• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

hugon72

hi bro nhờ các bro Symviet VH dùm e pm n82smart trong trang này www.gensnet.narod.ru ,e đã vh n72smart, chuyển sang cái v3 đang trong giai đoạn mò mẫm nên chưa tét được,mong các bro thịt nó dùm thank all

Kojiro

Super V.I.P
hi bro nhờ các bro Symviet VH dùm e pm n82smart trong trang này www.gensnet.narod.ru ,e đã vh n72smart, chuyển sang cái v3 đang trong giai đoạn mò mẫm nên chưa tét được,mong các bro thịt nó dùm thank all

Cái này hồi đó KJR có làm 1 lần, đuối quá chừng luôn vì từ chuyên ngành ko à :p Cứ dùng SD mà làm thôi bạn à, bạn đã làm 1 lần thì có lẽ lần này đơn giản hơn bọn mình đó.

hugon72

Cái này hồi đó KJR có làm 1 lần, đuối quá chừng luôn vì từ chuyên ngành ko à :p Cứ dùng SD mà làm thôi bạn à, bạn đã làm 1 lần thì có lẽ lần này đơn giản hơn bọn mình đó.
Posted via Mobile Device vâng, nói thật mình dịch và sài ,nhưng cái mình hiểu chứ chưa bao jo test hết nó cả .nên dịch để đó thôI, vì mình mới wa v3 được 1 tuần nên còn ngơ ngác lắm ,hwa format n96 mấy chục lần nên đang nản, muốn nhờ mấy bro làm thịt nó trước khi nào ngich n96 nát máy rồi thì mình tự thịt. v3 khó mần hơn v2... hic xplore 1.33 full nhấp vô icon nháy rồi tắt thử đi thử lại bực mình wá ko có nó chảng mần j dc, lỡ rồi júp cho chót nhé bro, vì lí do chưa full nên vh nó tiếng việt xog ghép exe xem nó chay ko.Thak all

leetran72

Posted via Mobile Device
Nhom SymPViet viet hoa giup em phan mem duyet anh Resco photo viewer ban 5.03 voi.em thich phan mem nay lam nhung ban update cua no van chua co tieng Viet.giup em voi nha

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
Nhom SymPViet viet hoa giup em phan mem duyet anh Resco photo viewer ban 5.03 voi.em thich phan mem nay lam nhung ban update cua no van chua co tieng Viet.giup em voi nha

Mình thấy có bản 5.02 rồi đó bạn, toàn là đồ cập nhật mà không thấy gì sáng sủa, nên anh em cũng không muốn mất thời gian. Hy vọng sẽ có bản final trong nay mai.

leetran72

Nhóm SymPViet ơi VH giúp em cái Resco Photo Viewer 5.05 luôn cái. Dùng pm này thích thật :d

MinhThang

Manager
Nhóm SymPViet ơi VH giúp em cái Resco Photo Viewer 5.05 luôn cái. Dùng pm này thích thật :d

Lúc chiều định làm nhưng nó lại là bản tiếng Nga, bận chưa tìm bản tiếng EN được, có bạn úp lên mai mình rãnh làm luôn.

Viola2009

Bac Mod MinhThang và nhóm viêthoa phần mềm có thể giúp mình việt hóa phần mềm chặn cuộc gọi Mobisophy PhonePilot S60V3 cho N82 đc ko vậy?Thank all nhiều

kaukinh08

tôi tìm pm MUM SMS+ trên diễn đàn, nhưng chỉ dùng được 1 2 lần lại bắt đăng kí xong tắt máy đi khởỉ động lại. phânf mềm hay nhưng cách làm bất tiện quá. anh em có cách gì không?????????

anxongjong

Có cái weather reader xem cũng hay, mấy bác làm ơn "xử" giùm với

Link: http://www.mediafire.com/?nzz54gnomdz