• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

pysga1996

có bản plant vs zombie của Tàu khựa do bạn bom_lx đã post trong diễn đàn khá giống trên pc, cảm ứng cũng mượt, chưa ai việt hóa, mà cũng chưa ai crack, bản crack trong diễn đàn thực chất chỉ chơi được 6 màn...

ducanh9x

xin game đá bóng chơi như iphone cho 5233 đã hack

mọi người ai có game đá bóng chơi như iphone (nếu có) cho mình xin. Ko thì cho mình xin ít game như iphone.thank

Deathtaker

các bro ơi cho em xin cai bàn phím ảo của n97 được không em rất mê game luyện level nhung dt lại không có bàn phím ảo để xài ( ngoài các nút di chuyển còn các phím kill 1 3 7 9 thì bó tay . dùng phím cứng thì game lại ko hổ trợ multilscent ) em search trên dđ hoài mà không thấy . tks các bro trước .

mrvan90

tại sao máy mình không thể cài gane motion dice box được.nó cứ báo "your device dose not support this app .installation will be cancelled" máy mình là c5-06 (s60v5 9.3) chưa hack,mình ngĩ máy mình có dủ dk để chơi game này tại sao game lại không cài dc (game motion dice box đã được signed) mong mọi người giúp mình .thanks.

police_fc37

Xin game ai là triệu phú có giọng đọc của mc lại văn sâm

ae ai có thì up cho m xin.thaks nhiều

ronglua95c

Bị lỗi GPSP

mấy bạn ai đã từng sử dụng gia lập game boy cho mấy s60v5 thì giup mình vs, mình gien chơi game Final Fantasy Tactics Advance , mà vào game là bị out ngay lap tức ,không chơi được ,bạn nào từng bi loi giong mình mà fix được thì giúp mình vs , hix.:((

banhmj

lổi giả lập bạn à, summeli giờ chả thèm update gpsp nữa nên đành chịu thôi, còn khối game hay lắm mà bạn, tư vấn cho bạn game golden sun 1, hay lắm ấy, ^^

caibang9tui

anh em giúp mình:khi vào mục quản lý ứng dụng để tùy chỉnh tắt bàn phím ảo của 1 game java thì máy báo là:bộ nhớ đầy,hãy đóng bớt ứng dụng trước khi thực hiện yêu cầu!!!như zậy là sau anh em,giúp tớ với,đa số tớ cài game vào thẻ nhớ

Phucxjk

mình mới dùng điện thoại 60v5 , giúp mình lấy key, cer dc k? Imet :
358295042858807
Cam on nhiều.

caibang9tui

anh em nao pro co su dung pc lam on mod dum to tat ban phjm ao game worm reloaded tjeng vjet giup to voi,thank nhiu lam

caibang9tui

anh em cho tớ xin game worm reloaded bảng tviệt đã mod mắt bàn phím ảo nha anh em,đt tớ bị lỗi phần quản lý ung dụng rồi:(

thanh1990t

hack phone chưa ? tập tin down về đuôi là gì ? Jar hay rar ? Hay zip ?
Ps ; mod chuyển topic giúp thằng bé này!