• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

huubinh1987

Bạn nào có key của mấy game mới của ngage ko ? ví dụ như Asphal 4 , Prince of Persia , Spore , Pandemonium ... chia sẻ cho anh em đi

xamxixixo

Lần đầu thấy đấy, dùng wifi có thể active code cơ à? Ông miêu tả thế có trời nó hiểu. Nhưng theo tui đoán thì chắc là ông cần cài game n-gage full, kết hợp cả vào đây hay đây cũng giúp được kha khá, còn không thì lên google mà kiếm.
ĐA SỐ người Việt Nam giờ có biết active code qua cáp hay wifi đâu trời?
- Cho tui hỏi về cái game câu cá, sao cài nó xong, vào chơi thì lúc nào cũng bị lỗi [kern-exec 3]? Biết rằng (nói như toán) tui đang dùng n-gage MẶC ĐỊNH (nghĩa là không cài thêm mấy cái n-gage application mới), và tất cả các game khác đều chạy ngon, mỗi trò câu cá này bị. Thế nó mới đểu chớ :D
- Thêm, có bác nào hảo tâm :)D) + chơi nhiều cho tui xin cái thư mục C:/private/20007b39 không? Hồi trước chơi được bao nhiêu, format máy lại quên backup giờ hết sạch :(. Giúp dùm nhé.

Đa tạ.

killmanu

ok đúng chỗ đó òi, tại vì 1 phần nhỏ nên ko để ý, cám ơn nha bồ

zugi_zugi

Posted via Mobile Device
Bac nao giup e may cai game em yeu cau o trang 81 voi . Chu yeu la 2 game dau . Post bang dt nen ko co dau mong mod bo wa cho

nguyenkute

Có ai có game Dirk Dagger And The Fallen Idol và game Bounce Boing Voyage trn6 máy nokia N79 (HDH SYMBIAN S60 3rd OS9.1) ko ? Cho mình xin với .

lephunghien

máy n81 đang cài pm ngage mặc định là 1.349 thì có cài thành 1345 đc không các bro? 1.349 là pm mặc định của ngage trên máy

TomRyan8891_2009

máy n81 đang cài pm ngage mặc định là 1.349 thì có cài thành 1345 đc không các bro? 1.349 là pm mặc định của ngage trên máy

N81 nên nâng FW mới nhất là 21.0.010 , sau đó cài bản 1461 + pacth vào . thế là chơi n-gage ngon lành. lưu ý , đừng bao giờ xóa ứng dụng n-gage của máy N81 vì : không bao giờ xóa được ...

vandunga3

N81 nên nâng FW mới nhất là 21.0.010 , sau đó cài bản 1461 + pacth vào . thế là chơi n-gage ngon lành. lưu ý , đừng bao giờ xóa ứng dụng n-gage của máy N81 vì : không bao giờ xóa được ...

Ngon lành hay ko thì cũng là xác suất bác àh. Em cũng 21.0.10, n-gage 1461 + patch mà có chơi đc đâu. Hồi xưa firm 11.0.045 chơi ầm ầm :(( :(( :(( :(( :((

masutigon

Mấy bro ơi cho mình hỏi, là mình cài n-gage phiên bản mới nhất 1536 trên trang n-gage.com, máy mình là n82 đã hack, mình cài n-gage và cài game asphalt rồi, chơi đc rùi, nhưng mà có cái chữ TRIAL, trong game thì mình thấy ít chức năng + một số item bị locked, như vậy là mình chỉ dùng được TRIAL chứ không phải full đúng ko các PRO,
Vậy các pro cho mình hỏi làm cách nào để có thể chơi full, mình tìm hiểu thì có n-gage fixes, nhưng chưa có bản dành cho phiên bản mới này, liệu bản cũ dùng được không nhỉ.
Cảm ơn các pro đã đọc bài viết này.

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicemình sài e51 , hackphone theo cách secman cài ngage ,truoc choi ngon lành . Mình hack lai =helloox .vào game báo lôi :erro 805306372 . Giúp mình !

tux4892

mình cài n-gage khá nhiều lần rồi nhưng cái trò asphat3 lần này tìm mãi mới được link. Tuy nhiên cài vào lại báo lỗi unable install ... - 1 (... Mình hôk nhớ rõ). Cài các game # vẫn được như câu cá, fifa, poker, xếp hình, bi-a, ... Mình cài bản 1.20.1459. Cho mình xin link asphat3 mới luôn nha
Posted via Mobile Device

lephunghien

mình cài n-gage khá nhiều lần rồi nhưng cái trò asphat3 lần này tìm mãi mới được link. Tuy nhiên cài vào lại báo lỗi unable install ... - 1 (... Mình hôk nhớ rõ). Cài các game # vẫn được như câu cá, fifa, poker, xếp hình, bi-a, ... Mình cài bản 1.20.1459. Cho mình xin link asphat3 mới luôn nha
Posted via Mobile Device

http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=837074#post837074 đây bạn nhé.làm theo hướng dẫn nhé.nên làm theo cách 2

cuong8712

Mọi người giới thiệu cho mình vài game N-gage đi cảnh nhập vai phiêu lưu làm nhiệm vụ hay hành động được ko, mình cài khá nhiều game n gage mà toàn game như phá gạch xếp hình câu cá đá bóng rắn T__T chơi đến nản, ai biết trò nào hay giới thiệu cho mình, đưa link luôn càng tốt ^^

lephunghien

Mọi người giới thiệu cho mình vài game N-gage đi cảnh nhập vai phiêu lưu làm nhiệm vụ hay hành động được ko, mình cài khá nhiều game n gage mà toàn game như phá gạch xếp hình câu cá đá bóng rắn T__T chơi đến nản, ai biết trò nào hay giới thiệu cho mình, đưa link luôn càng tốt ^^

Bạn vào n-gage.com rồi chọn game.sau đó pm với số0986985903 mà mua k.ey chơi full game.gjá có 30k /gamer thôi.tối nay mình vừa xúc 3games ngage chơi.:D

Status
Không mở trả lời sau này.