• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

spbroly

Có bác nào có game bắn xe tăng giả lập Vnes không? Cái trò kinh điển nhất trong thập niên 90 ấy, già trẻ gì cũng ghiền hết trơn. Up lên cho em và mọt người cùng chơi nghen

Có ai có game bắn xe tăng giả lập vnes (điện tử băng), cái game mà cả người lớn lẫn trẻ em đều ghiền trong thập niên 90 ấy, post lên cho em và mọi người chơi nhá.. thanks trước nha

Last edited by a moderator:

ruoicom

Có games nào hay hay cho N95-8Gb ko bạn??? Cho mình xin vài game về chơi đi.

pasted_man

Làm sao để cài game vào máy N-gage ???

Chào các bạn, mình vừa download được một đống game trong diễn đàn mà mình không biết làm sao để cài vào máy N-gage ... :((

Mong các bạn giúp đỡ :) :*

Kojiro

Super V.I.P
Chào các bạn, mình vừa download được một đống game trong diễn đàn mà mình không biết làm sao để cài vào máy N-gage ... :((

Mong các bạn giúp đỡ :) :*

Nếu bạn down về file rar thì bạn dùng chương trình winrar trên PC để extract ra, trong đó sẽ có 1 trong 3 loại file để bạn dùng File Manager của phone Open để íntall vào máy: đó là file .sis, file .jar và file .jad. Còn nếu bạn down về ,à là 1 trong 3 file trên thì khỏi mắc công extract cứ chép vào máy, theo hướng dẫn trên mà cài vào máy nhé!

wonbin15

Trò chơi GunBound post trong các game SIS. Nhung sao mình down hoai ko dc,Luc nào hệ thống cũng hiện cái bảng báo là : bạn ko thể tham gia vào phần này.Mong các bác cho em 1 link down chắc chắn nhất.Em mê trò Gunbound lắm,mong các pác giúp đỡ !

CongVoi

Super V.I.P
cho em hỏi sao em kô down game về được vậy? em vẫn thấy chỗ down click vào thì nó đứng yên

Hiện bây giờ diễn đàn đang nâng cấp nên không thể download được đâu.Bạn chịu khó dợi 1 chút nha.Thân

thienvuongtinh

làm sao để cài game vào đt vậy các anh? dt của em SE k750i game có duôi *jar nhưng vào máy là tập tin, mở ra chỉ những hình và nhạc y như lúc trong pc

spbroly

Có bác nào có game bắn xe tăng giả lập Vnes không? Cái trò kinh điển nhất trong thập niên 90 ấy, già trẻ gì cũng ghiền hết trơn. Up lên cho em và mọt người cùng chơi nghen

Có ai có game bắn xe tăng giả lập vnes (điện tử băng), cái game mà cả người lớn lẫn trẻ em đều ghiền trong thập niên 90 ấy, post lên cho em và mọi người chơi nhá.. thanks trước nha

Chẳng lẽ cái game em yêu cầu khó kiếm lắm hả mấy anh :D:D Em cũng kiếm nát mấy trang web games, kiếm trên google vẫn không ra. Ai có thì cho em xin nha

nvn1010

Bác nào có game skyforcereloaded cho N81 bản source thì cho em xin với, em chép file cài vào nhưng cài ko được, nó cứ báo là chúng chỉ hết hạn rồi.

noobZ

Cho mình xin game Sudoku vói... tìm mãi mới thấy nhưng về ko chạy được... Mình dùng N72 ... thanks...!

galaxy_89

em cần game thể loại dàn trận mà English giùm mình,lúc trước mình có down 1 cái về mà tiếng tàu ko àh

leemeanchoun

Do là gamer cr*** nên nó có vài lỗi và lỗi hay bị nhất là lỗi của bạn đang gặp, down file rar bến dưới về và cài vào máy sẽ fix lỗi trên .:)

Hix! Anh zdai ơi! Cài nì em down hẻm được! Hix! Cái game asphalt 2 chơi thiệt đã, cày nguyên bủi tối được cả đống xe xiềng với túi tiền rủng rỉnh mừ hum sau mở ra nó trở về trạng thái ban đầu điên xịt khói lun!!!

gai

Well-Known Member
các bác nào có game tomraider thì cho mình xin nhé.mình xài 3230. thanks nhiều.

lemontree8x

sao ko dow dc the nai cac bac oi.em chan qua may hom roi kien tri ma van ko dc.!

Chú ý viết Tiếng Việt có dấu bạn nhé!

Last edited by a moderator: