• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

rgx120

Ai chơi trò Contra 4 rồi cho mình hỏi,giết trùm con rồng 2 đầu,giết như thế nào vậy,mình ko bít cách né nó,chết hoài lun,thank nha

vancopvt

cho mình hỏi tí. có game ngage 2.0 nào mới chưa các bác. Mấy tháng này toàn chơi game cũ chán quá.

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho mình hỏi tí. có game ngage 2.0 nào mới chưa các bác. Mấy tháng này toàn chơi game cũ chán quá.

Theo mình biết thì do Binpda đã ngưng cr@ck các game Ngage rùi nên lâu rồi không thấy có game FULL nào mới.:-?:-?

MinhThang

Manager
Ai đã từng chơi Game N-Gage đua xe ô tô bản full cho mình xin 1 cái, càng hay càng đã. Hồi giờ không chơi game giờ chỉ khoái đua xe thôi.:))

Auto

Ai đã từng chơi Game N-Gage đua xe ô tô bản full cho mình xin 1 cái, càng hay càng đã. Hồi giờ không chơi game giờ chỉ khoái đua xe thôi.:))

Đây nà...
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=58409 ;)
Posted via Mobile Device

binhseu

Ai có thể nhiệt tình tìm giúp mình game Roadrash này được ko :D ? Mình tìm mãi chưa thấy bản cho s60v3

rgx120

Ai chơi trò Contra 4 rồi cho mình hỏi,giết trùm con rồng 2 đầu,giết như thế nào vậy,mình ko bít cách né nó,chết hoài lun,thank nha

Auto

Game N-gage chứ Auto.

Só ry...
Đền nè, tìm hết 5p đó
Full đó ;)
http://www.4shared.com/account/file/51779620/5bfb3ab7/Asphalt_3_Street_Rules_v127en.html
edit...
Asphalt 4 trial
http://www.4shared.com/file/101936160/77b50692/Asphalt_4_demo.html
Anh mún dùng cáo nào tùy anh ;)
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

hungthcs

Các bác ơi! Em dùng con Ê63. Em muốn cài Game N-Gage có cài được không? Nếu được thì làm ntn. Nhờ mấy huynh chỉ dùm ;;)
Thanks!

zugi_zugi

Mọi yêu cầu về Game S60 V3rd OS9.1 các bạn có thể yêu cầu ở đây. Các Mod và các Mem khác sẽ đáp ứng cho bạn trong thời gian nhanh nhất.

Mọi bài post sai qui định sẽ Del mà không cần thông báo.
[/Q
Bạn cho mình xin các games sau nha : Chuck norris bring on the pain (botp), kamikaze 2 ( game thiếu lâm tự đó ) và các game popcap như sắp kim cương , zuma , ... Mình dùng N73 ( 240x320 ) . Cảm ơn bạn nhiều !

lephunghien

em chơi gofl ngate cứ chơi một lúc lại văng ra với lỗi user 44,em dùng n95 8g các bro chỉ em cách khắc phục với.thank

fonglei

giúp cài game n-gage cho n78 fw21

minh hackfone roi nhung cai game n-gage k full duoc no cứ bat mua game :-?.mình xài n78 fw21 co bác nào cài full game k giúp mình voi

Auto

Bùn
Máy toàn game chiến đấu or đua xe k à!
Bạn nào có game như trúc xanh cho mình xin với...
Posted via Mobile Device

lephunghien

em chơi gofl ngate cứ chơi một lúc lại văng ra với lỗi user 44,em dùng n95 8g các bro chỉ em cách khắc phục với.thank

Trước có một bài trong box game là dành cho những bạn không chơi được golf ngate nhưng bài đó sai quy định nên đã bị xóa.ai biết cách khắc phục lỗi user 44 thì chỉ em cái.à máy em khi chơi golf vẫn còn >46 mb ram.

TomRyan8891_2009

Cho em hỏi : khi biểu tương Ngage có màu vàng thì ta xóa được , nếu nó màu xanh thì không xóa được hay vàng lẫn xanh đều không thể xóa được .... Máy em là N81 2GB FW V21.0.010 ...

long1790

resize game nature park

resize game này hộ mình với mình làm mãi mà ko được

màn hình gốc trò này là 128x128 pixels
màn hình mình cần resize là 240x320 pixels

TomRyan8891_2009

Cho em hỏi : khi biểu tương Ngage có màu vàng thì ta xóa được , nếu nó màu xanh thì không xóa được hay vàng lẫn xanh đều không thể xóa được .... Máy em là N81 2GB FW V21.0.010 ...

Hic hic , bác nào biết vấn đề này không , giúp dùm em với ...

Status
Không mở trả lời sau này.