• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

lephunghien

Cho em hỏi : khi biểu tương Ngage có màu vàng thì ta xóa được , nếu nó màu xanh thì không xóa được hay vàng lẫn xanh đều không thể xóa được .... Máy em là N81 2GB FW V21.0.010 ...
biểu tượng đó hình như chỉ có trên n81,n82,n95 Fw >20 thì phải.có lẽ nó thông báo là loại máy thích hợp để chơi game n gate 2.0.hồi mình chưa up frimware lên thì con n95 của mình không có icon đó lúc up lên nó mới xuất hiện

saoemradiemyeu

Ai cho mình hỏi về cách chơi game Elven Chronic
Lúc mình chơi đến cái cửa có 4 cái đảo đó: đánh xong bos rùi xong không biết làm như nào nữa. Các bạn giúp mình với. :(

thanh59

resize game này hộ mình với mình làm mãi mà ko được

màn hình gốc trò này là 128x128 pixels
màn hình mình cần resize là 240x320 pixels

Mình đã resize game này cho bạn 240-320.bạn phải có soft resize game jar và tùy game có game được có game không được.

saoemradiemyeu

Lúc mình chơi đến cái cửa có 4 cái đảo đó: đánh xong bos rùi xong không biết làm như nào nữa. Các bạn giúp mình với.:(

saoemradiemyeu

Lúc mình chơi đến cái cửa có 4 cái đảo đó: đánh xong bos rùi xong không biết làm như nào nữa. Các bạn giúp mình với. map cuối đó

heocoi_244

các bác cho e hỏi cái...e chơi game GBA,e down bản cài giả lập gba òi,down cả game Dragonball Av về òi , chơi ok...song e lại down thêm mấy game GBA ở đây về nhưng mà ấn vào no ghj la ko hỗ trợ kiểu file này..file này có # j file của Dragon mà e đang chơi đâu,trong vbag có đúng trò DRgon ball,bác nào chỉ e cách thêm game nữa với

vandunga3

Hic hic , bác nào biết vấn đề này không , giúp dùm em với ...

Nếu bạn sử dụng firm 11.0.045 thì N-gage sẽ mặc định là màu vàng. Muốn chơi game N-gage thì phải cài bản màu xanh (down từ site Nokia). Bạn có thể xóa bản N-gage xanh này đi, sau khi xóa nó sẽ lại trở về màu vàng

Firmware 21.0.10 mà bạn sử dụng thì bản N-gage mặc định là màu xanh

MẶC ĐỊNH THÌ ĐƯƠNG NHIÊN KO THỂ XÓA ĐC RỒI

vodang05

Máy em cài game Ngage thì hầu như các game cài đuọc hết!
Nhưng có cái game Digital.Legends.One.v1.25.4 em cài vào,máy đã load hết vạch xanh rùi,chir đợi mỗi câu success thì nó lại hiện ra lỗiUnable to install game(Error -1)!Em đã down mấy bản của game này nhưng đều bị báo lỗi trên!Có bác nào chỉ em cách khắc phục với!

thieusinhquan_tsq

Tự nhiên hôm nay mở game ngage lên thấy icon các trò chơi bị mờ,nhấp vào nó bảo phải xóa game đi.Các bác chỉ em cách lưu dữ liệu của các game ngage lại với.

vandunga3

Tự nhiên hôm nay mở game ngage lên thấy icon các trò chơi bị mờ,nhấp vào nó bảo phải xóa game đi.Các bác chỉ em cách lưu dữ liệu của các game ngage lại với.

Hình như các file save tất cả các trò N-gage sẽ đc lưu tại thư mục này: c:/private/20007b39/
Bác cứ back up nó lại

Em xài N81SD, trc xài firm 11.0.045 (rất cũ) cũng bị lỗi như bác. Cứ chơi tầm 1 tháng lại bị. Có bác trên 4rum bảo chỉ cần cài lại N-gage là ok, đây là tình trạng chung chưa khắc phục đc. Em chưa thử lần nào. Bác cứ thử xem đc ko?! Xong nhớ thông báo kết quả cho anh em nhé

Auto

Hình như các file save tất cả các trò N-gage sẽ đc lưu tại thư mục này: c:/private/20007b39/
Bác cứ back up nó lại
Em xài N81SD, trc xài firm 11.0.045 (rất cũ) cũng bị lỗi như bác. Cứ chơi tầm 1 tháng lại bị. Có bác trên 4rum bảo chỉ cần cài lại N-gage là ok, đây là tình trạng chung chưa khắc phục đc. Em chưa thử lần nào. Bác cứ thử xem đc ko?! Xong nhớ thông báo kết quả cho anh em nhé
Cài lại ngage, cài lại hết game rùi backup folder đó là đc à :)
Posted via Mobile Device

romano81

Bạn nào có game Asphalt 4 HD thường không cho mình xin với. Dùng bản Elite toàn tự kick hoạt đèn flash, nguy hiểm lắm. Mặc dù đã tắt chế độ dùng cảm biến camera nhưng vẫn thế. thanks mọi người

Auto

Cài game N-gate mà xài thêm pythol là không chơi được phải không các bạn?
Pythol hay python ;;)
K ảnh hưởng gì đâu bạn!
Chỉ khi chơi thì tắt truy cập system.
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.