• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

kauchunho

Cho em hỏi. Game ngage vs sisx thì khác nhau như thế nào. Em chưa chơi game ngage bao giờ.

Thuannt8x

Nhà mình có ai có game assassin's giống như của N70 không ạ? Trước dùng n70 thấy game hay qua nay chuyển qua e 71 thì không tìm thấy đâu. chỉ thấy assassin's II mà âm thanh, đồ họa thua xa bản dành cho n70.

z01222282682

mấy pác có game đánh bài mặc định của máy n72 không?lúc trước em xài n72 chơi game đó thấy hay,nhưng giờ chuyển qua v3 rồi.muốn tìm lài game đó chơi,cho em bản nào phù hợp vời màng hình 240x320 với,em tìm hoài mà không có

giangvungtau

mấy pác có game đánh bài mặc định của máy n72 không?lúc trước em xài n72 chơi game đó thấy hay,nhưng giờ chuyển qua v3 rồi.muốn tìm lài game đó chơi,cho em bản nào phù hợp vời màng hình 240x320 với,em tìm hoài mà không có

bạn ko nói rõ là game gì thì sao biết tên mà tìm giúp bạn được?????

authanh

Có bác nào có games lắc xí ngầu mà lắc điện thoại nó bắt đầu, có rung và âm thanh không vậy?

kudo1995

Cho em xin game jura tennis và game võ lâm tiếng anh hay tiếng việt được không ạ!
Tiện thể cho em hỏi đã có game ninja school 2 full chưa ạ?

mylove90

Banned
Cách cài Games cho N-Gage?

Hiên tai mình đang xài n81 v21. Phần mến ngage là 1.20.1511. nhưng mình cài chi dc có 5, 6 game ngage full dc thôi. Còn lại toàn báo file crroputel. Ai giúp mính vấn đề này với.

mylove90

Banned
Mình đã thử tải fần mềm tứ ngage.com về cài đặt nhưng mà cứ báo update erro. Ai giúp mình cài phiên bản ngage mới nhất này với.

kudo1995

Mấy anh ơi, hôm nọ em tìn trong diễn đàn mình thấy có game 3D audition tiếng Trung Quốc nhưng đã được 1 bác việt hóa rồi, nhưng giờ em không nhớ link ở đâu nữa cả.Mấy anh làm ơn kiếm lại giùm em cái link ạ!

giangvungtau

cho mình xin game đua xe asphalt 4 HD riêng màn hình của điện thoại n96.các phiên bản của 240x320 cài vào ko chơi được.xin cám ơn

CSvietlao

Chào các Bro PV !!!
Tình hình là mình đã loay hoay mấy ngày nay để cài N-Gage cho em E63 nhưng không thành công. Mình search nhiều nơi nói là đã cài được cho E63 & E71. Mình down về và làm theo hướng dẫn nhưng có bản cài kg được nó báo Tập tin bị lỗi. Có bản cài được thì không Full màn hình mặc dù pm ghi là dành cho 320x240. Theo mình biết thì N-Gage không hỗ trợ cho E63 đều là do mod lại từ các bản khác, vậy các Bro nào có kinh nghiệm về vấn đề này xin giúp đỡ và giới thiệu cho mình bản nào E63 dùng tốt và ổn định. Máy mình đã hack bằng HelloOX và rom là 100.21.110. Mong các cao thủ ra tay nghĩa hiệp với!!!!!
Xin chân thành cảm ơn sự quan tâm giúp đỡ của các bạn!!!!!

-PàKon năm nay ăn tết hoành tráng qua không có ai ghé vào help me. Huuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:

l_hoang_nam1

xin game

m thấy trên máy thằng ban (nokia 6303) có java game BRAIN CHAMP tiếng viêt rất hay.Vì đây là file bản quyền nên k bắn được.Mà m k thể tìm thấy trên mạng,Nên mình lập topic này xem ai có game này thì làm ơn share cho mình.kích cỡ màn hình của mình là 240*320.thanks rất nhiều

mabu210

Hi,
Bro nào game đua xe nhập vai Alfa 4 cho E72 thì share cho mình với nhé, cảm ơn nhiều, đang tìm mãi mà chưa thấy game nayd đâu cả.

kykiske79

Các bro có tìm đc game Ball balance cho N95 8G dùng Accelerometer để chơi kô? Vào youtube search: "Balance N95" thấy game đó hay quá mà tìm kô thấy. Ai tìm đc up lên cho ae thưởng thức nhoe. :D

khactiepa1

mình định vào hỏi vài câu mà thấy từ comment 1151 ngày 14/2 đến comment 1158 ngày 1/3 cũng ko có bro nào vào giải đáp...
thôi ko hỏi nữa T.T hu hu ...

Status
Không mở trả lời sau này.