• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

cupidbaby

Ai có game "kick a ball" cho s60v3 không?

Mình khoái trò này lắm nhưng hình như nó chỉ có trên s60v2 thì phải?Ai có cho s60v3 ko?cho mình xin nha!(hay các game chơi bằng camera-trừ trò ninja,nuôi thú lăn bóng mình có rồi:D)
MANY THANK TO YOU!

xamxixixo

Ai có game "Pacman-2" không, post lên cho tui xin với. (Game phiêu lưu hài, hồi trước có chơi ở trên 1 cái giả lập ở PC hay phết. Giờ nghe phong thanh s60v3 có trò này, xin thử xem). Đa tạ.
Post 1 số hình ảnh của nó lên cho dễ.

P/S: Mà, nhìn vào cái link ảnh bên trên thì hình như nó là game của máy SNES thì phải

vuanhdungtb

các bác giúp em cài game cho con e63

em có 3 file duoi .sis trong một game thì cài vàoc e 63 như thế nào, nếu game có 1 file .sis, .jar thì em vẫn cài bình thường cho con e63 của em nhưng game có nhiều hơn một flie em chưa biết cài thế nào, bác nào biết chỉ bảo dùm em, thanhk các bác trước nhé

same

các anh cho em xin game super puzzle ạ. game bắn bong bóng như chơi điện tưử thẻ ấy, màn hình 240x320, n95.

canhma

mình cần game nuôi thú ão , con gì cũng đc , cho ăn . ngủ . đi chơi , ...... đi ị nữa hehehe , game flash càng tốt , giúp mình nhé .

và mình rất thich game hentai . game flash càng tốt , cho mình xin nhé

Auto

các anh cho em xin game super puzzle ạ. game bắn bong bóng như chơi điện tưử thẻ ấy, màn hình 240x320, n95.
Trên đt mình up trang này thui
Chịu khó down nhé!
http://www.2shared.com/file/6197339/4314d64e/EAMobileSuperPuzzleBobble.html
Nếu k phải thì sr
Posted via Mobile Device

bluedragon0307

Ai có game "Darkworld 2 the enchantress" 240x320 chơi trên N73 cho mình xin nhé, bản TA càng tốt. Tks trc

tux4892

cho mình xin game bóng đá đường phố và bóng rổ đường phố của gameloft đuôi jar 240*320

duysu

Mấy bạn ai có game n-gage - needforspeed undercover full cho mình xin với nha. file sis thi mình có rồi nhưng kiếm file n-gage không có.
thanks

tux4892

Tên game la gì bạn? Phải có tựa game thì mới kiếm được.

Mình down 1 lần trên diễn đàn, nhưng vừa format máy nên mất bản cài. Mà mình hôk nhớ tên. Bạn cho mình link tổng hợp game cua gameloft 240*320 cũng được

Posted via Mobile Device

vancopvt

Hic sao mình dow mấy game trên diễn đàn về giải nén nó ra 1 file nén khác,giải nén tiếp nó ra 1 loat file linh tinh.Ai chỉ cách cài vào máy với...

bạn phải nói rõ là file game đó là gì chứ. Nếu là file *.jar hoac *.jad thì bạn chỉ cần giải nén một lần thôi, tuy ở chương trình winrar của máy tính thì hai file này nó vẫn hiện là hai loại file nén. Nhưng bạn cứ copy thẳng vào máy rồi vào file manager của máy cài bt. Chú ý không cài bằng xplore vì xplore cũng hiển thì hai thằng này như hai file nén. Nhớ kỹ khi giải nén trên máy tính chỉ cần giải nén đến khi nhận được file jar hoặc jad.

zugi_zugi

Mọi yêu cầu về Game S60 V3rd OS9.1 các bạn có thể yêu cầu ở đây. Các Mod và các Mem khác sẽ đáp ứng cho bạn trong thời gian nhanh nhất.

Mọi bài post sai qui định sẽ Del mà không cần thông báo.

Cho mình xin các game popcap chơi trên điện thoại nha . Mình xài N73 ME .Thanks !

thanh_nd

Các bác ơi cho em xin game BeJeweled với cỡ màn hình 176x220 với ạ
Thanks các bác :)

giadaiminh

cho mình hỏi sao trong bài "Cập nhật game người lớn 18+ ".mình nhấp vào đường link để down về mà ko đc,mở ra trang chẳng có gì hết.giúp mình với.thank
ah bác nào có game sex java ko cho mình với.vì máy mình chưa hack đc game n_gage

bluedragon0307

Mọi người ai có game Shadowalker bản 240x320 cho mình xin nhé, hoặc link down cũng dc nhưng nếu là link easy_share thi làm ơn down về hộ mình rồi up lên đây nhé, mình chờ 500s rồi nó ko cho down nữa, mấy lần như thế bực hết cả mình.

ngoctien92

Em ko biết cái game em cần là gì cũng chả biết có ai hỏi chưa có gì mọi người bỏ qua == Đó là 1 game thể thao chơi qua bluetooth vượt chướng ngại vật ai có kiểu game vậy share em với cảm ơn rất nhiều >.<

Status
Không mở trả lời sau này.