• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

Auto

Cài pm vào máy, mở pm, thoát pm, cho 2file đó vào C:\system\apps\magickey\
Vào pm magickey chọn start on boot là xong,

azn13579

Cho mình xin 2file cài của magic đấy với được ko?email của mình:thuyyensanbozz5@yahoo.com
Thask bạn!

nguyetgiangcoda

các bác làm ơn cho em hỏi có cách nào kết nối "dạng tay-cầm-chơi-game của điện-tử-băng" qua bluetooth với n95 không, em qua bên tinhte thấy N900 kết nối được với tay-cầm-game được đó, chơi hái nấm mario đã luôn. không biết các bác có cách nào làm được như vậy cho s60v3 không, nếu được thì giúp em với, em vô cùng cảm ơn các bác.

yeuemthatlong07

Em lên diển đàn tìm game thì thấy có 1 số game chơi bằng cảm ứng chuyển động.nhưng em làm theo chỉ dẩn thì cài vào toàn "lỗi cập nhật".Em đang xài n96 ai đã test thành công thì cho em xin hỏi cần những soft nào (nếu có thể post cho em link luôn em cảm ơn nhiều). VỚi lại cho em hỏi trò Ferrari GT có thể chơi bằng cảm ứng chuyển động giống 5800 và n97 được hay không nếu khi em đã cài đủ bô hỗ trợ cảm ứng chuyển động.

boydeptrai

cho mình hỏi đã có asphalt 5 cho S60v3 chưa vậy, nếu có cho mình xin link luôn. Thanks :)

PS: Mình chơi game Need for speed undercover về nhất nhiều lần mà sao vẫn ko có $ nào để mua xe vậy? Cho mình hỏi có cách nào hack để xài đc các xe đang khóa ko?

hungthcs

có ai co game dàn trận giết địch không ? cho mình xin với . game dành cho Ê3. Thanks!

boydeptrai

v3 ít người chơi game wa hay sao ko thấy ai vào thảo luận nhỉ?
Mình đang chơi game Ninja Strike, trong game bấm phím số 5 để đỡ phi tiêu, có cách nào chỉnh phím số 5 sang phím 5 chiều ko nhỉ, để mỗi lần chơi cho thoải mái ko cần trượt máy lên. Thanks :)

hurryghost

Ai có game đặt bom Explode Anrena không ạ. Có thì up giùm em cái, em tìm mãi nhưng toàn thấy S60v2 ko thấy S60v3. Thanks!

hurryghost

Anh có thể up giúp em cái magic key và file cài lên host đc không ạ. Em cũng cần để chơi vbag ạ! Thanks

hurryghost

Thanks bác auto đã share nhưng đây là bản cho N95, em dùng N85 thì tính sao ạ. Mong bác tìm tòi up giúp!

thamky

chào các bạn''ai có game giống nông trại vui vẻ trên e71 cho mình xin.cám ơn rất nhiều

0978454800

Help Me

Em chào các anh ạ.em muốn tìm game Explode Arena cho máy Nokia E66.em tìm mãi trong diễn đàn ko có.hic.chỉ có cho S60 thôi ạ.ko có cho S603rd.

Status
Không mở trả lời sau này.