài mấy bản rồi toàn lỗi cài một phát xong ngay cũng như không hiển thị icon . Mọi người giúp e với

tuan3230

Các pro ơi, mình dùngi8910 nhưng mà rất ham mấy game cày kéo level của dòng s60v2-v3 mà phím ảo sẵn có của i8910 không tích hợp hết đc các phím trong game, nên nhiều game không chơi đc. Có bro nào có pm bàn phím ảo nào thích hợp với i8910 hoặc có cách khắc phục trong trường hợp của mình không, chỉ cho mình với nhé.

deconleonui

Các pro ơi, mình dùngi8910 nhưng mà rất ham mấy game cày kéo level của dòng s60v2-v3 mà phím ảo sẵn có của i8910 không tích hợp hết đc các phím trong game, nên nhiều game không chơi đc. Có bro nào có pm bàn phím ảo nào thích hợp với i8910 hoặc có cách khắc phục trong trường hợp của mình không, chỉ cho mình với nhé.
bạn thử bàn phím này xem đc ko nha ;;)http://www.pdaviet.net/showthread.php?115731-Bàn-phím-ảo-cho-AVATAR-N-GAGE-đã-được-tích-hợp-chung

hung747no1

cách giúp prince of persia mượt hơn trên 20%

như các bạn đã piết chơi prince of persia khá dật hum nay mình sẽ hướng dẫn cách làm nó dỡ dật hơn 20% thông cảm vì mình on bằng dt nên các bạn cho viết không dấu
Buoc1 cai prince of persia va speed go vao
Buoc 2 chay speed go va khoi dong lai may( nho bam speed test va acceleration thanh on nhe)
Buoc 3 vao prince of persia doi load man xong thu nho lai vao speed go bam speed test doi no test xong test bam speed test lan nua(khong phai lap dau nhe) roy gio thoat ra vao prince of persia nhe se cai thien giut hon day.
Minh len bang dt len ko shaed link dc thong cam! Con cach chay speed go cac ban tim tren dien dan nha.
Da test tren n5233 nuot hon oy
lam dc nho thank

fgfgfgfg

Lúc chạy speed go thì nó hiện thế này:
The test failed
Error code 1660
Thế là sao hả bạn

hung747no1

ak qen ban tat het ung dung di chi de lai speed go va prince thoi khong duoc nua thi len mang tai ban speed go khac xen. Chuc thanh cong

hieuna

bạn sủa bài viết đi. Bài viết phải viết bằng tiếng việt có dấu

thainguu

cái này có một số CFW nó nâng khả năng chơi game mượt mà hơn rồi, bạn đang dùng OFW à? FW gốc ấy?

xuanminh9x

xin game pikachu

ae ai co game pikachu hoac giong nhu pikachu cho dt thi cho minh xin,phải full man hinh nhe?thank

philadenfia

xin 2 game của hãng polarbit

ai có cho em xin 2 game Ion sight và game Toon waz của hãng polarbit với. Tìm trên ovi thì phải mất 15k liền mà em không có tiền.