• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Themes S60v5

Dragon459

Manager
a thì xong rồi nhưng đang cân nhắc về việc có post hay k và nếu có thì thời gian post khi nào.
Thực sự là a cũng chẳng muốn lặp lại những chuyện cũ tí nào.

congtutrensan_9x

a thì xong rồi nhưng đang cân nhắc về việc có post hay k và nếu có thì thời gian post khi nào.

Chuyện cũ thì bỏ qua đi anh. Post luôn đi cho anh em triển cái nhỉ, he hé

Radium

Moderator

E thấy cứ giao thừa mà phang là đúng giờ nhất :p

foreverthuy

Chủ thớt cho mình hỏi là vì sao mình leech icons từ theme s^3 sang s60v5 mà không được nhỉ? Thank

qu0clu4n94

Cách xóa themes ra khỏi máy

Tình hình là em mới đc cho 1 em n97 mini. Phần themes của nó quá nhiều. Muốn xóa hết đi mà ko đc. format lại vẫn còn. Ai biết cách chỉ e vs

Radium

Moderator
Trước mình có xem đc 1 topic hướng dẫn cách xoá theme trong máy nhưng tìm mãi k ra. Bạn format *#7370# chắc đc đó
PS: Bạn lập topic thế này là sai quy định rồi. Lần sau hỏi những vấn đề liên quan đến theme bạn vào ĐÂY nhé! Thân!

YinYang

Active Member
xoá theme thì bạn vào cài đặt ->Quản lí ứng dụng->Ứng dụng đã cài đặt-> tìm tên theme và gỡ hoặc dùng 1 số app như Uninstallking để gỡ. Nếu như format lại máy mà vẫn còn theme thì xoá các thư mục private, sys, system, resource để xoá phần tàn dư cũ là được