• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

tranthanhsat

CHO EM XIN GAME NINJA JUMP VỚI. THẤY THÈN BẠN CHOI TRÊN IP GHIỀN QUÁ. EM XAI N97 MINI .ANH NAO MOD QUA SYMBIAN GIÚP EM. EM XIN CẢM ƠN LẮM LẮM . :D:D:D:D

style144

cái topic bị bỏ hoang, chủ topic đâu rồi, ko hoạt động nữa thỳ nói lên tiêu đề đi chứ

thai1993hy

xin 1 câu trả lời hõi các pro

em không biết phải nói ntn về tình trạng máy của em nữa nhưng đại loại là ntn..
em tải 1 game hay 1 ưng dụng têp .zip. nhưng khi em giải nén ra thi k co têp .sis . sisx.... để cài đặt như binh thường nữa ma là toàn têp tin cấu thành lên game, ưng dung...
vậy để sửa cái tình trạng này thì phải làm ntn... mong mọi người giúp đỡ.... :(:(

Chỉnh sửa cuối:

mrminh2911

ak ban thu doi ten file thanh sis-sisx xem nao.Lan truoc minh cung bi nhu the,luc giai nen ra thi no ra mot dong file.Nhung khi ma minh doi ten thi cai duoc luon.Ban thu di xem nao

thai1993hy

cảm ơn bạn. Minh cũ ây đc rui. Nhưng mà chi ây đc tệp jar thôi. C0n đâu thì toàn lỗi thôi. Hix.

socoda

cần prô giúp đỡ về game arufen online

mình dùng em n97 muốn tải game này mà không được mình đã vào trang chủ cũng không tài được. Trong khi đó mình đã dùng opera. Ucweb trình duyệt máy
prồ nào gíup mình với
trang chủ đây http://arufen.wistone.com
thank nhiều

socoda

Mình đã có tải một bản o forum nhưng bản đó không hỗ trợ cảm ứng nản

vantien22995

game farmfrenzy 2 có thể lưu trữ đc các màn chơi khi format máy không nhỉ , chơi lại chán quá