• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

gauheo

N82 V3.0 help!!!!!

mấy anh júp em với.làm thế nào để chơi game Ngage nằm ngang màn hình ạh?em chi chơi màn hình đứng thui.:(:)(:)(:)(( em còn gà júp em với.huhuhuhuhu

q630666

Trc ở máy N70 mình có 1 game thể loại IQ.Xếp oto.Có 1 cái oto đỏ trong cùng bị xếp lẫn lộn với oto con và oto to khác.Xếp các oto đó để có đường cho cái oto đỏ ra ngoài đc.Giờ tìm hoài ko thấy.Bạn nào có game này dành cho N95 cho mình xin với.

Chỉnh sửa cuối:

Rockalone

cho em xin games monopoly !! cờ tỷ phú đi !! link down của trò này bây giờ bị bandwitch hết rùi !!
xin làm ơn

number1hl

ai có thể tìm được game Boxworld (game đẩy hộp - trí tuệ) dành cho điện thoại không nhi ? Loại file gì cũng được: .jar, .sis hay .nes thì càng tốt. Game chơi cực hay và trí tuệ nhưng chưa tìm thấy cái nào cho điện thoại chơi được cả.

cuongbep

Các bạn cho mình hỏi. Trước đây đã có 1 bài về cái phần mềm dùng để kết nối N73 qua PC(máy vi tính) để chơi điện tử. Có nghĩa là lúc mình mở trò chơi ở trên điện thoại thì màn hình của PC cũng đồng bộ theo ấy. Và mình sẽ chơi qua bàn phím của PC. Mình đã cài và dùng đc cho N95 rồi. Nhưng fomat máy nên đã bị mất. Hxhx. Mình tìm mãi mà ko thấy nữa. Vậy ai có cho mình xin phần mềm này đc ko? Thank các bạn nhiều!!!

BadboyC

không thể cài game n-gage, halp?

mình sử dụng N95-8GB firmware 30.16 lúc trước còn xài đc, sau khi format dơn cái bản n-gage từ n-gage.com và cài cái path n-gage thì không thể chạy chương trình n-gage đc nữa, nếu không cài n-gage path thì game chưa crack, chỉ chơi đoc trial, mình dơn các game n-gage đuôi .ngage từ pdaviet.net

anhtu_1990

mình đã thử hack phone lại, format lại máy, nhưng cũng ko đc

nếu trong máy bạn có sẵn thư mục games ngage rồi thì down trên trang nokia về làm gì nữa , cứ format -> hack. rồi cài game và patch vô là chắc chắn chơi dc, trước n81 của mình cũng bị vụ này , chả cài patch dc

zenbali

anh em giúp đỡ cài game ngage 2.0 cho máy N85 fw 10.045

Máy mình đã hack phone bằng rompatcher và cài patch intallerserver pf2.Mình đã thử cài các bản ngage 1282,1318,1345 nhưng đều k cài dc file pip os 1.02.Khi cài nó baó "lỗi cập nhật",còn khi cài các bản ngage intaller nếu k remove bản đã cài trc thì k cài dc bản mới.
xin ae hướng dẫn
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Máy mình đã hack phone bằng rompatcher và cài patch intallerserver pf2.Mình đã thử cài các bản ngage 1282,1318,1345 nhưng đều k cài dc file pip os 1.02.Khi cài nó baó "lỗi cập nhật",còn khi cài các bản ngage intaller nếu k remove bản đã cài trc thì k cài dc bản mới.
xin ae hướng dẫn
Posted via Mobile Device

Bạn vào AppMgr tìm file PIP OS này remove nó ra trước khi cài Ngage, lỗi cập nhật là do máy có sẵn nên thế, bạn gỡ ra là ok. Cái đó hình như đi theo QuickOffice.

zenbali

Bạn vào AppMgr tìm file PIP OS này remove nó ra trước khi cài Ngage, lỗi cập nhật là do máy có sẵn nên thế, bạn gỡ ra là ok. Cái đó hình như đi theo QuickOffice.
cảm ơn bạn để mình thử xem.Nhưg với N85 vào app manager k tìm đc những file sis,sisx đã cài vào thẻ,vậy tìm thế naò đc nhỉ.Còn trog bộ nhớ máy mình k tìm đc file pip os.Làm thế nào bi giờ

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.